[Funland] Người cũ có người yêu mới

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Bgio mợ cứ coi nó chia tay mình là điều may mắn cho mình đi cho nhẹ. Hết vấn vuơng.
Hay mợ thử quen e ít bữa xem có quên dc tình cũ ko đi.
Ôi e thấy may mà nyc bỏ rơi em. Haahaa thế giờ mới được sung sướng như này, người mới tốt hơn nyc quá nhiều cc ạ. Cấm có sai, cánh cửa này đóng lại, cánh cửa khác mở ra, có khi lại rực rỡ giật cả mình.

Race Dead

Xe điện
Phụ nữ đa cảm và lụy tình thật .
Thảm nào con Ngan già nhà em khi nó vớ dc em nó trói ngấu trói nghiến ngay lại , mặc dù mình vừa nghèo vừa xấu .

haituri

Xe hơi
Cái gì qua rồi thì nên quên nó đi mợ ơi, mợ nặng tìm cảm quá.

formula_one

Xe tăng
Chịu khó đi chơi xa, đi du lịch, tham gia các hoạt động xã hội thì cũng sẽ dần quên người cũ và nhiều cơ hội gặp người mới. Cuối tuần mà cứ ở nhà nghe nhạc tình đọc sách xem tivi thì cũng khó lắm :D

Superpig

Xe hơi
Chào cccm,
Đêm qua em mất ngủ cả đêm. Chia tay người ta hơn 4 tháng rồi. Say đắm mặn nồng có cả. Sáng qa lướt fb thấy ng ta có người mới. Tim mình lại chợt nhói lên. Mất hết cả tinh thần. Thực sự buồn qá cccm ơi! Trog cđời này gặp đc nhau đâu có dễ dàng mà ng ta lại dễ dàng buông tay mình thế :(.em cũng thử tìm 1 vài người mới nhưng em ko thể có cảm giác gì với họ. Em vẫn muốn ở bên ng cũ cccm ơi! Em buồn qá. Gần 30 tuổi r vẫn quay quắt lao đao vì chuyện tcam :(. Ở nha thì chỉ có 1 mình, tỉnh dậy cũng lại chỉ 4 bức tường. Cảm giác nó tệ kinh khủng :((. Em vài ba lần yêu là vài ba lần em đã phải chịu đựng came giác này. Nó ko hề tốt chút nào. Cccm vào động viên em với :(((
Tiêu chí mợ thế nào? cần e ghieu giúp cho, sao phải buồn, đời còn dài, giai còn nhiều mợ ơi

tamlinh

Xe tăng
Nếu mà chọn đc đã ko nên chuyện cụ ạ. Chuyện tình yêu là cái duyên cái số. Ko phải cụ thích mợ này thì mợ ấy cũng sẽ thích cụ. Nếu như thế cđời n đã dễ thở hơn rất nhiều cụ à
Em chia sẻ nỗi buồn và tâm tư của Mợ!
Để nhẹ đầu, Mợ nên đi chùa, đọc kinh hồi hướng cho Ông bà (đã mất) và cầu an cho Bố mẹ, đây là lúc cần tĩnh tâm và nương tựa vào tình cảm gia đình.
Thời gian trôi qua sẽ làm lành những vết thương lòng, rồi sẽ có cánh cửa khác mở ra với Mợ.
Chúc Mợ vượt qua.

barca6996

Xe container
Chào cccm,
Đêm qua em mất ngủ cả đêm. Chia tay người ta hơn 4 tháng rồi. Say đắm mặn nồng có cả. Sáng qa lướt fb thấy ng ta có người mới. Tim mình lại chợt nhói lên. Mất hết cả tinh thần. Thực sự buồn qá cccm ơi! Trog cđời này gặp đc nhau đâu có dễ dàng mà ng ta lại dễ dàng buông tay mình thế :(.em cũng thử tìm 1 vài người mới nhưng em ko thể có cảm giác gì với họ. Em vẫn muốn ở bên ng cũ cccm ơi! Em buồn qá. Gần 30 tuổi r vẫn quay quắt lao đao vì chuyện tcam :(. Ở nha thì chỉ có 1 mình, tỉnh dậy cũng lại chỉ 4 bức tường. Cảm giác nó tệ kinh khủng :((. Em vài ba lần yêu là vài ba lần em đã phải chịu đựng came giác này. Nó ko hề tốt chút nào. Cccm vào động viên em với :(((
Câu xưa cũ nhưng lúc nào cũng còn nguyên giá trị :chỉ có một thứ mạnh hơn đồng tiền, đấy là đồng tiền mạnh hơn. Chỉ có một thứ để quên đi một người, đấy là một người khác
Chúc cụ /mợ chóng qua

Chỉnh sửa cuối:

phanhoanght1985

Xe tải
Chào cccm,
Thuận theo tự nhiên. Rồi sẽ qua đi

Hà My My

Xe máy
Tiêu chí mợ thế nào? cần e ghieu giúp cho, sao phải buồn, đời còn dài, giai còn nhiều mợ ơi
Cụ có lòng thì em cũng có dạ xin cụ. Em ko tiêu chuẩn gì đâu. Chỉ cần ko thất nghiệp vất vưởng tử tế thì bác cứ gthieu cho em.

