[Funland] Người cũ có người yêu mới

hóng với

[Tịch thu bằng lái]
Gặm nhấm nỗi buồn cũng có cái hay. Thử làm thơ xem. Có khi phát tiết, lại nổi tiếng.
Chứ em còn bị gấu cũ đến cà gấu mới cơ.
Đau đầu ấy chứ.

sirius6688

Xe điện
Mợ bị đá đó là sự thực. Hãy xem lại những thứ mình chưa tốt để hoàn thiện, nếu mợ thực sự tích cực ng đàn ông tốt sẽ tự đến với mợ và sống sao cho tay kia phải hối tiếc, đau khổ, vật vã chả đc cái tích sự j. Tầm đầu 3 rồi hãy sống lý trí lên

Chào cccm,
Đêm qua em mất ngủ cả đêm. Chia tay người ta hơn 4 tháng rồi. Say đắm mặn nồng có cả. Sáng qa lướt fb thấy ng ta có người mới. Tim mình lại chợt nhói lên. Mất hết cả tinh thần. Thực sự buồn qá cccm ơi! Trog cđời này gặp đc nhau đâu có dễ dàng mà ng ta lại dễ dàng buông tay mình thế :(.em cũng thử tìm 1 vài người mới nhưng em ko thể có cảm giác gì với họ. Em vẫn muốn ở bên ng cũ cccm ơi! Em buồn qá. Gần 30 tuổi r vẫn quay quắt lao đao vì chuyện tcam :(. Ở nha thì chỉ có 1 mình, tỉnh dậy cũng lại chỉ 4 bức tường. Cảm giác nó tệ kinh khủng :((. Em vài ba lần yêu là vài ba lần em đã phải chịu đựng came giác này. Nó ko hề tốt chút nào. Cccm vào động viên em với :(((

xin tặng bài này nghe quá hợp luôn!

hóng với

[Tịch thu bằng lái]
Mợ bị đá đó là sự thực. Hãy xem lại những thứ mình chưa tốt để hoàn thiện, nếu mợ thực sự tích cực ng đàn ông tốt sẽ tự đến với mợ và sống sao cho tay kia phải hối tiếc, đau khổ, vật vã chả đc cái tích sự j. Tầm đầu 3 rồi hãy sống lý trí lên
Theo cháu có khi lại là cơ hội tìm đc zai ngon hơn.

MiTa

Xe lăn
Bgio mợ cứ coi nó chia tay mình là điều may mắn cho mình đi cho nhẹ. Hết vấn vuơng.
Hay mợ thử quen e ít bữa xem có quên dc tình cũ ko đi.

Ho lee

Xe tải
Thất tình là came giác tồi tệ nhất trên cđời em đã từng trải qa
^:)^^:)^^:)^ Nói cho mợ biết mấy điều này .
1. Không có người nào mà không thể thay thế được cả, ko có vật gì mà nhất thiết sở hữu bám chặt lấy nó: Còn nhiều điều trân quý nhất cuộc đời có thể mợ còn mất đi ( ko chỉ có cảm giác lụy tình đó đâu ) thế nên phải tập coi mọi chuyện là b thường - ko phải là chuyên trời sập đâu.
2.Cuộc đời ngắn ngủi, nếu hnay để lãng phí thời gian, mai đây hiểu được thì thì quãng đời đó đã vĩnh viến mất rồi: Hãy trân quý sinh mạng, tận hưởng cuộc sống - nghĩ đến bố mẹ mợ ấy.
3. Trên đời này chẳng hề có chuyện yêu đương bất duyệt: Ái tính chẳng qua là 1 cảm xúc nhất thời, cảm giác này tuyệt đối sẽ mất đi theo thời gian, hoàn cảnh mà biến thiên, ko nên ôm ấp cái ảo ảnh ko còn nữa.
Mợ thấm đc đến đâu thì cuộc đời nhẹ nhàng đến đó ;;)

