[Funland] Nghịch lý cặp bồ và người vợ từ vụ Lx570

Em biết có mụ vừa ngoại tình, ngoại tình với hai ba thằng cùng lúc, vừa ghen tuông lồng lộn với chồng.
Thật không hiểu nổi!

Bibox

Xe máy
Topic này được định hướng bênh bồ và chồng sao ấy, em đọc qua vài cmd thấy đang bẻ ngược, đổ lỗi cho chị vợ ko bắt đc trai trên gái dưới. Các cụ tưởng bắt trai trên gái dưới dễ thế à, nó chỉ làm việc ấy trong 1 tiếng, nhưng các hoạt động đi ăn đi chơi mới nhiều, cũng ko qua đêm vì ông kia còn vợ? Hình ảnh em up lên cho thấy 2 cặp ôm eo hết đi ăn đi bar, 2 anh trai mặc đồ bình thường, còn 2 chị show vấu khủng muốn lọt ra ngoài? Nếu cứ cố bẻ lái quan hệ anh em, đối tác, bạn bè, đồng nghiệp...đều ko hợp lý. Nên đừng cố bẻ nữa, nghe nó cứ cố tình lắm!

Bibox

Xe máy
Vớ va vớ vẩn, thớt dắt mũi các cụ đi phê phán nạn nhân ư? Các cụ phải biết coi trọng chị em phụ nữ chứ, cứ làm như chuyện bồ bịch phò phạch là hiển nhiên chấp nhận đc ở đàn ông, chị em phụ nữ phải chấp nhận chịu thiệt không phản kháng gì khi chồng mắc lỗi? Hay cụ coi chị em phụ nữ là loại vô cảm, không biết buồn vui đau khổ, chỉ cần có tiền là xong hết mọi chuyện?
Mình cũng cảm thấy topic này được định hướng, sau khi 2 topic khác phê phán cô bồ bị gỡ, mà ngạc nhiên chưa topic này vẫn còn?

Mít tố nữ

Xe tăng
Vớ va vớ vẩn, thớt dắt mũi các cụ đi phê phán nạn nhân ư? Các cụ phải biết coi trọng chị em phụ nữ chứ, cứ làm như chuyện bồ bịch phò phạch là hiển nhiên chấp nhận đc ở đàn ông, chị em phụ nữ phải chấp nhận chịu thiệt không phản kháng gì khi chồng mắc lỗi? Hay cụ coi chị em phụ nữ là loại vô cảm, không biết buồn vui đau khổ, chỉ cần có tiền là xong hết mọi chuyện?
Em thấy 1 số bài viết thay vì phê phán người chồng và con phò kia lại quay ra tấn công người vợ, người là nạn nhân bị tổn thương từ việc ngoại tình của chồng và con phò. Đúng là xã hội đảo điên, giá trị lộn nhào.

Bibox

Xe máy
Em thấy 1 số bài viết thay vì phê phán người chồng và con phò kia lại quay ra tấn công người vợ, người là nạn nhân bị tổn thương từ việc ngoại tình của chồng và con phò. Đúng là xã hội đảo điên, giá trị lộn nhào.
Bẻ lái 1 cách ko chấp nhận được, gì thì cũng phải hợp lý, đầy suy đoán vô căn cứ cho người vợ. Họ muốn thế à, con họ cũng tuổi dậy thì, ai muốn làm bung bét đâu, nhưng yêu chồng mới phẫn uất nhào vào đánh bồ đơn thương độc mã như thế, đi đánh bồ mà ko chuẩn bị trước người hay kéo cắt tóc hay gì cả, cũng có đánh nó đc mạnh lắm đâu, chỉ giật tóc, nhẹ hơn cả 2 đứa trẻ con đánh nhau,..nhìn chị vợ tội nghiệp gì đâu. Nếu mưu mô, thâm nho lại đại gia như vậy, chị vợ đã đầy cách bình tĩnh xử con kia cho nó sống ko bằng chết, chứ ai để bị chà đạp như vậy.

