[Funland] Ngỗi rỗi nhớ lại chuyện ở chỗ làm cũ.

Trạng thái
Thớt đang đóng

NoPain

Xe buýt
Thớt khá hay, yêu cầu đ/c chủ thớt hồi tưởng lại chuyện chim chuột, ghen tuông giai gái ở hô teo nhá. Món í ăn khách phải biết đấy.

Em có thằng bạn trước làm ở khách sạn 3*, một hôm có em khách nữ đi ngang qua bàn lễ tân hỏi nó "Ở đây có nhân viên mát xa không?" (chắc thấy nó đẹp giai khoai to nên ướm hỏi thế). Thằng này chỉ là nhân viên dọn phòng, nhưng gật đầu ngay, bảo có có.

Cu cậu lò dò lên phòng, đóng cửa lại mát xa cho em nó. Tay chân mân mê, xoa bóp kiểu gì mà em khách lim dim mắt rồi hắng giọng "Còn bài gì chưa làm thì... làm nốt đê!" Nó gãi đầu "Kiến bò, cò mổ, voi dày, ngựa xé... em làm cả rồi...". Chị khách thủng thẳng "Mấy cái con í tôi chả thích con nào". Thằng bạn hỏi "Rứa chị thích con nào?" Chị bảo "Chim".
chết cười quả này .

NoPain

Xe buýt
Hay quá nhỉ, có cái vụ kể về cơ quan cũ....

vậy em báo cáo một chút nhể (rất thành thực luôn nhá), cụ thể là:
- năm 2005-2006, nơi đầu tiên làm việc là PID6 của PMU18 (thực tập 5 tháng - đội thực tập duy nhất, đầu tiên và cuối cùng đc thực tập ở đây- tất nhiên là có quen biết đặc biệt) và làm trong 3 tháng thì out vì phải nhường cho một "bông hoa" khác...
- 2006-2007, nơi thứ 2 là phòng đầu tư dự án của Tập đoàn Vinashin
- 2007-2008, nơi thứ 3 là bất động sản của Vinaline - Tổng Công ty hàng hải Việt Nam
.... giai đoạn sau này xin phép ko kể nữa.

Dù đã cố gắng hết sức nhưng ko cứu vãn đc cả 3 tổ chức khủng bố trên. hehee...

Giờ em là điềm rủi cho bất cứ công ty tập đoàn nào em vào làm việc (dù em chỉ có công chứ ko có tội), cứ vào một time là phòng đánh đấm nội bộ, sếp bị kiện ko rõ lý do (tất nhiên em hoàn toàn trong sáng)

CV toàn giấu nhẹm hoặc qua quít về các nơi làm việc cũ, có bác nào tin số phận ko?!
số cụ sao chiếu sáng quá [-O<

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Bác chủ thớt lập nhà mới nhé! Nhà này đủ chiều cao theo quy hoạch roài :)

Trạng thái
Thớt đang đóng