[Funland] [ Nghiêm túc] Tán gái tặng quà gì ấn tượng cccm ơi

ngocmai227

Xe lăn
hèm hèm, em ko nói vật chất ko quan trọng, xưa nhièu khi muốn mua cho người mình thích cái áo còn phải mong mong nhanh nhanh đến ngày lấy lương mới có tiền để mua kìa,:)). Nhưng trong chuyện iu đương, nhất là giai đoạn đầu còn tán tỉnh, mà cứ bơm bằng quà giá trị thì e ko cho rằng đấy là yêu. Nó đúng như cụ Sư nói nó sẽ ko bền, và khi có được rồi a cũng sẽ cảm thấy chán, cô kia nếu có gặp người giàu hơn rất có khả năng sẽ đá anh :D
quan điểm của em là phù phiếm thì vĩnh viễn ko mua được chân tình
Cứ thật nòng như a nà chuẩn nhở ;;):">

thichduthu2011

Tầu Hỏa
hèm hèm, em ko nói vật chất ko quan trọng, xưa nhièu khi muốn mua cho người mình thích cái áo còn phải mong mong nhanh nhanh đến ngày lấy lương mới có tiền để mua kìa,:)). Nhưng trong chuyện iu đương, nhất là giai đoạn đầu còn tán tỉnh, mà cứ bơm bằng quà giá trị thì e ko cho rằng đấy là yêu. Nó đúng như cụ Sư nói nó sẽ ko bền, và khi có được rồi a cũng sẽ cảm thấy chán, cô kia nếu có gặp người giàu hơn rất có khả năng sẽ đá anh :D
ok, khi đã thích thật rồi thì những gì xảy ra về sau chỉ là sự quan tâm cần thiết cả hai phía sẽ không còn lăn tăn liệu mình có "ngộ nhận" hay không. Đến giai đoạn sau này ai mà nói không thích vc thì chỉ có thể là ... dối lòng :))

TNLak

Xe điện
Những cô còn kỳ vọng vào người đàn ông vừa kiếm được tiền vừa tinh tế hiểu phụ nữ thì bảo nàng chui vào chuyện cổ tích mà sống.
Những cô này có nhiều ko mợ ;))

Kuu

Xe lăn
hèm hèm, em ko nói vật chất ko quan trọng, xưa nhièu khi muốn mua cho người mình thích cái áo còn phải mong mong nhanh nhanh đến ngày lấy lương mới có tiền để mua kìa,:)).
2/ Nhưng trong chuyện iu đương, nhất là giai đoạn đầu còn tán tỉnh, mà cứ bơm bằng quà giá trị thì e ko cho rằng đấy là yêu. Nó đúng như cụ Sư nói nó sẽ ko bền, và khi có được rồi a cũng sẽ cảm thấy chán, cô kia nếu có gặp người giàu hơn rất có khả năng sẽ đá anh :D
2/ Èo, sai sai@-)
Có 2 người cùng tán em, 1 người tặng quà; người kia thì không. Sao em dám khẳng định người tặng quà là phù phiếm, là không chân tình nhỉ? Tặng quà chỉ là cái cách tán, cách thể hiện thiện chí tình cảm thôi.

Taihoatu

Xe lăn
Cụ cứ ra hàng trang sức, mua cái này đảm bảo ấn tượng

Kuu

Xe lăn

Tàn Xynh

Xe điện
ok, khi đã thích thật rồi thì những gì xảy ra về sau chỉ là sự quan tâm cần thiết cả hai phía sẽ không còn lăn tăn liệu mình có "ngộ nhận" hay không. Đến giai đoạn sau này ai mà nói không thích vc thì chỉ có thể là ... dối lòng :))
Tất nhiên phải là người đạt tiêu chuẩn nào đấy thì mihf mới thích chứ, và quan trọng là phải phù hợp với mình, thích rồi mà ko hợp thì cũng bằng thừa.
Nên là tièn quan trọng, nhưng cách sử dụng tiền còn quan trọn hơn :D

thichduthu2011

Tầu Hỏa
2/ Èo, sai sai@-)
Có 2 người cùng tán em, 1 người tặng quà; người kia thì không. Sao em dám khẳng định người tặng quà là phù phiếm, là không chân tình nhỉ? Tặng quà chỉ là cái cách tán, cách thể hiện thiện chí tình cảm thôi.
Quan trọng là pp Kuu nhá, sự rộng rãi của đàn ông không thể hiện ở giá trị quà khi tán tỉnh mà phải là bản chất (khoản này phụ nữ thông minh sẽ phát hiện ra). Ví dụ cụ thể đi ăn uống chơi bời Kuu có thể chiều theo người mình yêu hiển nhiên nếu người pn Kuu đeo đuổi thông minh và có tc với Kuu sẽ hiểu được hoàn cảnh của Kuu và sẽ không đòi hỏi quá đáng để duy trì mối qh mong muốn, nếu kết quả tốt đẹp thì đây mới là mối qh lâu dài cần phát triển :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Tất nhiên phải là người đạt tiêu chuẩn nào đấy thì mihf mới thích chứ, và quan trọng là phải phù hợp với mình, thích rồi mà ko hợp thì cũng bằng thừa.
Nên là tièn quan trọng, nhưng cách sử dụng tiền còn quan trọn hơn :D
Như dưới chắc đúng ý mợ? :))
Quan trọng là pp Kuu nhá, sự rộng rãi của đàn ông không thể hiện ở giá trị quà khi tán tỉnh mà phải là bản chất (khoản này phụ nữ thông minh sẽ phát hiện ra). Ví dụ cụ thể đi ăn uống chơi bời Kuu có thể chiều theo người mình yêu hiển nhiên nếu người pn Kuu đeo đuổi thông minh và có tc với Kuu sẽ hiểu được hoàn cảnh của Kuu và sẽ không đòi hỏi quá đáng để duy trì mối qh mong muốn, nếu kết quả tốt đẹp thì đây mới là mối qh lâu dài cần phát triển :))

Parejo_10

Xe điện
Dell bao giờ tặng quà gái giá trị nếu mới đang cưa kéo nhé.

