[Funland] Nghỉ Tết năm nay, các cụ sẽ đi đâu?

RaptorHoang

[Tịch thu bằng lái]
Nhất định rồi, em có dám tiếp xúc với ai đâu? Tự túc hết.
Em sẽ theo dõi kỳ nghỉ Tết có 1 không 2 của bác! Nhớ khoe hình nhé. Chúc bác và gia đình có 1 cáo Tết thật đặc biệt,an toàn,vui vẻ, Hạnh phúc ạ!

MP3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
goo.gl
Năm tết nội, năm ăn tết ngoại chứ cụ. Tk 21 rồi mà vẫn bắt buộc ăn tết nhà ck ạ.
Hệ hệ mấy lần em cho ở Hn lão ấy dứt nà tâm tư nên thôi em về quê lão cho em nhẹ đầu

homthurac

Xe tăng
Em sẽ theo dõi kỳ nghỉ Tết có 1 không 2 của bác! Nhớ khoe hình nhé. Chúc bác và gia đình có 1 cáo Tết thật đặc biệt,an toàn,vui vẻ, Hạnh phúc ạ!
Cảm ơn bác, bác cũng thế nhé! Nhân tiện, ý em là không tiếp xúc với người ngoài ý ạ.

hanoimoon

Xe máy
Em về với thầy u em thôi, covid này đi đâu được nữa

TamAn7810

Xe tăng
Quan điểm của em thì tết là về với các cụ vì ở đó mới có niềm vui trọn vẹn, còn nếu đi thì sẽ đưa các cụ đi theo cùng :D

Và cũng nhờ tàu như nhiều cụ.
nhờ tàu nhiều nhất là Mỹ đấy.

trên đời khốn nạn nhất là bọn nhờ người khác nhiều nhất nhưng lại chửi người ta nhiều nhất. người dân Việt Nam gọi là bọn ăn cháo đá bát hoặc ba que xỏ lá

Website
talata.uk
nhờ tàu nhiều nhất là Mỹ đấy.

trên đời khốn nạn nhất là bọn nhờ người khác nhiều nhất nhưng lại chửi người ta nhiều nhất. người dân Việt Nam gọi là bọn ăn cháo đá bát hoặc ba que xỏ lá
Làm ăn khác và bọn côn đồ nó khác nhé, đừng lập lờ nha.

E chửi là chửi chính quyền kiểu hai mặt, cá lớn, lập lờ, lươn lẹo.

E quý là quý cái văn hoá, nó ko hẳn riêng ai mà góp vào vh nhân loại.

E tôn trọng giá trị kt mang lại tring hợp tác làm ăn.

Còn loại ngoại giao lật lọng lươn lẹo thì xl cụ, ị cmn lên...

Làm ăn khác và bọn côn đồ nó khác nhé, đừng lập lờ nha.

E chửi là chửi chính quyền kiểu hai mặt, cá lớn, lập lờ, lươn lẹo.

E quý là quý cái văn hoá, nó ko hẳn riêng ai mà góp vào vh nhân loại.

E tôn trọng giá trị kt mang lại tring hợp tác làm ăn.

Còn loại ngoại giao lật lọng lươn lẹo thì xl cụ, ị cmn lên...
Cụ có nói TQ như thế nào thì Mỹ cũng thế thôi.

Côn đồ thì Mỹ nhận thứ 2 TQ cũng ko dám nhận số 1

Chính quyền kiểu 2 mặt thì Mỹ nhất luôn, cá lớn cũng là Mỹ, lập lờ lươn lẹo cũng Mỹ luôn. TQ xách dép theo học cũng chưa xong

Văn hóa thì Mỹ tuổi tôm so với TQ. Mỹ mới được 300 năm còn TQ trên 3000 năm. Đóng góp cho VH nhân loại thì Mỹ vẫn còn đang học TQ

Giá trị kinh tế TQ mang lại cho VN và các nước khác trên thế giới lớn hơn Mỹ rất nhiều lần. Mỹ chỉ hút máu các nước khác thôi

Ngoại giao lật lọng lươn lẹo thì cụ cứ tự ị cmn lên nhá =))=))=))

Website
talata.uk
Cụ có nói TQ như thế nào thì Mỹ cũng thế thôi.

Côn đồ thì Mỹ nhận thứ 2 TQ cũng ko dám nhận số 1

Chính quyền kiểu 2 mặt thì Mỹ nhất luôn, cá lớn cũng là Mỹ, lập lờ lươn lẹo cũng Mỹ luôn. TQ xách dép theo học cũng chưa xong

Văn hóa thì Mỹ tuổi tôm so với TQ. Mỹ mới được 300 năm còn TQ trên 3000 năm. Đóng góp cho VH nhân loại thì Mỹ vẫn còn đang học TQ

Giá trị kinh tế TQ mang lại cho VN và các nước khác trên thế giới lớn hơn Mỹ rất nhiều lần. Mỹ chỉ hút máu các nước khác thôi

Ngoại giao lật lọng lươn lẹo thì cụ cứ tự ị cmn lên nhá =))=))=))
E éo bao giờ khen thằng mẽo chưởi thằng tàu khựa mát dượi. một chín phẩy nhiều một chín phẩy ít, cụ chỉ một trong hai kiểu lật mặt bàn tay thành thói chăng?

Với cái não tin hin của cụ chắc éo phân biệt đc thế nào là ngoại giao lật lọng lươn lẹo, cẩn thận ị nhầm lên giời.

Klq nhưng cc hay gọi mất cmn gốc rùi ợ?