Chỉnh sửa cuối:

_AHA_

Xe điện
Hồi tối em xem phim Lựa chọn sinh tử trên VTV1 thấy mụ vợ quan đầu tỉnh ghen mới dễ sợ. Biết chồng có bồ nhí có con sắp sinh luôn nhưng chả thèm nói gì, mướn người đạp phát cho xảy thai chơi. Người có trình độ có học vấn ghen như thế đấy.
Ác thế thì ko có hậu đâu. E gặp nhiều người vẫn để sinh xong đón về nuôi bt.

Mít tố nữ

Xe tăng
Bẻ lái 1 cách ko chấp nhận được, gì thì cũng phải hợp lý, đầy suy đoán vô căn cứ cho người vợ. Họ muốn thế à, con họ cũng tuổi dậy thì, ai muốn làm bung bét đâu, nhưng yêu chồng mới phẫn uất nhào vào đánh bồ đơn thương độc mã như thế. Nếu thâm nho lại đại gia như vậy, chị vợ đã đầy cách bình tĩnh xử con kia cho nó sống ko bằng chết, chứ ai để bị chà đạp như vậy.
Chuẩn cụ ạ. Nhiều khi em đọc mà phải tự hỏi không biết khi viết những câu như vậy họ có hiểu mình đang viết gì không? Truyền thông bẩn nhan nhản khắp nơi, chán thật.

Bibox

Xe máy
Chuẩn cụ ạ. Nhiều khi em đọc mà phải tự hỏi không biết khi viết những câu như vậy họ có hiểu mình đang viết gì không? Truyền thông bẩn nhan nhản khắp nơi, chán thật.
Thằng chồng thì mất mặt, kiếm đồ trang trí, nhằm ngay con phò bẩn thâm niên, em hỏi cụ xem video nó, 18 tuổi mà đã cắt mí, bơm tiêm,...mặc áo ko nội y ưỡn ẹo up công khai tiktok, ơ tuổi 18 là tuổi còn sách vở chứ, thế mà cũng có kẻ bênh nó, cổ súy lối sống ấy là ko chấp nhận đc. Con kia thì sau lại đầy khách vì qua chuyện này đc quảng cáo free rồi, chỉ là phải rớt hạng ko kiếm đc vip nhưng số lượng tăng, kiếm ngon. Khổ thân nhất chị vợ, vừa đau vừa nhục, vừa thấy có lỗi với con, vì một phút bộc phát mà bị truyền thông lên mạng, sợ nhất cái cảm giác bị cả thế giới thương hại, mất hết cả tôn nghiêm. Trong khi chị vợ lại là chủ doanh nghiệp, mẫu phụ nữ nắm kinh tế, hét ra lửa, sau còn lãnh đạo nhân viên, làm việc với KH, ai muốn bị nổi tiếng trong hoàn cảnh này. Nếu có thể làm lại, mình tin chắc chị ấy sẽ đc tư vấn nhiều cách diệt con phò kia hiệu quả mà ko ảnh hưởng danh tiếng. Còn trong hoàn cảnh ấy gõ phím thì dễ, trực tiếp thấy chồng mình thế, ai giữ đc bình tĩnh, trừ mẫu phụ nữ rất thâm sâu, họ sẽ im im rồi bật cho cả chồng và bồ ko sống nổi.

Chỉnh sửa cuối:

