[Funland] Ngoại tình có nên tha thứ??

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Thớt mấy tháng nhưng chuyện nhà em lâu rồi. Đúng là phụ nữ ko quyết đoán đc như các cụ. Buồn cười nhất là mình ko làm gì ầm ĩ, chuyện chỉ 1 vài ng trong gia đình biết, phía nhà tiểu tam ko ai biết gì, kể cả anh chồng. Và nhà mình tan còn nhà kia vẫn êm đềm.
Thế mà mợ không sang tí tởn với anh chồng nhà tiểu tam :D

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Gia đình em ly hôn thật rồi các cụ các mợ ạ. Chuyện không thể cứu vãn được nữa. Thủ tục đã xong. Toà hẹn 15 ngày nữa. Đau xót các cụ ạ. E cảm ơn các cụ, các mợ đã cho e lời khuyên ạ
Ly hôn là điều đáng tiếc, nhưng trong mỗi hoàn cảnh chưa hẳn là đáng tiếc nhất. Chúc cụ vững tay lái nuôi con.
Em kết hôn suýt soát 30 năm mà chưa một lần dám ngoại tình, trong khi công việc của em hay đi đây đó, giao du, ... mà vợ không thể kiểm soát được thời gian, tiền bạc.

v-kong

[Tịch thu bằng lái]

v-kong

[Tịch thu bằng lái]

hacvuphong

Xe tăng
Dạ. Nhà e có 2 cô. 1 cô giáo viên c1, 1 cô giáo viên cấp 2. Bà nội cũng là cô giáo về hưu ạ. E tự tin e và gia đình sẽ dậy bảo bé những điều đúng đắn nhất ạ
Thế là tốt cho cụ rồi. Quan trọng là lúc đó cháu nó dậy thì, chúng ta là đàn ông k thể biết hết, k thể định hướng chuẩn chỉ đc. Trường hợp mẹ chết thì lại khác hoàn toàn, các cháu khi đc bộ quần tâm tự lực vô cùng chả hiểu sao thế. K dưng các cụ nói cha chết con ăn cơm với cá, mẹ chết con liếm là đầu đường

otothanglong

Xe điện
Như tiêu đề nhà em viết. Mắt nhắm mắt mở, mồm thì bảo tha thứ bỏ qua nhưng lòng lăn tăn quá. Cứ mải làm thì thôi. Ngơi tay là hình ảnh ấy nó cứ quanh quẩn trong đầu. Việc ngoại tình này vẫn còn. E chưa bắt được quả tang lần nữa. Giờ lại còn chơi cả Tinder nữa. Bế tắc quá các cụ ạ😢😢
Việc gì cũng có thể cân nhắc bỏ qua, chứ ngoại tình thì giải tán phút mốt, chuyện tình cảm cũng khó nói thôi thì tùy cụ.

OtoArch

[Tịch thu bằng lái]
Ly hôn là điều đáng tiếc, nhưng trong mỗi hoàn cảnh chưa hẳn là đáng tiếc nhất. Chúc cụ vững tay lái nuôi con.
Em kết hôn suýt soát 30 năm mà chưa một lần dám ngoại tình, trong khi công việc của em hay đi đây đó, giao du, ... mà vợ không thể kiểm soát được thời gian, tiền bạc.
Em thấy có thớt cụ đã khoe rồi, chưa từng ngoại tình trừ bóc bánh =))

v-kong

[Tịch thu bằng lái]

Chopchopchop

Xe buýt
Cảm giác đó khủng khiếp cụ nhỉ. Nghĩ lại e vẫn thấy hoảng hoảng
Vầng. Giờ nghĩ lại em ko hiểu em vượt qua giai đoạn đó kiểu gì. Lúc đó sống như mất hồn, cứ thẫn thờ ngơ ngẩn. Mất ngủ triền miên mấy tháng. Giờ em vẫn ko hiểu tại sao em lại phải đau khổ vì 1 kẻ ko đáng. Nhưng đã 5 năm trôi qua và giờ đây em sống rất thoải mái dễ chịu và chỉ tiếc là ko dứt sớm mà cứ dày vò bản thân 2 năm trời.

nhuataiche

Xe container
Các ông hay tưởng bở về bản lĩnh của mình lắm. Thấy vk không mặn mà lắm thì nghĩ ngay đến việc chắc vk yếu nên mới thế chứ đâu biết mấy bà đang chưởi thề trong bụng đại khái là làm méo gì cứ như gà lại đơn điệu đến mức đoán trước được kq và bực hơn là muốn lúc nào thì đè ra lúc đó chứ chả cần biết lúc ấy vk mình ntn :)) Phụ nữ đa số là chịu đựng giỏi nên dù không vui cũng chỉ đến mức giả vờ / né tránh chứ không dám nói toẹt ra do đó các ông lại càng ... tưởng bở là vk mình không đủ sức đáp ứng chứ với điều kiện tự nhiên ưu đãi thì các mợ phải chấp n các cụ may ra mới thấm mệt :))
Bác có cần nói thẳng nói thật thế ko :((

N.M.H

Xe tải

Chopchopchop

Xe buýt
Trc e là trinh sát Công Binh. E giải ngũ về làm kinh tế ấy chứ. E lu bù quá thôi chứ e mà rảnh e mò ra đc hết. Có khi thấy rồi mà vẫn mắt nhắm mắt mở đấy cụ ạ. Giờ mắt e mở to rồi
Em thì chả phải trinh sát gì. Đơn giản lúc đó em thuê thám tử. Xong bên đó hướng dẫn em cài 1 phần mềm ẩn vào điện thoại của ông ý. Đi đâu là biết hết. Nếu bật xem trực tiếp ứng dụng đó thì nghe đc cả tiếng và xem cả hình ảnh nếu cam hướng về phía đó. Zalo, msg, tin nhắn, gọi cho ai nói gì biết hết. Hồi đó, chúng nó nói xấu em như nào, định làm gì, em biết hết. Nhưng nghĩ lại em đã dại dột vì càng biết nhiều thì nỗi đau càng lớn.

Các cụ mợ đừng hỏi em phần mềm đó mua ở đâu nhé. Em quên hết rồi:P

Tình cờ

Xe buýt
Ko ạ. Nhà em dày vò nhau 2 năm trời. Trong thời gian đó thì chúng nó cũng bỏ nhau. Con kia mới lấy ck cách đây mấy tháng:D
Con kia chưa chồng mà ko đến với nhao nhỉ. Đấy tưởng yêu nhau, chân ái của nhao, cũng chỉ đến thế mà thôi.

DuongHL

Xe container
Hoan hô hành chính tỉnh nhà.
Xử lý nhanh gọn lẹ.