Ngày thứ Bảy tại trung tâm nhân đạo Ba Vì

cuongvx

Xe buýt
Website
newscenter.vov.vn
Em nghĩ việc từ thiện cốt là đi từ tấm lòng mình, tuy nhiên đôi khi cũng phải thận trọng vì có thể làm người ta tủi. Lần sau, có các hoạt động từ thiện kiểu này các bác hô hào để em cùng tham gia với.

Khoai

Xe hơi
cuongvx nói:
Em nghĩ việc từ thiện cốt là đi từ tấm lòng mình, tuy nhiên đôi khi cũng phải thận trọng vì có thể làm người ta tủi. Lần sau, có các hoạt động từ thiện kiểu này các bác hô hào để em cùng tham gia với.
Bác ơi cũng đã hô hào rồi mà, mời bác vào topic này
http://otofun.com/showthread.php?t=8957

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Cảm ơn các bác, các bác thật tâm ủng hộ tinh thần chúgn em là chúng em vui rồi, và sẽ là động lực cho chúng em trong các chuyến đi sau,

@Trần thuật và bác CVN : up ảnh lên đi các bác ơi? mất hết cả tính thời sự rồi.

vili

Xe tải
Chẳng biết hay dở thế nào (để hậu "thế" xét) nhưng được cái cũng xả ra được 1 đống stress, ngoài ra cái topic này trở thành hot nhất 4r, với hơn 123 bài và hơn 3500 lượt ngó nghiêng - và cái chính nhất là mình tự hài lòng với mình.
Hôm nào tiếp đi Z4, bà mát tay tổ chức đấy

TungRau

Xe tăng
Z4 nói:
Cảm ơn các bác, các bác thật tâm ủng hộ tinh thần chúgn em là chúng em vui rồi, và sẽ là động lực cho chúng em trong các chuyến đi sau,
Em luôn ủng hộ việc từ thiện và các hoạt động bác Z4 ui , có những hình ảnh mà nhìn xúc động lắm bác ạ.

http://trenvanneoduong.com/viewtopic.php?t=848

( Em không có ý QC cho 4R khác , chỉ thấy hoạt động xã hội cho trẻ em và người già rất có ý nghĩ. Nếu bất tiện các bác xoá cũng được )

Mong rằng ngọn lửa từ thiện luôn trong trái tim mọi người

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Vâng, cái trang Web này em cũng đã biết tiếng, và hơn một lần ghé qua thăm, trong đó còn có ảnh của em do HT post bên ấy,

Trang 4rum này mục đích chính của họ là : từ thiện trên mọi nẻo đưòng, còn nhóm nhỏ OF chúng em hơi manh múm, chỉ là ý nghĩ của một số người, lần đầu tiên tổ chức tập thẻ, cho nên cả việc lên chương trình PR và thực hiện còn nhiều bất cập,vẫn cần nhiều góp ý của các bác.

Tuy nhiên, chúng em cũng rất vui vì số người đã ủng hộ áp đảo số người đang và sẽ ủng hộ, vẫn biết còn nhiều tấm lòng bác ái và nhiều địa chỉ cần giúp đỡ, chúng em chỉ biết hết sức mình.

Không biết các bác thế nào chứ em thì em muốn tận tay trao quà và giúp đỡ cho câc hoàn cảnh thật sự khó khăn, như TT Ba vì hôm trứoc, cũng có một số trung tâm làm từ thiện, do có sự quan hệ gần gũi với các cơ quan chức năng, có sự PR tốt nên họ thường xuyên nhận được tài trợ gói lớn từ các tổ chức quốc tế hoặc đựoc bảo trợ do một Công ty nào đó, (điển hình là TT của ba mẹ chồng em tại Hà Nội),tháng nào em cũng xuống chơi, nhưng mà chỉ động viên họ về tinh thần, giúp đỡ về kỹ thuật chứ ít khi giúp đỡ về vật chất, còn rất nhiều hoàn cảnh khó khăn hơn nữa cần, rất cần và đặc biệt cần sự giúp đỡ.

Em vẫn tiếp tục, và sẽ rút kinh nghiệm, kính nhờ các bác chỉ giáo, hướng dẫn cho chúng em để công việc đạt hiệu quả cao nhất,

@bác Khoai : bác bình tĩnh nhé, Tifosi không có ý gì đâu, bác ấy không biết là chúng ta để xe ở ngoài TT và đi bộ cả đoàn vào, chỉ nhìn thấy cả đoàn tiến quân như giải phóng Sài gòn thế thì nói những gì bác ấy cảm nhận thế thôi, (tự mình cũng cảm thâý thế mà).

Chúc các bác vui hẹn các chuyến đi sau.