nissanafrica

Xe hơi
Thằng chồng thì mất mặt, kiếm đồ trang trí, nhằm ngay con phò bẩn thâm niên, em hỏi cụ xem video nó, 18 tuổi mà đã cắt mí, bơm tiêm,...mặc áo ko nội y ưỡn ẹo up công khai tiktok, ơ tuổi 18 là tuổi còn sách vở chứ, thế mà cũng có kẻ bênh nó, cổ súy lối sống ấy là ko chấp nhận đc. Con kia thì sau lại đầy khách vì qua chuyện này đc quảng cáo free rồi, chỉ là phải rớt hạng ko kiếm đc vip nhưng số lượng tăng, kiếm ngon. Khổ thân nhất chị vợ, vừa đau vừa nhục, vừa thấy có lỗi với con, vì một phút bộc phát mà bị truyền thông lên mạng, sợ nhất cái cảm giác bị cả thế giới thương hại, mất hết cả tôn nghiêm. Trong khi chị vợ lại là chủ doanh nghiệp, mẫu phụ nữ nắm kinh tế, hét ra lửa, sau còn lãnh đạo nhân viên, làm việc với KH, ai muốn bị nổi tiếng trong hoàn cảnh này. Nếu có thể làm lại, mình tin chắc chị ấy sẽ đc tư vấn nhiều cách diệt con phò kia hiệu quả mà ko ảnh hưởng danh tiếng. Còn trong hoàn cảnh ấy gõ phím thì dễ, trực tiếp thấy chồng mình thế, ai giữ đc bình tĩnh, trừ mẫu phụ nữ rất thâm sâu, họ sẽ im im rồi bật cho cả chồng và bồ ko sống nổi.
Chị ấy có tài thật sự không ngại việc danh tiếng, cì trong vụ việc này chị ấy là nạn nhân, hầu hết dư luận đứng về chị ấy. Còn nếu để nói về thâm sâu, có thể sẽ triệt hạ được đôi gian phu dâm phụ mà không phải đụng tay, nhưng suy nghĩ nhiều tính toán nhiều chứ cũng không được thanh thản đầu óc.

nissanafrica

Xe hơi
Topic này được định hướng bênh bồ và chồng sao ấy, em đọc qua vài cmd thấy đang bẻ ngược, đổ lỗi cho chị vợ ko bắt đc trai trên gái dưới. Các cụ tưởng bắt trai trên gái dưới dễ thế à, nó chỉ làm việc ấy trong 1 tiếng, nhưng các hoạt động đi ăn đi chơi mới nhiều, cũng ko qua đêm vì ông kia còn vợ? Hình ảnh em up lên cho thấy 2 cặp ôm eo hết đi ăn đi bar, 2 anh trai mặc đồ bình thường, còn 2 chị show vấu khủng muốn lọt ra ngoài? Nếu cứ cố bẻ lái quan hệ anh em, đối tác, bạn bè, đồng nghiệp...đều ko hợp lý. Nên đừng cố bẻ nữa, nghe nó cứ cố tình lắm!
Xã hội là vậy. Người thương và hiểu thì ít mà kẻ gièm pha, buôn chuyện làm quà thì nhiều. Thế nên mọi người cứ khuyên chị vợ phải thâm sâu, phải trừng trị mà không động tay.

windy1

Xe điện
Có câu nói " Giàu đổi bạn, sang đổi vợ". Kinh tế có dư mới sinh ra tật mèo mở, bồ nhí đó thôi .

beomap2

Xe container
Sống ở đời phải biết sợ cụ ạ, như thế xã hội mới yên bình được.
Bởi vậy mới sinh ra luật pháp.
Gia đình là tế bào của xã hội, tế bào khỏe mạnh thì cơ thể mới khỏe mạnh.
Đời có nhiều cái vui khác nữa, đâu phải mỗi chuyện đi.t bọp đâu.
Em không hề phê phán những người ngoại tình, mỗi người một cuộc sống, một hoàn cảnh, không ai giống ai.Em chỉ biết em thôi ạ.
Quan trọng là biết chùi mép, cứ ăn vụng như tham nhũng hay ngoại tình mà bị phát hiện thì đâu có xảy ra

Tứ Vô Lượng

Xe container
Có câu nói " Giàu đổi bạn, sang đổi vợ". Kinh tế có dư mới sinh ra tật mèo mở, bồ nhí đó thôi .
Ko hẳn đâu cụ. Ko hẳn "đã giàu, có tiền sinh mèo mở". Trên con đường "làm giàu" đó con người sẽ đối diện rất nhiều thách thức và chông gai và tiếp xúc nhiều. Sóng ngầm nhiều, cuộc đời dữ dội hơn. Càng đối diện thách thức chông gai càng tiếp xúc nhiều càng cần sự chia sẻ đồng hành vợ chồng. Thách thức càng lớn cuộc sống càng đa dạng càng dễ break vợ chồng nếu nền tảng gia đình ko vững.