Superpig

Xe hơi
Cụ có lòng thì em cũng có dạ xin cụ. Em ko tiêu chuẩn gì đâu. Chỉ cần ko thất nghiệp vất vưởng tử tế thì bác cứ gthieu cho em.
e nói thật, nghiêm túc, ko đùa mợ đâu, mợ cứ inbox e tiêu chuẩn, e đang có mối rất hay đấy

cdcn

Xe điện
Ơ, thế hóa ra mợ không phải là mẫu người phụ nữ hấp dẫn trong mắt thằng người yêu cũ ah?

LunaLX

Xe tải
Nếu cụ đã đọc 1 thớt của em thì cụ biết, em và mối tình đầu yêu nhau từ năm lớp 9 (thực tế thích nhau thì từ mẫu giáo), yêu nhau được 11 năm...
Nhưng cuối cùng vẫn phải chia tay vì không chịu được áp lực từ phía gia đình.
Lúc chia tay em cũng như cụ ấy, chán hết mọi thứ, giận luôn cha mẹ vì 11 năm cấm cản chúng em, 11 năm cấm cản.
Em xách balo rời Hà Nội đi đến 1 dự án ở xa, thậm chí đi chỉ vì dự án sẽ đưa em đi đào tạo ở Trung Quốc hơn 1 năm, em muốn rời xa tất cả..
Nhưng cuộc sống mà cụ, nước chảy chỗ trũng, chúng ta vẫn phải đứng lên và bước tiếp thôi, sau vài năm em quen vợ em hiện tại, yêu rồi cưới, rồi có F1...thực ra em tiếc mối tình cũ, nhưng vẫn hạnh phúc với cuộc sống hiện tại.
Người ta đến với nhau là cái duyên đó cụ, khi đã hết duyên thì đừng miễn cưỡng.
Khi em chia tay nyc em cứ nghĩ như trời sắp sập xuống vậy ấy, nhưng chẳng phải, mà đó là kết thúc để mở ra 1 chương mới rất đẹp trong cuộc đời em

skuadi

Xe điện
Nếu mà chọn đc đã ko nên chuyện cụ ạ. Chuyện tình yêu là cái duyên cái số. Ko phải cụ thích mợ này thì mợ ấy cũng sẽ thích cụ. Nếu như thế cđời n đã dễ thở hơn rất nhiều cụ à
Em gái ơi, phơi gan ruột lên mạng làm gì! Nỗi buồn không chia bớt được đâu, chỉ có thể tự mình gặm dần thôi.
Người ta bảo không nên mang vấn đề của mình lên mạng, vì 90% không quan tâm, 10% rất vui.
Đi spa thôi. Online cũng được mợ à.
Từ khoá: “japanese massage mirror” nhé :)

bút hêt mực

Xe tăng
Ngày xưa chia tay tình đầu em cũng vật vã lắm, nhưng sau kiếm được người mới để vật cho đỡ vã nên cuối cùng cũng quên được, mợ thử cách của em xem.

skuadi

Xe điện
Nếu cụ đã đọc 1 thớt của em thì cụ biết, em và mối tình đầu yêu nhau từ năm lớp 9 (thực tế thích nhau thì từ mẫu giáo), yêu nhau được 11 năm...
Lúc chia tay em cũng như cụ ấy, chán hết mọi thứ, giận luôn cha mẹ vì 11 năm cấm cản chúng em, 11 năm cấm cản.
Em xách balo rời Hà Nội đi đến 1 dự án ở xa, thậm chí đi chỉ vì dự án sẽ đưa em đi đào tạo ở Trung Quốc hơn 1 năm, em muốn rời xa tất cả..
Nhưng cuộc sống mà cụ, nước chảy chỗ trũng, chúng ta vẫn phải đứng lên và bước tiếp thôi, sau vài năm em quen vợ em hiện tại, yêu rồi cưới, rồi có F1...thực ra em tiếc mối tình cũ, nhưng vẫn hạnh phúc với cuộc sống hiện tại.
Khi em chia tay nyc em cứ nghĩ như trời sắp sập xuống vậy ấy, nhưng chẳng phải, mà đó là kết thúc để mở ra 1 chương mới rất đẹp trong cuộc đời em
Chỉ vì gia đình cấm cản mà cụ bỏ nyc á?

Toilaai08

Xe tăng
Cánh cửa này khép lại, mở cánh cửa khác, lại mở trúng biệt thự. Ngon quá dồi.

LunaLX

Xe tải
Chỉ vì gia đình cấm cản mà cụ bỏ nyc á?
chuyện của em được em chia sẻ ở 1 thớt khác cụ ạ, chuyện dài cụ ơi.
Việc cấm cản của em nó không như của người khác đâu ạ.

skuadi

Xe điện
chuyện của em được em chia sẻ ở 1 thớt khác cụ ạ, chuyện dài cụ ơi.
Việc cấm cản của em nó không như của người khác đâu ạ.
Thớt còn không cụ? Cụ cho em link với ạ :(
Giống em phết nhưng em khác cụ :)