[Cần bán] Ngộp Bank Cần Bán Căn Góc San Hô OCP2

Số điện thoại
0916065161
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
15,900,000,000 VNĐ
Diện tích
96㎡
em chỉ so về thời gian để 1 dự án có thể phủ cây, diện tích cây xanh ko có thì 10 năm nữa vẫn ko có cây xanh, nhưng diện tích cây xanh có , mỗi nhà 1 cây trước cửa thì sau 10 năm nữa nó sẽ khác.
bác hiểu ý em ko?
Còn Ecopark ở những ngày đầu mở bán, bác sang cũng chả có cây đâu mà.

Tom80

Xe buýt
em chỉ so về thời gian để 1 dự án có thể phủ cây, diện tích cây xanh ko có thì 10 năm nữa vẫn ko có cây xanh, nhưng diện tích cây xanh có , mỗi nhà 1 cây trước cửa thì sau 10 năm nữa nó sẽ khác.
bác hiểu ý em ko?
Mật độ cây xanh 1 nhà của Vin được n cây, còn Eco là M x n
Cây của Vin là trồng từ bé, tức loanh quanh tầm 10 năm tuổi, còn bên Eco họ vác từ rừng nguyên sinh về, so được thế nào mà so.
Cây bên Vin được 10 năm, thì bên kia cũng thêm được 10 năm, nó có dừng lại mà đợi đâu mà so, so thì chỉ so cái tương đương thôi, hiểu chưa.

khanhnguyen09

Xe container
vậy bác mua đi, em mua lại của bác 10 tỉ luôn. cũng là góc nhưng còn tùy vào vị trí , phân khu nào và diện tích bao nhiêu nữa bác ạ . gốc họ mua 18 tỉ , bán 8 tỉ ????
Đã phát ngôn lên đây là phải có kiến thức chứ ko phải nói linh tinh để rồi ăn gạch. Căn họ chào e cùng khu san hô nhà cụ, lô góc vị trí cũng đẹp, diện tích thì nhỏ hơn của cụ thôi, 70m.

thongnv

Xe điện
phố huyện Hưng Yên mà giá Hoàn Kiếm nhỉ

16 tỷ e cầm sang Ecopark mua nhà Phố thương mại hoặc khu 1C ở sướng gấp 100 lần

Bibep

Xe tải
Đã phát ngôn lên đây là phải có kiến thức chứ ko phải nói linh tinh để rồi ăn gạch. Căn họ chào e cùng khu san hô nhà cụ, lô góc vị trí cũng đẹp, diện tích thì nhỏ hơn của cụ thôi, 70m.
Cò mà chém gió như bố tướng ấy nhỉ ? 100tr chắc gì đã có mà thở ra mua lại 10 tỷ; có 10 tỷ thì giờ đang là nhà đầu tư rồi chứ lại đi làm cò ? 😞😞😞

thanhdat1983

Xe tăng
Hộ khẩu hoàn kiếm.AM nguyên hồng.PM lâm gia trang.
Bà xã em hay nói vin chỉ là phở thôi còn eco mới là cơm :). Vin 1 và 2 và eco đúng hình tam giác di chuyển qua lại rất gần nhưng không khí nhiệt độ chênh nhau khá lớn. Ở vin 2 không thể ra ngoài chơi ban ngày được vì quá nắng nóng lại ít cây cối, ecopark thì tính ra hơn 100 cây xanh/ người cơ mà. Về tài chính và mọi mặt thì vin hơn hẳn ecopark điều đó ko ai phải bàn cãi, vin nó đánh nhanh thắng lớn rồi rút phắn cũng rất rất nhanh còn eco thì cứ chậm rãi làm từng phân khu nhỏ. Nếu xác định đi xa để ở thì nên ở ecopark sẽ sướng hơn rất nhiều nếu so với ở vin, còn đầu tư thì nên đầu tư ở vin vì vin là vua bơm thổi, trc khi mở bán cái vin 2 này bên vin 1 thổi giá khủng khiếp để dân dtu so sánh giá 2 bên mà khớp nhanh ai ngờ thành đu đỉnh 1 loạt , giờ bung bét hết rồi còn gì, ai tiền thịt vứt đấy còn lỗ chỏng vó chứ đừng nói là tiền vay teck. Eco mục đích của họ ngay từ đầu lúc bác Thanh còn làm tổng giám đốc đã muốn làm 1 dự án phủ xanh với những cây đại thụ đêm đêm chạy rầm rầm chở về dự án và đến bây giờ những tiểu khu xây mới hoặc tương lai cũng sẽ như vậy, điều đó làm nên tên tuổi ecopark từ 1 công ty cp việt hưng nhỏ bé mà thành như hôm nay.
Túm lại thừa tiền thì mua 1 , 2 nơi cuối tuần về chơi chơi thôi chứ chuyển về ở hẳn thì không ổn, xa mút con bà chỉ 🤭 gấu nhà cứ bảo vài năm nữa cháu lớn vào đại học rồi về eco ở hẳn mà em với con em đang ủ mưu để không phải về đây, xa lém chán lém, như kiểu bị giam hãm giữa 1 cộng đồng nhỏ bé vậy 😅

