Ngày thu rảnh dạo chơi Vinpearl

tonibui

Xe hơi
Em với thằng bạn mứt hè vừa rồi vào đó chơi, cũng đú với mấy em teen trèo lên mấy cái trò đó xem sao, trèo lên rồi lại trèo xuống lun :21::21::21:. Xong 2 thằng ra tự an ủi là mình có tuổi roài ko hợp với mình nữa :))
e di phát chổng ngược đầu xong tắt điẹn toàn tập luôn:mad::mad::mad:

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
sao e không thấy bác chủ thớt chơi cái trò thuyền hải tặc + tầu lượn + du quay văng + cái trò gì đưa mình lên không xong rùi chổng ngược mình xuống ý :)):)):)) e chơi xong tái mặt thề lần sau k chơi nữa:18:

Bác thế là dũng cảm đấy, e chơi xong thuyền hải tặc là thôi, không muốn (không dám :21:) chơi trò khác nữa.

the sun

Xe buýt
Em đã xếp time để tết dương lịch đi chơi Nha Trang, chỉ có 2 ngày chọn vẹn. chưa biết nên đi đến những địa điểm nào, Bác nào rành thì chỉ điểm cho em với (à quên em đi với Gấu nhé). Thanks các bác trước

hành_khất_đêm

Xe điện
Em đã xếp time để tết dương lịch đi chơi Nha Trang, chỉ có 2 ngày chọn vẹn. chưa biết nên đi đến những địa điểm nào, Bác nào rành thì chỉ điểm cho em với (à quên em đi với Gấu nhé). Thanks các bác trước
Có 2 ngày thì cũng căng đấy, đi máy bay cũng mất nửa ngày đi và nửa ngày về. Theo em thì cụ vào phát thuê khách sạn dọc đường trần phú,cất đồ đạc, bắt taxi đi tắm bùn luôn, em khoái nhất môn này, rồi về ăn cơm nghỉ ngơi, chiều bắt taxi đi viện hải dương học và vinpearl trong này có nhiều trò lắm, bãi tắm cũng đẹp rồi về ăn tối ở quán 10 đô. Hôm sau, dậy ăn sáng rồi đi thăm thác bà ponaga, rồi ra bãi sỏi tắm, đừng đi cái thủy cung Tri nguyên, chiều về nghỉ ngơi, ăn tối ra máy bay. (b) cụ vui vẻ

MrQuangHao

Xe tăng
Biết đi đâu về đâu....??Nhưng giờ đã có chỗ để về=
Có 2 ngày thì cũng căng đấy, đi máy bay cũng mất nửa ngày đi và nửa ngày về. Theo em thì cụ vào phát thuê khách sạn dọc đường trần phú,cất đồ đạc, bắt taxi đi tắm bùn luôn, em khoái nhất môn này, rồi về ăn cơm nghỉ ngơi, chiều bắt taxi đi viện hải dương học và vinpearl trong này có nhiều trò lắm, bãi tắm cũng đẹp rồi về ăn tối ở quán 10 đô. Hôm sau, dậy ăn sáng rồi đi thăm thác bà ponaga, rồi ra bãi sỏi tắm, đừng đi cái thủy cung Tri nguyên, chiều về nghỉ ngơi, ăn tối ra máy bay. (b) cụ vui vẻ
Cụ chơi như thế thì quá bằng đi để lấy thành tích:77::77::77:. Em là cứ ở đó vài choác, chơi chán thì đặt vé máy bay và tếch ra Cam Ranh mà lượn về HN. :21::21::21:

hành_khất_đêm

Xe điện
Em đi theo tua mà cụ. Cụ the sun có 2 ngày thi chẳng đi thế thì đi như thế em nghĩ là hợp lý. Em đi 4 ngày còn chẳng đủ chơi :D

MrQuangHao

Xe tăng
Em đi theo tua mà cụ. Cụ the sun có 2 ngày thi chẳng đi thế thì đi như thế em nghĩ là hợp lý. Em đi 4 ngày còn chẳng đủ chơi :D
Em là ớn nhất chuyện đi tour:77::77::77:, luôn gò bó thời gian và không tự nhiên:^):^):^). Cứ tự đi tự khám phá, tự tìm cho mình những cái mới:69::69::69::69:.

the sun

Xe buýt
Cám ơn các cụ, em đi hoàn toàn tự khám phá từ ngày 01/01 đến chiều 03/01 mới về HN, KS thì cũng book ở YASAKA rồi, chỉ mỗi cái là chưa sắp xếp được lịch trình thôi, vì em đi Nha Trang cách đây đã khoảng gần 20 năm rồi*-)

hành_khất_đêm

Xe điện
Em là ớn nhất chuyện đi tour:77::77::77:, luôn gò bó thời gian và không tự nhiên:^):^):^). Cứ tự đi tự khám phá, tự tìm cho mình những cái mới:69::69::69::69:.
Lần đầu ai chẳng bỡ ngỡ hả cụ, sau nha trang em còn đi đà lạt, rồi xuôi SG nữa mà. Hôm em đi cái sofitel nó vẫn đang hoàn thiện. :)

