[Funland] Người ta từng thương - một góc nhỏ trong lòng!

Châu Tứ TN

Xe điện
Em thật tẻ nhạt, không ai thương em, cũng chưa thương ai. Giờ cũng phải thương ai đó cho kịp.
Nhẽ ra cụ đừng vì ko ai thương mà ko thương ai. Giờ thì thôi cụ ạ, cái thương đó chỉ nên có ở thời thanh xuân thôi.
Dạo này cụ khỏe chứ ạ? :D

mr teppi

Xe buýt
Sáng nay em ngồi cafe một mình, cứ cảm giác ai nhìn mình!!! Đợi, đợi mãi để ánh mắt ấy đi trước, cuối cùng cong mông chạy sợ muộn làm... aayza

Châu Tứ TN

Xe điện
Từ lúc lấy chồng lo cơm 3 bữa, thèm đc một hôm càfef quá như ngày xưa, thèm hẹn hò quá mà ông xã chả hiểu gì, chán!
Những cái "thèm" của mợ rất bình dị, có thể đề nghị anh xã đc mà, đừng chán chỉ vì những nỗi niềm bình dị ấy nhá >:D<
Muội với làm gì, thằng cha họ Triển đấy nhòm ngoài vậy thôi chứ hắn tương tư Công Tôn Sách lâu rồi, đc cái hơi kín nên phải tinh í 1 tí mới nhận ra đc :))
Hóng danh tính Sách huynh đài 8->
Em QUOTE lại làm bằng chứng báo cáo Triển ca ca :>
Yên tâm, em biết mình ở chỗ nào và với tới chỗ nào, 5 tầng vạn mẫu 4 bánh 1 rổ rau là em né \m/
Ai chông chênh hả cụ? <:-P

Hải Hoà

Xe tăng
Hôm nay đọc thớt này của các cụ mợ mà tủi cái gần 60 xuân sanh, nhớ đến một thời vụng dại, 25 tuổi con gái cầm tay đang còn run bắn người lên, chợt nhớ vần thơ của ai đó mà chép trong sổ tay 10 năm trước:
Chia tay em, lại rong ruổi
Lên đường tìm hạnh phúc
Đến trắng tóc, giật mình anh mới biết
Hạnh phúc đâu còn
Tất cả đã nơi em.
Cảm ơn cụ chủ thớt đã gợi nhớ lại thời nông nổi của mỗ, mà bây giờ vẫn chưa khôn được.

tgl77

Xe hơi
Vừa chia tay gấu nửa năm, đọc mấy dòng này của mợ mà em buồn quá, mối tình sâu đậm nhất của em, bảo quên thì sẽ chẳng quên được, có lẽ cả đời này cả 2 sẽ luôn dành 1 góc nhỏ trong tim để cho nhau, chia tay khi còn yêu mà, đau lắm cccm ạ!

Châu Tứ TN

Xe điện
Mợ hay ngồi ở đâu, có khi dáng ngồi của em cũng giống y cụ kia đấy (có thể còn đẹp hơn), mai em thử qua ngồi tí cho mợ ngắm xem :D
Phải vô tình thì mới hữu tình, chứ đi diễn thì còn gì thú vị nữa cụ :D
Có những lúc cảm xúc trào dâng mãnh liệt, tưởng như mình có thể hóa Goliath để che chở cho một người :-<
Cảm xúc em không mãnh liệt vì chữ thương đây hài hòa lứm cụ ạ :)
Xem ra cụ cũng có chút nỗi lòng nhè nhẹ :D
Nói không phải khoe chớ trong top văn trường làng thì em cân cả đội hình, anh zai ạ ;))
thời của e học nà trưởng XHNV?
thời của a nà Tổng hợp, nhưng là bạn anh học, còn a thì chăn vịt. hi hi - thks em !
Vịt đợt này bán chạy hông anh zai? :D

Hoàng Trang

Xe ngựa
Từ lúc lấy chồng lo cơm 3 bữa, thèm đc một hôm càfef quá như ngày xưa, thèm hẹn hò quá mà ông xã chả hiểu gì, chán!
Muốn gì thì nói thẳng, ví dụ: eku, hôm nay em muốn đi cafe và ăn sáng ở ngoài. Done

Châu Tứ TN

Xe điện
Hóng ảnh người đàn ông có tấm lưng quyến rũ! ;))
Hóng tin "GloryJack - người đàn ông mê lưng zai quyến rũ" :D
Có tin là có ảnh à ;))
Sáng nay em ngồi cafe một mình, cứ cảm giác ai nhìn mình!!! Đợi, đợi mãi để ánh mắt ấy đi trước, cuối cùng cong mông chạy sợ muộn làm... aayza
Kịch bản khá lắm cụ =))
Thế mà đã thương nhớ được hả mợ?
Thương chứ ko có nhớ, vô lí hết sức vậy đó :D
Không phải là không muốn thương ai, mà chưa có ai khiến mình thương. Nhưng giờ thì có rồi. May là thanh xuân vẫn còn :)))

Cảm ơn mợ, em vẫn khoẻ, mọi thứ vẫn ổn, trừ tim đập lúc nhanh lúc chậm.
Ai đới cụ? 8->
May mắn hơn là mình tự nhận ra đc mình vẫn còn xuân ;))
Tim có phải dao động điều hòa đâu, điều hòa cũng có lúc 18, 27 độ nữa là :D Cụ chớ lo ;))

hanoipho79

Xe lăn
Say nắng ah,say nắng em đi da...đang say nắng rồi mà ở lại khéo lại vào viện.

Châu Tứ TN

Xe điện
Hôm nay đọc thớt này của các cụ mợ mà tủi cái gần 60 xuân sanh, nhớ đến một thời vụng dại, 25 tuổi con gái cầm tay đang còn run bắn người lên, chợt nhớ vần thơ của ai đó mà chép trong sổ tay 10 năm trước:
Chia tay em, lại rong ruổi
Lên đường tìm hạnh phúc
Đến trắng tóc, giật mình anh mới biết
Hạnh phúc đâu còn
Tất cả đã nơi em.
Cảm ơn cụ chủ thớt đã gợi nhớ lại thời nông nổi của mỗ, mà bây giờ vẫn chưa khôn được.
Mỗ tiên sinh vẫn còn minh mẫn lắm ;))
(Tính em hay chọc, tiên Mỗ đừng giận nghe)
Vừa chia tay gấu nửa năm, đọc mấy dòng này của mợ mà em buồn quá, mối tình sâu đậm nhất của em, bảo quên thì sẽ chẳng quên được, có lẽ cả đời này cả 2 sẽ luôn dành 1 góc nhỏ trong tim để cho nhau, chia tay khi còn yêu mà, đau lắm cccm ạ!
Cái thương em nói không cùng phạm trù với yêu đương - chia li của cụ.
Dù vậy, em hiểu và vỗ vai cụ, chia tay là điều không dễ dàng với bất kì ai :)
Muốn gì thì nói thẳng, ví dụ: eku, hôm nay em muốn đi cafe và ăn sáng ở ngoài. Done
Đâu phải ai cũng khảng khái và thần thái ngút ngàn như chị em mình đâu Trang ;))