Tin tức Nghi vấn dàn cảnh tạo sóng của Vin fest

Arsephan

Xe tăng
VIN

Bác cứ từ từ nhé, chúng tôi đang nhờ chị e bóc phốt đấy... Vin fet là xe Tàu làm gì có cửa so với Bố Nhật của bọn e.
Đăng bài từ hôm qua mà chưa thấy chị em hay anh em Scotland nào vào bóc phốt, phân tích, cung cấp thông tin dưới váy, thông não cho dân tình... 😫

tranminh83

Xe tải
Đăng bài từ hôm qua mà chưa thấy chị em hay anh em Scotland nào vào bóc phốt, phân tích, cung cấp thông tin dưới váy, thông não cho dân tình... 😫

Tình hình là sau khi lê la các nơi và ko còn cái gì để bóc bừa nữa. Thì e xin phép dc bóc cái cũ ạ, những cái mà bọn e lải nhải mãi éo thấy chán, thế mới tài.
1 là giá quá cao, thương hiệu ko có mà giá cao là ko chấp nhận dc.
2 là giá cao dù xe tốt đến mấy mà giá cao, người Việt làm là ko dc.
3 lại là giá cao, ...
Em xin hết

lowschool

Xe tải
Tình hình là sau khi lê la các nơi và ko còn cái gì để bóc bừa nữa. Thì e xin phép dc bóc cái cũ ạ, những cái mà bọn e lải nhải mãi éo thấy chán, thế mới tài.
3 lại là giá cao, ...
Em xin hết
Ý cụ giá cao là con Fadil, Sedan hay con Suv?

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Người đi sau là người chủ động, nên em nghi ngờ vụ dàn dựng này do Toyota làm nhằm quảng bá hệ thông khung mềm nổi tiếng của họ, cũng như độ nhạy túi khí tuyệt vời của Toyota Camry.

Arsephan

Xe tăng
3 lại là giá cao, ...
Em xin hết
😁, Ngay cái tên xe Vinfast đã ghi rõ là Lux - Luxury, là dòng cao cấp, sang trọng của Vinfast. Còn các cụ ấy muốn dòng xe giá hợp lý thì chờ dòng tiếp theo Vinfast đang phát triển đi....

RAVA

Xe ba gác
Cứ thấy Vin là lại có chuyện để chém. Vin đúng là có sức hút đặc biệt. Khác nào bia Corona, tự nhiên được quảng cáo không công toàn cầu, lên top GG luôn.
-Con Corona này hoành hành ở TQ làm cho mấy a Hyundai-Kia ko có đồ để sx, cứ tình hình này chắc bác nào đặt xe Vanh cứ gọi là...dài cổ nhể? :))

hoangduong12

Xe tải
Với tiềm lực và chiến lược của vin thì không bao giờ phải dàn cảnh rẻ tiền như vậy đâu ợ

dovanhiep

Xe hơi
Nói chung em thấy nghi vấn thì lúc nào cũng có. Chỉ 2 ông chủ xe mới biết thôi.

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
các cụ toàn thuyết âm mưu :)) ,đít SUV VF cao thế và dưới nó có gìđâu mà vỡ, cònđầu camry thấp, nắp capo thì gập là chuyện bình thường mà

Thieu Truong

Xe đạp
Xe Vin vừa thông báo tăng giá sáng nay rùi các cụ ạ. Dự là với giá mới , Vinfast sẽ nhanh tuyên bố....phá sản để san lô phân nền bán làm biệt thự. Làm xe mí cộ nhức đầu, cứ bds có phải chả thằng nào cạnh tranh được với anh Vin ko. Anh V đặt ra lộ trình để..... san lô ,phân nền hết rồi :))

datto70

Xe điện
Xe Vin vừa thông báo tăng giá sáng nay rùi các cụ ạ. Dự là với giá mới , Vinfast sẽ nhanh tuyên bố....phá sản để san lô phân nền bán làm biệt thự. Làm xe mí cộ nhức đầu, cứ bds có phải chả thằng nào cạnh tranh được với anh Vin ko. Anh V đặt ra lộ trình để..... san lô ,phân nền hết rồi :))
Làm BĐS kiếm lời rễ quá nên cũng chán ( 2019 vihom doanh thu 39000 tỷ, lãi 18000 tỷ), đầu óc kg phải nghĩ gì nó mụ người đi. Đá sang tý oto, đt, tivi để não nó hoạt động tý cho nó thanh thoát.

RAVA

Xe ba gác
Làm BĐS kiếm lời rễ quá nên cũng chán ( 2019 vihom doanh thu 39000 tỷ, lãi 18000 tỷ), đầu óc kg phải nghĩ gì nó mụ người đi. Đá sang tý oto, đt, tivi để não nó hoạt động tý cho nó thanh thoát.
-Bác suy nghĩ đơn giản thế, làm bđs cỡ lớn như a Vượn nó sặc mùi phe phái, lợi ích nhóm chứ 1 mình a ấy thì tuổi đêk gì mà đòi lấy toàn đất vàng đất bạc của nn sang thành của tư nhân đc? Những thứ dễ kiếm như bđs thì rủi ro cao về mặt chính trị, dễ vào lò lắm, còn những thứ khác thì chắc gì đã thích làm, có khi bị bắt phải làm ấy chứ? :))

Tookies

Xe điện
Hô hô, BĐS các chú anti mượn cớ rêu rao Skyfake. Giờ thành phố đang đào hồ thì mấy con giời còn đòi trả nhà view hồ theo giá cũ nữa không?

Tầm nhìn của đám anti nói chung quá ngắn, vẫn rêu rao Cát Hải làm phân lô bán nền cụ ơi =))
Nhìn bảng giá linh kiện rẻ hơn cả Vios là em khoái rồi.