MrQuangHao

Xe tăng
Lần đầu ai chẳng bỡ ngỡ hả cụ, sau nha trang em còn đi đà lạt, rồi xuôi SG nữa mà. Hôm em đi cái sofitel nó vẫn đang hoàn thiện. :)
Nếu từ Nha Trang đi Đà Lạt thì bác nào thích offroad thì ngon lắm dưng toàn xơi máy bay tới Liên Khương nên chẳng off ệch gì cả. :18::18::18:

hành_khất_đêm

Xe điện
em đi xe của tua. Cách đà lạt 20 km xe nổ lốp trước bên lái ghê răng quá, may mà thằng LX nó có kinh nghiệm nên cả đoan an toàn. Xuống SG em cũng đi xe khách, đoàn ra HN = máy bay, nhà em đi tiếp SG bằng xe khách.

MrQuangHao

Xe tăng
em đi xe của tua. Cách đà lạt 20 km xe nổ lốp trước bên lái ghê răng quá, may mà thằng LX nó có kinh nghiệm nên cả đoan an toàn. Xuống SG em cũng đi xe khách, đoàn ra HN = máy bay, nhà em đi tiếp SG bằng xe khách.
Ăn thua gì cụ ơi, em nhớ là năm ngoái đi trong đó, vừa thăm đồi thông hai mộ và hồ than thở xong, lên xe về khách sạn thì con xe khách của khách sạn chở bọn em đi gẫy trục tắc đăng mới dã man. Sợ chết khiếp, may mà không phải leo dốc nếu mà leo dốc thì chắc năm ngoái chúng em đã được đưa vào bản tin thời sự rồi.:77::77::77:

hành_khất_đêm

Xe điện
Hôm từ Đà Lạt về Sài Gòn dọc đường xe lật nhiều lắm, đá từ trên rơi xuống đầy đường do trời mưa, nhìn ghê ghê, về đến Đồng Nai mới thấy yên tâm :77: cụ ạ

hành_khất_đêm

Xe điện
Nhà em định làm 1 tour nha trang - đà lạt - sài gòn - vũng tàu nhưng hôm định đi vũng tàu thì kẹt đường em kêu chú taxi quay đầu đi Đại Nam.

MrQuangHao

Xe tăng
Nhà em định làm 1 tour nha trang - đà lạt - sài gòn - vũng tàu nhưng hôm định đi vũng tàu thì kẹt đường em kêu chú taxi quay đầu đi Đại Nam.
Đại Nam đẹp lắm, cụ không phọt ít ảnh ở đó cho anh em chiêm ngưỡng.
Em đã từng bị lạc đường ở Vũng Tàu, vào một đường và ra một đường. Lúc về bị nhầm đường cứ chạy dọc đường bờ biển, đường đẹp nhưng vắng tanh không một nhà dân, lúc đó chỉ sợ xe hết xăng mà không có một cây xăng nào may mà cũng lết về đến thị xã Lagi của Bình Thuận. Hút chết:77::77:

hành_khất_đêm

Xe điện
Đại Nam đẹp lắm, cụ không phọt ít ảnh ở đó cho anh em chiêm ngưỡng.
:77::77:
Em có biết phọt ảnh đâu cụ, ảnh du lịch em nhiều nhưng chẳng phọt bao giờ vì ảnh em toàn chụp người, ít chụp phong cảnh vì có bao giờ nghĩ là phọt đâu :21:. Đại nam đẹp gì đâu cụ được mỗi cái to và rộng, cái gì cũng vàng, nhưng cái Kim Điện hoành tráng thật.

MrQuangHao

Xe tăng
Em có biết phọt ảnh đâu cụ, ảnh du lịch em nhiều nhưng chẳng phọt bao giờ vì ảnh em toàn chụp người, ít chụp phong cảnh vì có bao giờ nghĩ là phọt đâu :21:. Đại nam đẹp gì đâu cụ được mỗi cái to và rộng, cái gì cũng vàng, nhưng cái Kim Điện hoành tráng thật.
Hôm trước "quỷ cái" nhà em đi Cam bốt xong đi về qua đó chộp nhiều phát thấy đẹp ghê.:69::69::69:

Gap373

Xe điện
Phong cảnh đẹp quá, vote Bác(b)

Thái cá chọi

[Tịch thu bằng lái]
Đẹp quá nhỉ...........giá như mình được 1 lần vào chơi ở đó (b)