[Funland] Ngoại hạng Anh, la liga... Nhàm chán so với vleague???

One-77

Xe cút kít
Thái, TQ, hay Hàn, Nhật cũng có tình trạng như chủ thớt nêu mà nhở?
Có cái là cách đây nhiều năm.

hm.tuan

Xe điện
Giải nào em cũng xem... tổng hợp vòng đấu thôi.

LeoMessi85

Xe buýt
Thời còn HN ACB thì 30k là 2 bát phở cơ bản rồi cụ 😄 Kiểu dắt đó ngày xưa thì có chứ giờ em thấy soát vé bằng máy quét mã qr lại có các chú cơ động đứng cạnh thì chắc cũng khó hơn. Mà cũng tùy trận, soát vé có trận lỏng, trận gắt em thấy thế.
Vậy hả cụ, thời ACB của HLV Thụy Hải với mấy mùa đầu của HN T&T e hay đi xem chứ gần đây thì e ra sân xem nữa nên không biết :D. Mấy tay phe vé họ bắt mối với người của CLB, dắt qua cửa vào luôn, khỏi cần vé cụ ạ :D.

N.Korea Ginseng

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Vậy hả cụ, thời ACB của HLV Thụy Hải với mấy mùa đầu của HN T&T e hay đi xem chứ gần đây thì e ra sân xem nữa nên không biết :D. Mấy tay phe vé họ bắt mối với người của CLB, dắt qua cửa vào luôn, khỏi cần vé cụ ạ :D.
Vâng cụ, đúng là thời xưa như thế. Giờ chuyện tổ chức trận bóng đá chuyên nghiệp hơn rồi.
Chỉ có mỗi cái trận nào quá hot như năm ngoái derby Thủ đô 2 đội đang tranh vô địch. Em mua vé đến sớm trước giờ bóng lăn 15 phút mà khán đài đã đông kín, cơ động đóng các cửa luôn làm em mua vé khán đài B mà phải chạy sang khán đài C. Lúc đấy các cổng C, D mở cửa tự do chả ai soát vé.