Nhưng ngược lại, nếu cuộc sống nhàm chán quá cũng dở, đôi khi say nắng 1 chút, ghen một chút là gia vị cuộc sống, là bản năng :D nếu ko vợ / chồng dễ tìm tới "Bên kia bờ ảo vọng" :P cả vợ và chồng đều dễ bị thất vọng vì người ko ngoại tình thì nghĩ "mình tận tụy với nó thế mà nó vô nghĩa vô tình" sao con người bản ác thế? mất niềm tin vào bạn đời cũng là mất niềm tin vào tình yêu / con người; còn người ngoại tình thì khi bóc lớp vỏ hào nhoáng êm ái ban đầu thì ko tìm thấy sự tri kỷ của tuesday - đu nhau vì sự hào nhoáng thì cũng chỉ là hội chợ phù hoa thoảng qua thôi.

Chỉnh sửa cuối:

Isu_zu

Xe container
Lỗi là ở ông chồng (là đoán thế, chứ biết đâu bà này cũng có phốt, ck nó chán đến cổ rồi). Bà vợ hoàn toàn không có quyền đánh cô bồ cụ nhé. Quyết định đi chơi với ai, là của ông chồng, và không đi với bồ này thì đi với bồ khác, cụ nhé. Đánh ghen, em cho là thể hiện sự bất lực. Em là đàn ông, nhưng em cũng luôn nghĩ là chỉ tẩn thằng nào dám đến nhà mình tòm tem, chứ còn ở ngoài thì kể cả có nhìn tận mắt, cũng đơn giản là chia tay vợ thôi, đánh ghen để làm gì? Bà vợ đánh hay giết chồng kệ bả, nhưng đánh người khác ngoài đường là không ổn rồi. Gặp cao thủ nó vả lại cho vỡ mặt, chứ ở đó mà gào mất ck, ck chứ có phải món đồ đâu mà kêu la ai giựt mất ck =)).

Chỉnh sửa cuối:

Isu_zu

Xe container
Không có bồ vì sợ thì vẻ vang chó gì mà các mợ nam mợ nữ cũng vốt ca nhể.
Thế cũng là giỏi rồi cụ. Em cũng phục cụ ấy. Đáng được thưởng Huân chương Độc nhất L***!

Isu_zu

Xe container
Hoặc "Đừng hành động khi đang giận giữ", nhưng như vậy cũng còn may chán chứ Cụ bảo 1 phút nóng giận mất khôn lại thuê người đánh, rạch mặt hay làm ca axit thì bóc lịch là cái chắc.
Trong vụ này mất nhiều nhất là a ck đến chị vk còn e kia chắc chai mặt rồi nên ko ăn thua, ko có anh này sẽ có anh khác thế chỗ.
Không nên dồn ng khác đến bước đường cùng. Giả sử chị vk cho cô bồ ca acid, nó chết thì tù tội, con cái khổ. Mà nó ko chết, nó bất cần đời. Nhưng nó ko làm gì chị vk, mà nó lại cho con cái chị ý kia vài ca acid thì ôi thôi, không dám nghĩ nữa, oan oan tương báo!

DidiLe

Xe container
Người OF
Ô éop mà. Hỉ nộ ái ố có đủ cả.

Tứ Vô Lượng

Xe container
E ủng hộ cách làm của cụ, cụ rất thâm độc :D đánh ghen công khai thêm tự làm đau mình. Tẩm ngẩm tính kế bao vây tài chính cho ô chồng từ LX xuống đi xe wave mới cao thủ.