Bản chất việc tặng quà đã lộ rõ điểm yếu, ở cửa dưới.

Thay vì vậy, đầu tư cho con người mình, tạo ra phong thái sang chảnh đĩnh đạc để em gái trầm trồ: ôi, cái thắt lưng anh ấy 5 triệu thì chắc thu nhập 50 triệu, thi nhập vậy thì chắc ko sợ chết đói như sống với tay buồn vì nghèo.

Tặng quà, khi đang cưa kéo bản chất là đưa hối lộ để đạt được tình dục. Vớ phải đứa đào mỏ thì khổ

Thay vì đầu tư như vậy, đầu tư vào con người, học hành, quần áo nâng cấp và mời đi ăn chỗ cực tốt để tạo ấn tượng.

Song kiến hợp bích là đổ. Tặng quà vậy là ngu, rất ngu, thậm chí ngu nhé. Bà bô đẻ ra đã bao giờ tặng bà ấy hoa hoét quà sinh nhật chưa thế thì việc dell gì đi vác tiền mình cung phụng một cái b.ướm chưa chắc đã thuộc về mình?

Ko đạt được mục đích có phải mất tiền ngu ko? Còn đầu tư vào con người mình, tiền ở đấy, ko con này ta đi săn con bướm khác.
Để 20 củ làm 20 nháy hàng đẹp có phải là hơn 1 nháy đấy mà chưa biết có được hay không phỏng cụ :D. Mà làm xong 20 nháy kia thì sự so sánh với gái nó cũng chân thực hơn.
Mà luỵ tình quá gái nó kinh cho.

Tàn Xynh

Xe điện
2/ Èo, sai sai@-)
Em ko nói tặng quà là phù phiếm, mà tặng quà theo cách a nói ở trên '' Quà cứ bơm liên tục vào thì chả gái nào chịu nổi cả - phải rung rinh, phải thích, phải đổ hết '', thì với em nó là phù phiếm.
Để mà anh tặng quà, a phải có thời gian tìm hiểu, phải có thời gian để tiếp xúc rồi, cô gái kia có tình cảm với anh hay ko, a sẽ biết. Nếu họ đã có tình cảm rồi, a tặng gì cũng đều quý, còn nếu họ ko có tình cảm với anh, mà vẫn vui vẻ nhận quà, a có hiểu nó là gì ko ;))

Menhim1601

Xe container
Mua quần áo giày dép khó vừa đúng sở thích; mua vàng bạc trang sức hơi quá mức độ tán tỉnh; mua điện thoại thì có vẻ vật chất giống gái ngành quá...

Nhìn xem em ấy thích cái gì, con gái thường thích làm đẹp: Nếu hay sơn sửa móng tay thì mua thẻ thường xuyên ở các salon sử dụng quy trình và sơn an toàn cho sức khoẻ (CND chẳng hạn); Nếu thích thư làm đẹp thì tặng các gói spa (lưu ý là đồ tặng thì nên chọn thương hiệu); Nếu thích thư giãn giờ trưa có thể tặng các thẻ gội đầu + matxa tay chân +... Nói chung, nhìn quà tặng biết anh tinh tế và quan tâm đến em rồi.
Công nhận chế chuẩn đét ;))

Râu Minh

Xe buýt
Cu cháu em nó mới đi làm thích một cháu gái ở cơ quan. Nó quen cũng đã lâu gái ấy giờ đang quá trình cưa cẩm. Mà sắp sinh nhật cháu gái kia, nó nhờ cháu tư vấn tặng quà gì. Em hỏi ngân sách có bao nhiêu nó bẩu khoảng 20 củ. Em tư vấn ra chỗ Mợ Yến mua vòng trang sức đeo cổ hoặc ra Chiến Minh mua vàng tây trang sức ( gần nhà) cccm thấy hợp lý ko? Sở thích của em gái kia là mua sắm shopping quần áo cccm ạ. Chả lẽ tặng bó hoa, đi ăn uống rồi làm cái phong bì mười lăm củ tặng em mua quần áo thì hơi ôi tổ quốc nhỉ
E nghĩ là tặng em ấy 1 quả

Nhà phố chính chủ, camry cỡ vừa, tài khoản bank cỡ đôi tỷ, năm đi du lịch đôi lần.... làm tình 45 phút trở lên, súng dài ít nhất 160mm..
Cho nó biết như vậy là khỏi phải tặng rì!
Sáng lâu rồi. Trưa rồi cụ. Tỉnh dậy đi làm đi ko tối lại đói

Hcreazy

Xe hơi
Em cứ nghĩ tặng quà 20 củ giống như chạy dự án, khả năng thu lời lại là cao :). Vì bản chất chấp nhận bỏ số tiền ấy ra để tặng + tham khảo cách tặng # có tính toán rồi. Chứ nếu xem 20 củ như 200K thì ko thích thì xóa cờ chơi lại, suy nghĩ đơn giản hơn nhiều.