[Funland] Ngoại tình có nên tha thứ??

landaumuaxe

Xe điện
Mợ chủ thớt chấp nhận được chồng đi ở với cave rồi quay lại như thường, em xin ngả mũ bái phục mợ. Vẫn biết mợ hy sinh vì con vì cái nhưng ở mà ko động vào người nhau nữa thì túc tiệp, ngoại trừ em chịuuuuuu.
Tóm lại lấy vợ lấy chồng vẫn như là oánh bạc, lúc nào giũ quần đứng lên đếm xẻng mới biết được hay thua, chả ai nói hay được, khôn dại tại tay ;))
E thấy cũng có gì mà k hiểu, phải trong cuộc lúc đó nó mới khó, nhiều khi còn nghĩ đến con cái, còn chịu được thì vẫn cho nhau cơ hội, phụ nữ tuýp này 7x, 8x vẫn còn nhiều,

TMSD

[Tịch thu bằng lái]
Rất buồn là hắn nói đúng đấy mợ ạ :( nhất là quả Bold Italic :)) ... mợ kiếm tiền giỏi nhưng việc tiêu cho gđ ntn phải giả vờ ngu và giao cho ck quyết, tuy nhiên vãn phải giám sát và kiểm tra chéo, cái gì chưa hợp lý thì góp ý nhẹ nhàng ko nói kiểu MG cửa trên :D khó quá nhờ bạn bè hắn nói hộ... thế gđ mới yên ấm :)
Và vđ nữa là mợ qly tiền ko tốt, để hắn biển thủ hàng trăm triệu đi tiêu hoang vậy là chưa đạt TC người vk VN anh hùng 😁
Dính vào Là Lộn cá tươi
Chẳng có mấy người dứt hẳn được đâu
Giờ ngoan bởi có nhu cầu
nợ 200 triệu cần trâu kéo cày
Khi mà nợ trả dứt tay
Bấy giờ lại trỗi cơn say , lạ giề
Dâu Tây mà hắn còn chê
Tiểu tam chắc Lộn Nhất Đề lung linh ...kkk

my.eb

Xe điện
E thấy cũng có gì mà k hiểu, phải trong cuộc lúc đó nó mới khó, nhiều khi còn nghĩ đến con cái, còn chịu được thì vẫn cho nhau cơ hội, phụ nữ tuýp này 7x, 8x vẫn còn nhiều,
Em có bảo ko hiểu đâu cụ, em bảo là em bái phục mợ í mà,
Cứ thế bảo sao đản ông đi cave thoải mái vể nhà vẫn vợ hiển con ngoan đang chờ. Thiên đường là đây chứ đâu =))

xukthal.

Xe lăn
KV cũng nhìu e tốt lắm /:) Do hoàn cảnh xô đẩy thôi #:-s

chientran8888

Xe hơi
Giải tán thôi, chứ ko thay đổi đc đâu cụ

uoat_LX

Xe điện
Như tiêu đề nhà em viết. Mắt nhắm mắt mở, mồm thì bảo tha thứ bỏ qua nhưng lòng lăn tăn quá. Cứ mải làm thì thôi. Ngơi tay là hình ảnh ấy nó cứ quanh quẩn trong đầu. Việc ngoại tình này vẫn còn. E chưa bắt được quả tang lần nữa. Giờ lại còn chơi cả Tinder nữa. Bế tắc quá các cụ ạ😢😢
Bỏ đi thôi cụ ạ ,quan điểm của em là ở đời có những thứ không thể làm lại được .Trong đó đứng đầu bảng là lòng chung thủy .

EPL

Xe tăng
Nếu cụ là cụ thì giải tán làm ván mới, nếu cụ là mợ thì cân nhắc nhiều yếu tố, phụ nữ ngoại tình rồi không tha thứ được cụ ạ

landaumuaxe

Xe điện
Mới nhận lỗi hqua mà mợ đã thấy có niềm tin và hi vọng à? Mợ đợi ông chồng mợ hoàn hồn lại xem ntn đã :D. Em nói thật ạ.