Chỉnh sửa cuối:

TungRau

Xe tăng
@Z4 : Tiếc là topic của bác lúc đầu em tưởng là OF đi offroad , chứ nếu biết thăm các cụ bà là em xin chân đóng góp ngay.

Lần sau bác cứ post nhé , em PR và đóng góp nhiệt tình :)

Drifter

Xe buýt
phanvili nói:
Chẳng biết hay dở thế nào (để hậu "thế" xét) nhưng được cái cũng xả ra được 1 đống stress, ngoài ra cái topic này trở thành hot nhất 4r, với hơn 123 bài và hơn 3500 lượt ngó nghiêng - và cái chính nhất là mình tự hài lòng với mình.
Hôm nào tiếp đi Z4, bà mát tay tổ chức đấy
Bác tự thỏa mãn???:)) :)) :)) :)) :))

Hôm nào các bác tiếp em lại đi tiếp, nhưng chắc chắn em chỉ đi ké thôi, em sợ công nông, xe bus và... UAZ lắm rồi :)) :)) :)) :)) :))
Vui quá!!! Nhưng chắc phải sang tháng bác Z nhỉ. Em thấy cái chỗ bác Proton và bác KtsNghĩa được đấy. bác Z liệu xem thế nào nhé. Em ủng hộ tinh thần này của các bác.
@Carfinancing: bác nhớ em đấy, lupakachi (h) !

vili

Xe tải
Drifter nói:
Bác tự thỏa mãn???:)) :)) :)) :)) :))

Hôm nào các bác tiếp em lại đi tiếp, nhưng chắc chắn em chỉ đi ké thôi, em sợ công nông, xe bus và... UAZ lắm rồi :)) :)) :)) :)) :))
Kính bác, tôi nhớ là tôi có nói tôi tự làm đâu nhỉ :D
Lần sau, ông sẽ còn sợ cả tôi nữa đấy, tôi cầm tinh máy ủi mà, may cho ông là tôi biết thân toàn đi sau cùng nên ông mới lạc vào tay UAZ đấy, quá nhẹ nhàng, đến bảo hiểm nó cũng chê là cái chắc :D

Anfa_Romeo

Xe đạp
Môt chuyến đi rất có ý nghĩa của OF.Rất đáng tiếc là em không được tham gia.Em thất sự cảm kích các Bác.Chúc các Bác luôn mạnh khoẻ và làm thật nhiều điều tốt đẹp cho xã hội.(y) (y) (y) (b)

tran_thuat_lai

Xe lăn
em đố các Bác bít Bác nài đang làm giề? he he

chauchau

OF vì cộng đồng
chắc là không muốn làm phiền các bác...
mà bác ấy đã ý tứ thế sao bác còn...

tran_thuat_lai

Xe lăn
iem cũng chụp một cái ảnh với trưởng đoàn làm kỷ niệm trên đỉnh Ba vì

tran_thuat_lai

Xe lăn
các Bác nhà mình thử máy của Bác Mèo sạch thỉu

Chỉnh sửa cuối:

tran_thuat_lai

Xe lăn
đội hình các Bác tài nữ.

Bác Khoai

Bác Chuối và Bác Uaz

Chỉnh sửa cuối:

tran_thuat_lai

Xe lăn
ngồi xe Bác Khoai sướng thật ! nhạc vũ trường cứ đập uỳnh uỳnh. chuyển sang ngồi xe Bác Z4 thì Bà ấy bật đài tiếng nói việt nam lên. toàn phải nghe chuyện "sinh đẻ kế hoạch. chuyện ấy như thế nào là đủ? TD có lợi cho sức khoẻ khồng "? chỉ khổ em Nhện. vì "chông có chừa" nên cứ phải căng tai mà nghe...he he he !!!

tran_thuat_lai

Xe lăn
nhà Driff thì lẻn ra một góc tâm sự với ai đó !

đây là số quà anh chị em Otofun từ thiện trung tâm Sao Xanh

tran_thuat_lai

Xe lăn
Số tiền 1.5 triệu anh em quyên góp được dành tặng các Cụ già cô đơn và các cháu khuyết tật. đại diện trung tâm Sao Xanh có lời cám ơn diễn đàn www.otofun.com và nhận quà.

tran_thuat_lai

Xe lăn
giờ phút nghỉ ngơi , thư giãn của anh em otofun tại rừng cò

Bác nghiabui911

Bác Chuối đang thư giãn với điếu thuốc du lịch

ấy của nhà Bác Mèo sạch thỉu

tran_thuat_lai

Xe lăn
đi dạo trong rừng và bắn cò bằng...Canon

người trên...trời !

Land của nhà Bác nghiabui911 Offfroad ở Suối Hai

trên đỉnh núi Ba vì , ghét nhà Bác Phanvili hay oánh võng nên chị em đang bàn nhau định xịt lốp xe