AHBP69

Xe máy
Đen phải chịu biết làm sao, rồi cũng qua hết, đời còn bao chuyện.

thinhtd

Xe container
Không biết mợ người ở đâu. Nhưng em nghĩ nên đặt mục tiêu tìm người mới cho mình:
+ Hoặc cùng quê
+ Hoặc là người ở nơi mợ đang làm việc.
Các đối tượng khác không trong 2 nhóm đó thì cho qua luôn, không cần phải tìm hiểu dù có thế nào. Như vậy cho không mất thời gian, sau đó thì tập trung tìm thôi. :))
Tại em với người yêu cũ chưa chịch xoạc gì nên có khi dễ quên hơn mợ. :))

Hà My My

Xe máy
^:)^^:)^^:)^ Nói cho mợ biết mấy điều này .
1. Không có người nào mà không thể thay thế được cả, ko có vật gì mà nhất thiết sở hữu bám chặt lấy nó: Còn nhiều điều trân quý nhất cuộc đời có thể mợ còn mất đi ( ko chỉ có cảm giác lụy tình đó đâu ) thế nên phải tập coi mọi chuyện là b thường - ko phải là chuyên trời sập đâu.
2.Cuộc đời ngắn ngủi, nếu hnay để lãng phí thời gian, mai đây hiểu được thì thì quãng đời đó đã vĩnh viến mất rồi: Hãy trân quý sinh mạng, tận hưởng cuộc sống - nghĩ đến bố mẹ mợ ấy.
3. Trên đời này chẳng hề có chuyện yêu đương bất duyệt: Ái tính chẳng qua là 1 cảm xúc nhất thời, cảm giác này tuyệt đối sẽ mất đi theo thời gian, hoàn cảnh mà biến thiên, ko nên ôm ấp cái ảo ảnh ko còn nữa.
Mợ thấm đc đến đâu thì cuộc đời nhẹ nhàng đến đó ;;)
Những điều cụ nói đều là điều đúng. Nhưng đàn bà mà cụ. Để mạnh mẽ lí trí mà chiêm nghiệm hết đc cần nhiều thời gian lắm. Nhất là người năngj tình như em. Càng nghĩ em càng hận muốn chửi họ.

vneseman

Xe lăn
Mới có 4 tháng nên còn bồi hồi, cứ 14 hay 24 tháng sau sẽ thấy bình thường, nhất là có củ mới sẽ quên nhanh thôi.

Hà My My

Xe máy
Không biết mợ người ở đâu. Nhưng em nghĩ nên đặt mục tiêu tìm người mới cho mình:
+ Hoặc cùng quê
+ Hoặc là người ở nơi mợ đang làm việc.
Các đối tượng khác không trong 2 nhóm đó thì cho qua luôn, không cần phải tìm hiểu dù có thế nào. Như vậy cho không mất thời gian, sau đó thì tập trung tìm thôi. :))
Tại em với người yêu cũ chưa chịch xoạc gì nên có khi dễ quên hơn mợ. :))
Nếu mà chọn đc đã ko nên chuyện cụ ạ. Chuyện tình yêu là cái duyên cái số. Ko phải cụ thích mợ này thì mợ ấy cũng sẽ thích cụ. Nếu như thế cđời n đã dễ thở hơn rất nhiều cụ à

A98

Xe container
Em gái ơi, phơi gan ruột lên mạng làm gì! Nỗi buồn không chia bớt được đâu, chỉ có thể tự mình gặm dần thôi.
Người ta bảo không nên mang vấn đề của mình lên mạng, vì 90% không quan tâm, 10% rất vui.

buicongchuc

Xe ba gác
Mợ vào youtube xem film "Trung đoàn tiêm kích" - film chiến tranh chống phát xít của Nga. Film khá hay và ý nghĩa. Trong phim nhiều zai xinh gái đẹp, nhiều chuyện tình hợp tan... và cảnh nóng. Mợ sẽ thấy được an ủi và chia sẻ.