[Funland] Người cũ có người yêu mới

NNS

Xe ngựa
đã là người iu cũ dồi thì nó sống hay chết kệ cụ nó chứ hơi éo đâu quan tâm?

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Sáng ra đã thấy kẻ thất tình...chán...

Hà My My

Xe máy
Ai yêu cũng đã từng trải qua cảm giác ý, rồi cũng phải vượt qua thôi. Ai còn yêu sẽ khổ, tốt nhất đừng xem ảnh người cũ, đừng tìm hiểu gì về họ nữa
Em thật cụ. Em gần 3 sọi. Yêu vài người r nhưng lần nào em cũng toàn thát bại. Nên cũng chán cụ ạ. Cũng chả còn niềm tin mà đi kiếm mối mới

doctor103

Xe điện
Chào cccm,
Đêm qua em mất ngủ cả đêm. Chia tay người ta hơn 4 tháng rồi. Say đắm mặn nồng có cả. Sáng qa lướt fb thấy ng ta có người mới. Tim mình lại chợt nhói lên. Mất hết cả tinh thần. Thực sự buồn qá cccm ơi! Trog cđời này gặp đc nhau đâu có dễ dàng mà ng ta lại dễ dàng buông tay mình thế :(.em cũng thử tìm 1 vài người mới nhưng em ko thể có cảm giác gì với họ. Em vẫn muốn ở bên ng cũ cccm ơi! Em buồn qá. Gần 30 tuổi r vẫn quay quắt lao đao vì chuyện tcam :(. Cccm vào động viên em với :(((
mới đầu tuần mà mợ đã thế rồi, cứ nghĩ tích cực đi, biết đâu mối sau tốt hơn
Mà dù có thất bại bao nhiêu lần thì mợ hãy nhớ là mợ đã chiến thắng cuộc đua đầu tiên trong đời ;))

provtc

Xe container
Chào cccm,
Đêm qua em mất ngủ cả đêm. Chia tay người ta hơn 4 tháng rồi. Say đắm mặn nồng có cả. Sáng qa lướt fb thấy ng ta có người mới. Tim mình lại chợt nhói lên. Mất hết cả tinh thần. Thực sự buồn qá cccm ơi! Trog cđời này gặp đc nhau đâu có dễ dàng mà ng ta lại dễ dàng buông tay mình thế :(.em cũng thử tìm 1 vài người mới nhưng em ko thể có cảm giác gì với họ. Em vẫn muốn ở bên ng cũ cccm ơi! Em buồn qá. Gần 30 tuổi r vẫn quay quắt lao đao vì chuyện tcam :(. Cccm vào động viên em với :(((
Mối tình này lâu chưa, vài tháng đầu sau hậu chia tay sẽ rất mệt mỏi, không ăn không ngủ người ngợm bải hoải không muốn làm gì cả.Rồi qua giai đoạn này sẽ là giai đoạn vật vã khóc lóc, sau tiếp giai đoạn này nữa thì lúc đó sẽ bình tâm hơn cân bằng hơn. Những lúc như này mợ lên đi chơi bạn bè tập gym, tuyệt đối không vào FB điện thoại của người cũ và tuyệt đối không mượn rượu giải sầu hoặc nghe mấy thằng chịch thủ nó gạ gẫm.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

Hà My My

Xe máy
Mối tình này lâu chưa, vài tháng đầu sau hậu chia tay sẽ rất mệt mỏi, không ăn không ngủ người ngợm bải hoải không muốn làm gì cả.Rồi qua giai đoạn này sẽ là giai đoạn vật vã khóc lóc, sau tiếp giai đoạn này nữa thì lúc đó sẽ bình tâm hơn cân bằng hơn. Những lúc như này mợ lên đi chơi bạn bè tập gym, tuyệt đối không vào FB điện thoại của người cũ và tuyệt đối không mượn rượu giải sầu hoặc nghe mấy thằng chịch thủ nó gạ gẫm.
Cám ơn lời khuyên của cụ. Em đag cố gắng từng ngày để vượt qa đây mà khó qá cụ ạ

Hà My My

Xe máy
mới đầu tuần mà mợ đã thế rồi, cứ nghĩ tích cực đi, biết đâu mối sau tốt hơn
Mà dù có thất bại bao nhiêu lần thì mợ hãy nhớ là mợ đã chiến thắng cuộc đua đầu tiên trong đời ;))
Cám ơn cụ.

mega_fun

Xe điện
Chắc chén thánh chưa đủ thôi, bên anh em đang s.ứứứơớng lắm mà ngừng thì cũng tiếc :))

provtc

Xe container
Cám ơn lời khuyên của cụ. Em đag cố gắng từng ngày để vượt qa đây mà khó qá cụ ạ
Em là con trai nên dễ hơn mợ, trc em đã từng trải nhưng đàn ông còn nhiều bạn bè bù khú, được cái anh em chúng nó tốt thấy mình thế suốt ngày rủ đi nhậu. Còn muốn nhanh quên 1 cuộc tình nhất thì chỉ có thêm 1 cuộc tình mới.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Em chả có tiêu chuẩn gì cả. Tâm đầu ý hợp lắng nghe chia sẻ đồng cảm với em. Thế là đủ
Tiêu chuẩn đó khó ghê, các cụ trên này chỉ quan tâm xe chỉ luồn kim thôi :P

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

tzutuyen

Xe hơi
Nhiều khi do cái tính gato của mình nữa đó, chứ mợ đã xác định chia tay thì tình cảm mợ đã xác định rồi. Em tin mợ sẽ quên nhanh thôi nếu mợ có người khác bên cạnh.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

rgbhis

Xe tăng
Em thật cụ. Em gần 3 sọi. Yêu vài người r nhưng lần nào em cũng toàn thát bại. Nên cũng chán cụ ạ. Cũng chả còn niềm tin mà đi kiếm mối mới
đồng cảm với mợ. Phụ nữ nặng tình thường hay vất vả đường tình cảm, muốn dứt mà suy nghĩ nó cứ luẩn quẩn trong đầu. Trước e ko dứt khoát, cũng làm khổ 1 người, đến giờ vẫn ân hận. Mợ cho cái ảnh lên đây, các thầy funner phán đường tình duyên cho, biết đâu lại khai thông thế bế tắc.