Chi hội Ngôi nhà thứ 2 của Venza club

mr new

Xe tải
Cảm ơn cụ chủ tịch. Em đã down được về để tìm hiểu thêm về em nó rồi. Xe em cũng đã chính thức lấy về lúc sáng nay rồi ạ:D

NamThanglong1

Xe buýt
Tks cụ. Em cũng đoán thế rồi. Lúc lái để ý hắn hiển thị N vs NE là em đã đoán là chỉnh hướng rồi. Nhưng không biết còn tính năng nào khác không. Tks cụ nhé.
Tiện thể cụ nào có cái owner manual cho em xin luôn cái ạ. Em lên google tìm thì toàn link die cả rồi.
Gương đó còn chống chói tự động bằng điện nữa, ban đêm đèn pha phía sau rọi vào không phản xạ lên mắt

hieu1907

Xe tăng
Mấy bác venza dao này đi đâu hết thế nhỉ. chả thấy bác thành viên nào vào đây chem gió cả. thế này thì làm sao hội đi lên được hả các bác

VUDINHKY

Xe tải
Đúng rồi đới bác ạ. Em vừa bận việc về thấy nhà mình trống vắng quá, chắc các bác đang ngoài đồng lo vụ mùa cho tết nhât đây. Tình hình này bác chủ tịch phải họp tất niên tết âm sớm hơn đây.

Mc_DONAL

Xe đạp
Em trả lời bác luôn, đĩa map thì phải mua luôn. Nếu ko khi rút ac qui là bác phải cần đĩa để load lại thông tin. Giá đĩa map lhoang 2tr. Nếu cần mua bác alo e. Còn vấn đề 1 đèn xenon venza màu trắng, chắc bác bật cả xương mù mới có hiện tượng màu vàng, vấn đề thứ 2 e đã bảo bác xem kỹ lại bài khoe một số đồ chơi của e, bác cần lắp thêm interface vào là có 1 cái đường vào hình cho các thiết bị bên ngoài kể cả ipad, còn vấn đề thứ 3 bác qua chợ giời xem.
Cám ơn bác hieu1907 đã giúp đỡ . Bác cho e xin số điện thoại Inbox có j e liên lạc cho tiện nhé !

hieu1907

Xe tăng
Cám ơn bác hieu1907 đã giúp đỡ . Bác cho e xin số điện thoại Inbox có j e liên lạc cho tiện nhé !
Đầu box có số em rồi cụ ơi, và em xin đính chính là xenon của venza là màu vàng tại vì nó chỉ có 4k thôi, mau trắng 6k, 8k là màu xanh. chiều thứ 7 ngày mai 3h chiều cafe hội venza ở cafe trong cung van hóa hữu nghị việt xô nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Ông Cò

Xe buýt
Xin lỗi các cụ, chiều nay đã định ra mắt cả hội nhưng đang định đi gấu ló lại giao nhiệm vụ ở nhà cho con bú nên lại không tham gia được.
Đành hẹn các cụ vào dịp khác.

hieu1907

Xe tăng
Xin lỗi các cụ, chiều nay đã định ra mắt cả hội nhưng đang định đi gấu ló lại giao nhiệm vụ ở nhà cho con bú nên lại không tham gia được.
Đành hẹn các cụ vào dịp khác.
Hôm qua bac co dân. Ngươi yêu đi xinh qua. E la e yêu rồi đấy. Bac tuqua cho ti anh nên cho ae ngăm nhỉ

longthang

Xe buýt
bác nam thăng long và ông cò nhìn no đủ quá, nhìn thấy xe bác CT mà ko nhìn thấy bác ấy đâu

Chỉnh sửa cuối:

Ông Cò

Xe buýt
Venza hơi bị lởm, mấy hôm vừa rồi trời rét em tiết kiệm xăng nên không bật điều hòa :) hôm nay trời ấm ngồi trong xe hơi nóng mới nghiến răng bật tí máy lạnh thì ngồi đợi đến cả nửa tiếng không thấy mát, bật chế độ tự động rồi A/C ON, rồi hạ tới max cold cũng k thấy lạnh chỉ thấy tiếng kêu u u (ngồi trong xe ga to lên thì tiếng u u càng to cộng tiếng kêu xì xì, tắt chế độ điều hòa thì hết tiếng kêu).
Em chịu chưa biết bệnh này bệnh gì và nên mang ra hãng hay mang luôn lên khu gang thép Thái Nguyên :)
Cụ nào học cao hiểu rộng hay kinh qua rồi tư vấn giúp em ợ.

hieu1907

Xe tăng
bác nam thăng long và ông cò nhìn no đủ quá, nhìn thấy xe bác CT mà ko nhìn thấy bác ấy đâu
Báo cáo bác là lúc đấy em đang bận tiếp khách, bác cò chưa bao giờ được chụp ảnh nên hý hửng ra van xin bác tuqua chu cho một "bô"

hieu1907

Xe tăng
Venza hơi bị lởm, mấy hôm vừa rồi trời rét em tiết kiệm xăng nên không bật điều hòa :) hôm nay trời ấm ngồi trong xe hơi nóng mới nghiến răng bật tí máy lạnh thì ngồi đợi đến cả nửa tiếng không thấy mát, bật chế độ tự động rồi A/C ON, rồi hạ tới max cold cũng k thấy lạnh chỉ thấy tiếng kêu u u (ngồi trong xe ga to lên thì tiếng u u càng to cộng tiếng kêu xì xì, tắt chế độ điều hòa thì hết tiếng kêu).
Em chịu chưa biết bệnh này bệnh gì và nên mang ra hãng hay mang luôn lên khu gang thép Thái Nguyên :)
Cụ nào học cao hiểu rộng hay kinh qua rồi tư vấn giúp em ợ.
bán xe không anh 1 tỷ 350 em quất luôn. em thích cái xe của anh rồi đấy