mitdac1819

Xe điện
Bà xã em hay nói vin chỉ là phở thôi còn eco mới là cơm :). Vin 1 và 2 và eco đúng hình tam giác di chuyển qua lại rất gần nhưng không khí nhiệt độ chênh nhau khá lớn. Ở vin 2 không thể ra ngoài chơi ban ngày được vì quá nắng nóng lại ít cây cối, ecopark thì tính ra hơn 100 cây xanh/ người cơ mà. Về tài chính và mọi mặt thì vin hơn hẳn ecopark điều đó ko ai phải bàn cãi, vin nó đánh nhanh thắng lớn rồi rút phắn cũng rất rất nhanh còn eco thì cứ chậm rãi làm từng phân khu nhỏ. Nếu xác định đi xa để ở thì nên ở ecopark sẽ sướng hơn rất nhiều nếu so với ở vin, còn đầu tư thì nên đầu tư ở vin vì vin là vua bơm thổi, trc khi mở bán cái vin 2 này bên vin 1 thổi giá khủng khiếp để dân dtu so sánh giá 2 bên mà khớp nhanh ai ngờ thành đu đỉnh 1 loạt , giờ bung bét hết rồi còn gì, ai tiền thịt vứt đấy còn lỗ chỏng vó chứ đừng nói là tiền vay teck. Eco mục đích của họ ngay từ đầu lúc bác Thanh còn làm tổng giám đốc đã muốn làm 1 dự án phủ xanh với những cây đại thụ đêm đêm chạy rầm rầm chở về dự án và đến bây giờ những tiểu khu xây mới hoặc tương lai cũng sẽ như vậy, điều đó làm nên tên tuổi ecopark từ 1 công ty cp việt hưng nhỏ bé mà thành như hôm nay.
Túm lại thừa tiền thì mua 1 , 2 nơi cuối tuần về chơi chơi thôi chứ chuyển về ở hẳn thì không ổn, xa mút con bà chỉ 🤭 gấu nhà cứ bảo vài năm nữa cháu lớn vào đại học rồi về eco ở hẳn mà em với con em đang ủ mưu để không phải về đây, xa lém chán lém, như kiểu bị giam hãm giữa 1 cộng đồng nhỏ bé vậy 😅
Eco nhờ có vin 1 thì giá mới lên, chứ trước thì ế ềnh. CC bên eco cũng mới lấp được tầm 40-50 % chứ đã full đâu. Vin 2,3 thì đúng, úp quả hơi ác liệt.

Chienbinhbaoden

Xe buýt
Eco nhờ có vin 1 thì giá mới lên, chứ trước thì ế ềnh. CC bên eco cũng mới lấp được tầm 40-50 % chứ đã full đâu. Vin 2,3 thì đúng, úp quả hơi ác liệt.
Nên em chỉ phục anh Qua và các anh mang $ từ ngoài về cho đất nước thôi, còn mấy anh Luagaland phân lô bán nền là e khinh :)), tông môn nó đang định lúc già về eco ở mà a mãnh liệt về bơm thổi làm tan kế hoạch của bao nhiêu bô lão.

Trung1107

Xe hơi
Cùng trao đổi thương thảo, các cụ căng rôm quá

otothanglong

Xe điện
Quảng cáo giờ nghe rẻ tiền nhỉ, mất cái giá trị căn nhà. Gì mà đời người phải sở hữu San hô, quên m*** đi
Đời người phải biết trải nghiệm VIP thế nào, được ở với 1 khu vườn không nhà trống, đêm nghe ếch ộp kêu, đi lại ban đêm phải có tinh thần thép, ai sợ ma sang đó luyện chắc chắn sẽ lên cơ, tập làm quen với các đồ ăn của dân bản xứ, chứ thèm gì bên phố mà muốn ship qua tìm ship khó lắm còn trăm vấn đề nữa người thường khó thích nghi được, nên họ quảng cáo đúng đấy cụ ;))

unifo

Xe tải
Giá mợ thớt chào là hàng ngộp hay hàng ngáo vậy cccm!? Có cụ nào biết giá gốc bn ko!? Mà giá sau xếp hàng bơm thổi lần một là bn?

Chả có cái góc nào mà diện tích 70m2 ở SH cả, :)) cụ xem lại thông tin của cụ đi, liền kề thường San Hô 70m2 còn chả có giá 8 tỉ, thì lấy đâu ra căn góc mà giá 8 tỉ. cụ già chưa mà đã lẫn giá.

HeoCoiGB

Xe hơi
Lúc đầu tưởng SH là viết của ShopHouse hoá ra giờ mới biết là San Hô :D

hungtom11

Xì hơi lốp
Ảnh trên dưới chả lq gì. Mấy con cò lên đây còn có kiểu làm ăn lươn khươn thế làm sao lùa dc các cụ.

kfc1981

Xe điện
Ảnh trên dưới chả lq gì. Mấy con cò lên đây còn có kiểu làm ăn lươn khươn thế làm sao lùa dc các cụ.
Cháu thật với cụ chứ, đây mà là rừng nhà cháu thì cái thể loại cò vạc như này cháu cứ bắn bỏ, xáo măng hết.