Em vẫn thấy khó hiểu đó. Đi với k vờ nghe đã thấy bệnh tật bủa vây rồi :)
Nếu đọc bài mợ ý viết, thì chồng mợ ý đi với gái gọi, hoặc cv cao cấp, nó k phải dạng nằm chờ ở quán đâu cụ, loại đấy nó lúc nào cũng cho m sang chảnh, ăn mặc đẹp, nước hoa thơm, kỹ năng thì thượng thừa cụ ạ, mà cái cảm giác như mợ kia viết sờ v, bú c trong xe nó phê lắm đấy cụ ạ,

Maihong_

Xe điện
Nếu đọc bài mợ ý viết, thì chồng mợ ý đi với gái gọi, hoặc cv cao cấp, nó k phải dạng nằm chờ ở quán đâu cụ, loại đấy nó lúc nào cũng cho m sang chảnh, ăn mặc đẹp, nước hoa thơm, kỹ năng thì thượng thừa cụ ạ, mà cái cảm giác như mợ kia viết sờ v, bú c trong xe nó phê lắm đấy cụ ạ,
Mợ dâu tây nói khởi nguồn từ đi theo bạn bè kara tay vịn, chơi bóng bánh thì em nghĩ chưa chắc đã là cv cao cấp đâu

xukthal.

Xe lăn
Mới mua xie mà thạo thế Giời ạ! ^:)^^:)^^:)^

xukthal.

Xe lăn
X với Y chẳng qua là cách thể hiện của tình cảm, một khi tỉnh cảm ko còn thì x với y chẳng để làm gì,
Thôi của cụ cả =))
Giờ ích ích chả phải chuyện t/c hay nhu cầu nữa mà là CHỮA BỆNH cho ck cụ nhé ;;)
Sở dĩ em nói DĨ ĐỘC TRỊ ĐỘC là như vầy:
Ck mợ ý có nhu cầu cao mà mợ ý mải làm nên chưa đáp ứng đc nên mới ra ngoài gq. Đã vậy từ nay mợ chủ năng về sớm tập YOGA, AEROBIC, Xơ-Quát Xơ-mắng vì đó nhiều vào...nghe nói mấy cái môn này vừa tăng sk, tăng sự dẻo dai lại làm cho cơ thể hâos dẩn hơn và nhu cầu chăn chiếu cũng tăng đột biến...khỏe rồi, dẻo dai rồi lại máu hơn thì cứ ck về là đè ra bắt ích ích, từ đi-văng vào phòng ngủ, nvs, bếp ... nói chung là tiện đâu thì bắt trả bài ở đấy, ra toàn toán ⭐ càng nhanh khỏi bệnh :>
Em đảm bảo 1 thời gian là tay ck nhìn cái ấy là chóng mặt, dức đầu, lôn lao ngay và nói đến chuyện ích ích sẽ khiếp như chó khiếp pháo đêm 30 @-)@-)8-| =))
Sẽ ko còn tơ tưởng gì gái mú nữa mà chuyên tâm việc nhà để khỏi phải làm bài tập nữa L-)#:-s

