[Funland] Ngồi cạnh cục phát wifi

Opel Astra

Xe điện
Mợ ko đọc phần em dẫn minh chứng à?

Đi làm là để sống khỏe, sống vui. Đi làm mà để bệnh tật âm ỉ thấm vào người thì sau này thuốc men cả đời à?

Mợ quá lành. Mợ cứ ra nói thẳng với Sếp 1 lần. Sếp không nghe thì nghỉ việc

Làm để sống chứ không phải làm để chết. Không làm chỗ này thì làm chỗ khác. Tuổi còn trẻ, thiếu gì nơi làm
Để êm chỉ đạo cậu Chã! hoàn trả lại bác cái nick DurexXL nhá.

Sứa.

Xe buýt
Vâng ạ chỗ e hiện tại còn trống 1 chỗ bên cạnh em vì có người mới chưa đến thôi nên nãy em vào bảo sếp em bảo ra đó ngồi chứ giờ mọi người cố định rồi nên k chuyển đi xa được ạ. Nãy sếp em đang bận chuẩn bị đi họp nên cũng k để ý em nói lắm hay sao đó. E mới lên google đọc nữa thấy họ bảo là nhiều tác hại lắm huhuhu
Em đọc đâu đấy nếu mình mặc quần có lớp tráng kim thì loại bỏ đc các sóng wifi, mợ tham khảo nhé.

langtoilangtoi

Xe điện
Cái gì vậy ạ hình như giấy bạc à cụ
Đúng rồi cụ. Cụ có thể sử dụng app Wifi analyzer để test lại hiệu quả. Nghiêm túc chứ ko đùa cụ nữa.
Tuy nhiên cũng có thêm với cụ vài lời : Wifi thực sự ko có ảnh hưởng gì nhiều đến sức khỏe như 1 người tuyên truyền đâu.
Nếu cụ nghi ngại thì cứ làm theo cách này

Đúng rồi cụ. Cụ có thể sử dụng app Wifi analyzer để test lại hiệu quả. Nghiêm túc chứ ko đùa cụ nữa.
Tuy nhiên cũng có thêm với cụ vài lời : Wifi thực sự ko có ảnh hưởng gì nhiều đến sức khỏe như 1 người tuyên truyền đâu.
Nếu cụ nghi ngại thì cứ làm theo cách này
Là e lấy cái giấy bạc này quấn quanh cục phát à cụ?

tieuphuong1146

Xe điện
Website
www.artdna-global.com
Ối chuyển ngay và luôn chứ sóng oai phai ảnh hưởng cực lớn đến hệ thống sinh sản sau này đấy
Phải cho thử mới biết được có ảnh hưởng và mức độ ảnh hưởng nó ntn cụ ạ =))

hiepchiken82

Xe tăng
ngồi cạnh cục này thu phát tùy ý luôn cụ nhé, cụ nào ysl thì đảm bảo bird căng đét 4 vạch

hanoistreet

Xe tải
Em mới đi làm mà sếp bắt ngồi bên cái chỗ có cục phát wf này có sao không ạ?
Em kể cho mẹ mẹ bảo là ko xin đổi chỗ được xin nghỉ việc đi chứ đừng ngồi vậy ảnh hưởng sức khoẻ sau này. Em sợ ảnh hưởng đến sức khoẻ sau này nhưng vì lí do này mà xin nghỉ em thấy chưa hợp lí lắm.
Mợ nên nghỉ làm và đừng dùng điện thoại nữa. Đừng đứng gần ai có điện thoại thì vừa ko bị sóng wifi, 3/4G ảnh hưởng.

VuNgoanMuc

Xe điện
Cụ chek thông tin giúp, chưa ghi nhận trường hợp nào wifi gây thụ thai đơn tính
Em cũng chưa hiểu sao, các bác sĩ khám xong cũng băn khoăn lắm..
Cả vp em đều khẳng định không có quan hệ gì với cô bé đó, em hỏi sếp thì sếp còn quát, nói cả vp này chỉ có mày là thằng lăng nha lăng nhăng.. nhưng em không hề làm gì.... Thế mà lại có thai được. Trước cô bé đó ngồi xa wifi có thai đâu. Ngồi cạnh 1 tháng sau thai luôn...

HuyenNinhMeTri

Đi bộ
Website
commetri.net.vn
Ôi thế ạ, đọc bài các cụ em mới giật mình . Trước em có làm cho đứa bạn, phòng hẹp nên ngoài mặt thì làm văn phòng với 1 cái bàn lớn , ngồi đối mặt nhau khoảng 3,4 người hơi chật chút, bên trong thì ngăn 1 nửa làm nơi ngủ . Cục wifi thì cắm ngay bên hông em, làm cũng 8 năm liền như vậy , em lại không hay để ý . Thế này thì hỏng hết em rồi còn đâu ...........