[Funland] Người dân HN tưởng niệm các chiến sỹ PCCC hy sinh

eagles

Xe buýt
em thấy hành động đặt hoa quá đẹp, nhưng đứng vái thì hơi mê tín.

wonderlust

Xe máy
Qua vụ cháy này thì thấy việc PCCC phải đẩy mạnh nhất là ở nhà cao tầng.
Nhà đất 4-5 tầng cháy đã thiệt hai thế này, tưởng tượng giờ nếu có tòa văn phòng hay chung cư nào cháy từ tầng 20 trở lên thì em nghĩ việc chữa cháy nan giải đấy chứ chả đùa.
Em nghĩ hơi khác chút, tai nạn do hỏa hoạn mà gây thương vong lớn chủ yêu là nhà thấp tầng nhà, ống bác ạ. Chứ nhà cao tầng bây giờ tiêu chuẩn PCCC của mình rất cao và được nghiệm thu rất chặt chẽ nên rất an toàn về PCCC.

datinh

Xe container
Em nghĩ hơi khác chút, tai nạn do hỏa hoạn mà gây thương vong lớn chủ yêu là nhà thấp tầng nhà, ống bác ạ. Chứ nhà cao tầng bây giờ tiêu chuẩn PCCC của mình rất cao và được nghiệm thu rất chặt chẽ nên rất an toàn về PCCC.
chung cư có cao cấp giờ mà đứa ở nó đoảng vẫn kinh bỏ đời. bữa nọ có vụ cháy cc. nguyên nhân có con gẳm sạc đt để trên đệm. thế quái nào nó lổ ! vậy là cháy thoy.

peace_park

Xe buýt
Em tẩy chay Karaoke và các dịch vụ đi kèm từ hnay. Mong các cụ trên này cùng tẩy chay. Không có cầu thì cung tự chết. Các cụ thèm thì mua giàn về, ngồi trong phòng mà tự kỉ.
Mong các chiến sĩ yên nghỉ. Mong Đ và NN chăm lo cho gia đình các chiến sĩ thật tốt.
P.s. Mong CT HN dẹp yên xử đẹp vụ này để làm gương.
Các cụ tẩy chay mà lại mua giàn về gào thì thôi cc đừng tẩy chay ko tội hàng xóm lắm ợ :))

RAVA

Xe ba gác
-Nom cái tượng đài 2 bên khác hẳn, e dự là 1 bên sẽ đc ng dân đặt hoa nhiều, còn bên kia thì…never? 8->

hamcuare!

Xe container
-Nom cái tượng đài 2 bên khác hẳn, e dự là 1 bên sẽ đc ng dân đặt hoa nhiều, còn bên kia thì…never? 8->
Cc gọi là ‘nhất bên trọng, nhất bên khinh’ ;)).
Dĩ nhiên, luôn có ‘xxx this, xxx that’ :).

jazzzzz

Xe lăn
Em thấy lên tách cụm đồng vàng riêng ra để rõ ràng mạch lạc, tình cảm của nd dành cho các chiến sỹ cand pccc đã hy sinh rất rõ ràng, nhưng dư này rõ ràng là bị hưởng chùa cmnr
Dân họ cũng rõ ràng mà

MiTa

Xe lăn
Cụ yên tâm, nếu lệch sẽ có người mang hoa đến đặt thêm cho cân, ai đặt thì châu ko biết.

blueseahn

Xe buýt
Lệch cũng chẳng sao, giờ thấy cân lại hãi đấy ! Quần thể tượng đài này thiêng lắm.

trungpham666

Xe tải
Em tẩy chay Karaoke và các dịch vụ đi kèm từ hnay. Mong các cụ trên này cùng tẩy chay. Không có cầu thì cung tự chết. Các cụ thèm thì mua giàn về, ngồi trong phòng mà tự kỉ.
Mong các chiến sĩ yên nghỉ. Mong Đ và NN chăm lo cho gia đình các chiến sĩ thật tốt.
P.s. Mong CT HN dẹp yên xử đẹp vụ này để làm gương.
Ngồi tự kỷ là chết rồi. Em hàng xóm hát hò inh tai nhức óc em báo chính quyền ngay. Có tiền ra quán vừa văn minh, vừa chuyên nghiệp nhé.

thuyhtt

Xe tăng
Ngồi tự kỷ là chết rồi. Em hàng xóm hát hò inh tai nhức óc em báo chính quyền ngay. Có tiền ra quán vừa văn minh, vừa chuyên nghiệp nhé.
Nhiều cụ cười nhỉ. Cứ báo chính quyền giải quyết ạ? Hx hát cụ cấm đc chắc.
Quay lại comment kia, em bảo THÈM KO NHỊN ĐƯỢC thì mang về hát cho nó an toàn con người. Còn lại là ý thức, đừng để người khác phái chết vì mình.
Cuối cùng em vẫn mong HN xử đẹp vụ này, bao gồm dịch vụ kara, quy trình pccc, để ko có vụ thương tâm tương tự. Riêng kara em thấy phản cảm dù chuyên nghiệp hay ko.

lacettiGG

Xe điện
Em thấy lên tách cụm đồng vàng riêng ra để rõ ràng mạch lạc, tình cảm của nd dành cho các chiến sỹ cand pccc đã hy sinh rất rõ ràng, nhưng dư này rõ ràng là bị hưởng chùa cmnr
Hoa họ cũng để 1 góc riêng rồi kia

trungpham666

Xe tải
Nhiều cụ cười nhỉ. Cứ báo chính quyền giải quyết ạ? Hx hát cụ cấm đc chắc.
Quay lại comment kia, em bảo THÈM KO NHỊN ĐƯỢC thì mang về hát cho nó an toàn con người. Còn lại là ý thức, đừng để người khác phái chết vì mình.
Cuối cùng em vẫn mong HN xử đẹp vụ này, bao gồm dịch vụ kara, quy trình pccc, để ko có vụ thương tâm tương tự. Riêng kara em thấy phản cảm dù chuyên nghiệp hay ko.
Em đây vẫn báo bình thường. Em đi làm về mệt, hát hò nhiều em đau đầu. Hàng xóm em hay hát, em hay báo chính quyền. Người ta nhắc nhở 2 lần em thấy im luôn. Không biết em sai hay họ ngại.
Em cũng chả cấm gì nhưng em thấy báo đài viết đầy những vụ đâm chém nhau vì hát karaoke ở nhà. Đấy, không cấm được thì nó xin tí tiết, lỡ tay k bịt kịp thì laii xin nhiều quá.