Maihong_

Xe điện
Giờ ích ích chả phải chuyện t/c hay nhu cầu nữa mà là CHỮA BỆNH cho ck cụ nhé ;;)
Ck mợ ý có nhu cầu cao mà mợ ý mải làm nên chưa đáp ứng đc nên mới ra ngoài gq. Đã vậy từ nay mợ chủ năng về sớm tập YOGA, AEROBIC, Xơ-Quát Xơ-mắng vì đó nhiều vào...nghe nói mấy cái môn này vừa tăng sk, tăng sự dẻo dai lại làm cho cơ thể hâos dẩn hơn và nhu cầu chăn chiếu cũng tăng đột biến...khỏe rồi, dẻo dai rồi lại máu hơn thì cứ ck về là đè ra bắt ích ích, từ đi-văng vào phòng ngủ, nvs, bếp ... nói chung là tiện đâu thì bắt trả bài ở đấy, ra toàn toán ⭐ càng nhanh khỏi bệnh :>
Em đảm bảo 1 thời gian là tay ck nhìn cái ấy là chóng mặt, dức đầu, lôn lao ngay và nói đến chuyện ích ích sẽ khiếp như chó khiếp pháo đêm 30 @-)@-)8-| =))
Sẽ ko còn tơ tưởng gì gái mú nữa mà chuyên tâm việc nhà để khỏi phải làm bài tập nữa L-)#:-s
Nhưng mà mợ dautay158 k phải bỏ bê chuyện ấy. Mợ âyd còn chủ động đặt du lịch nửa tháng để thay đổi không khí hâm nóng tình cảm. Qua cách mợ dâu nói thì cũng k phải là người chuyện ấy tẻ nhạt hay nhàm chám. Vấn đề là chồng mợ ấy k thấy thế là đủ và vấn đề là chồng mợ ấy ham của lạ bên ngoài, ham cảm giác mới mẻ. Nó là ở bản lĩnh và tính cách người đàn ông, đã có tính ấy thì đến đẹp như hoa hậu chồng vẫn ngoại tình thôi
Mà nếu nói theo cách của Xuk thì chồng hay người yêu k đáp ứng đủ chuyện ấy, phụ nữ bọn em được phép đi tìm bên ngoài à. Phụ nữ bọn em cũng đâu có thiếu cám dỗ đâu

xukthal.

Xe lăn
Mợ âyd còn chủ động đặt du lịch nửa tháng để thay đổi không khí hâm nóng tình cảm
Quan trọng là trong 1/2 tháng ý có bao nhiêu lần chiếc B52? Vớ vẩn đi đúng đợt thu hoạch 🍓🍓🍓 thì tèo @-)@-)8-|

my.eb

Xe điện
Đã là bệnh thì phải chữa bẳng thuốc, chứ ko chữa bằng... người.
Mua ngay cho ông ý một em búp bê 24/7 thích lúc nào thì tuỳ :D
Còn vợ nó là người, nó còn cơm áo gạo tiền đè cho dập mặt lại còn làm cả "thuốc" cho chồng thì ông chồng ý là cái ông gì hả ông Xuk ơi,
Khó thế mà ông cũng nghĩ ra được :))

xukthal.

Xe lăn
Mợ dâu tây nói khởi nguồn từ đi theo bạn bè kara tay vịn, chơi bóng bánh thì em nghĩ chưa chắc đã là cv cao cấp đâu
Cao cấp nhìn thế thôi chứ ko đi vào lòng người = đội bèo tấm đâu :-s đội CC hay văn vở kiểu sang chẻnh mà đâu qua mặt đc các chàng Thúc Xinh cả Mả Giám Xinh đâu :> Đội Bèo tấm nó kể đúng chuyện thật, hoàn cảnh thật nên dể đi vào lòng người lắm /:)

Maihong_

Xe điện
Quan trọng là trong 1/2 tháng ý có bao nhiêu lần chiếc B52? Vớ vẩn đi đúng đợt thu hoạch 🍓🍓🍓 thì tèo @-)@-)8-|
Vấn đề là trong nửa tháng đi với vợ thì chồng chỉ tơ tưởng đến bồ thôi nhé Xuk. Lúc đấy ích ích chồng mợ ấy thực hiện như việc trả bài thôi. Và Xuk k để tâm tới cảm xúc của phụ nữ bọn em ạ. Trong khi chồng đi ngoại tình, đáng ra người phải tìm cách hâm nóng lại tình cảm là người chồng thì lại quay ngược lại trách nhiệm của người vợ. Xuk nghĩ mợ dâu tha thiết nữa à, k vì con cái mợ ấy có mềm lòng cho cơ hội k???

xukthal.

Xe lăn
Còn vợ nó là người, nó còn cơm áo gạo tiền đè cho dập mặt lại còn làm cả "thuốc" cho chồng
Thế em mới bẩu dẹp bớt vc đi mà Xơ-quát Xơ-mắng thì mới "nên thuốc" chứ 😁😁