E éo bao giờ khen thằng mẽo chưởi thằng tàu khựa mát dượi. một chín phẩy nhiều một chín phẩy ít, cụ chỉ một trong hai kiểu lật mặt bàn tay thành thói chăng?

Với cái não tin hin của cụ chắc éo phân biệt đc thế nào là ngoại giao lật lọng lươn lẹo, cẩn thận ị nhầm lên giời.

Klq nhưng cc hay gọi mất cmn gốc rùi ợ?
Cái đầu tiên tôi khinh là chửi người VN vì bất đồng chính kiến.

Cái thứ 2 tôi khinh là chống tàu mù quáng đến mức không phân biệt được sự thật cứ ào ào lên chửi bới. Loại đấy chỉ có phá hoại thêm chứ chẳng đóng góp được gì. Thậm chí còn phá hoại hơn cả bọn ********* bán nước

Virus Covid hiện nay cả thế giới còn không dám nói gốc tàu, đến cả đứa luôn chống tàu như Mỹ còn phải bãi bỏ các ngôn từ virus TQ. Một đứa ko não cứ vung vít lên chửi gốc tàu rồi xoay sang chửi cả người ko cùng chính kiến thì đáng khinh lắm

Website
talata.uk
Cái đầu tiên tôi khinh là chửi người VN vì bất đồng chính kiến.

Cái thứ 2 tôi khinh là chống tàu mù quáng đến mức không phân biệt được sự thật cứ ào ào lên chửi bới. Loại đấy chỉ có phá hoại thêm chứ chẳng đóng góp được gì. Thậm chí còn phá hoại hơn cả bọn ********* bán nước

Virus Covid hiện nay cả thế giới còn không dám nói gốc tàu, đến cả đứa luôn chống tàu như Mỹ còn phải bãi bỏ các ngôn từ virus TQ. Một đứa ko não cứ vung vít lên chửi gốc tàu rồi xoay sang chửi cả người ko cùng chính kiến thì đáng khinh lắm
Hê hê, cụ có thể phải khinh khơ khớ đếy, iêm nhắc nhẹ cụ là mẽo đâu có luôn chống tàu, chỉ mới ngài Trăm thần thánh mới khơi lên chống tàu để hoà Nga thôi, mà Nga thì lo nhất anh tàu.

Còn cụ hiểu thế nào là mù quáng ko nhỉ, cả nội hàm của ngôn từ cụ dùng nữa, có thể cụ nên đọc lại còm một vài lần chăng, cỡ dăm chục lần là ổn, khi đó cụ nói gì em cũng nghe hết ạ.

Tính em nó nhã, đâu dám "khinh" ai, nhỡ đâu cụ lại là người e thần tượng ngoài đời thì bỏ mịa.

E chẳng dám còm nữa, chúc cụ luôn vui vẻ trong năm mới ạ...

Hê hê, cụ có thể phải khinh khơ khớ đếy, iêm nhắc nhẹ cụ là mẽo đâu có luôn chống tàu, chỉ mới ngài Trăm thần thánh mới khơi lên chống tàu để hoà Nga thôi, mà Nga thì lo nhất anh tàu.

Còn cụ hiểu thế nào là mù quáng ko nhỉ, cả nội hàm của ngôn từ cụ dùng nữa, có thể cụ nên đọc lại còm một vài lần chăng, cỡ dăm chục lần là ổn, khi đó cụ nói gì em cũng nghe hết ạ.

Tính em nó nhã, đâu dám "khinh" ai, nhỡ đâu cụ lại là người e thần tượng ngoài đời thì bỏ mịa.

E chẳng dám còm nữa, chúc cụ luôn vui vẻ trong năm mới ạ...
ờ thì mẽo ko chống tàu nhưng lại xúi một đám người nói tiếng Việt tuyên truyền chống tàu đến người Việt Nam cuối cùng. Công nhận bọn đấy ngu nhỉ.

Con virus rõ ràng là gốc từ Âu - Mĩ nhưng cứ phải nói là virus tàu cho đúng giọng của mẽo.

Tính tôi sống thẳng thắn, yêu ghét rõ ràng.Không phải như bọn lươn lẹo xỏ lá, đổi trắng thay đen sự thật.

Ko còm nữa thì cứ ra đi thanh thản nhé

homthurac

Xe tăng
ờ thì mẽo ko chống tàu nhưng lại xúi một đám người nói tiếng Việt tuyên truyền chống tàu đến người Việt Nam cuối cùng. Công nhận bọn đấy ngu nhỉ.

Con virus rõ ràng là gốc từ Âu - Mĩ nhưng cứ phải nói là virus tàu cho đúng giọng của mẽo.

Tính tôi sống thẳng thắn, yêu ghét rõ ràng.Không phải như bọn lươn lẹo xỏ lá, đổi trắng thay đen sự thật.

Ko còm nữa thì cứ ra đi thanh thản nhé
Các cụ tranh luận ác liệt quá khéo lại làm mất lòng nhau thì kém vui.
Theo em, chúng ta nên tôn trọng sự khác biệt, và đó mới là một xã hội thực tế chứa đựng nhiều điều phong phú.
Chẳng hạn như, có người thích Trump của Mỹ, có người thích Tập của Trung Quốc không sao cả, miễn là chúng ta đều yêu mến lẫn nhau.
Cá nhân em, em thích mỗi Trọng thôi, là vĩ nhân, là một bầu trời tư cách.

Chẫu_Chuộc

[Tịch thu bằng lái]
Đi chịch chứ đi đâu

gachaybo

Xe tăng
Mai em từ HN vào vũng tàu mà lo covid án ngữ ở tân sơn nhất quá .