Hội xa xứ Người xa xứ, những chuyện nhảm và nhạt

Trạng thái
Thớt đang đóng

kimma

Xe điện
Em thích mấy cái hình icon mấy ông design làm thôi nè :)). Btw...Cậu có phải cắt không?
Lão ý cắt tận gốc rồi :)). Chỉ còn rễ thôi. Mợ hỏi lão ý. Còn hay mất :)) =))

Byul

Xe buýt
Sao lại khai đồng đội trong đống rơm thế :))
:))
Định hỏi cái cạu Durex kia mà thấy pic nhà cậu ấy có vẻ hót.
Em đi ngủ khoả thân có bị sao ko nhỉ?
Chắc vẫn phải mặc đồ đi ngủ đoàng hoàng, có phòng có tốt cậu nhỉ :D

wave-tau

Xe container
:))
Định hỏi cái cạu Durex kia mà thấy pic nhà cậu ấy có vẻ hót.
Em đi ngủ khoả thân có bị sao ko nhỉ?
Chắc vẫn phải mặc đồ đi ngủ đoàng hoàng, có phòng có tốt cậu nhỉ :D
Mợ hỏi câu này ngoài quán cafe of đảm bảo nhận inbox cháy hộp thư luôn. :D
Anh em trong này còn lành chán. :))
Trả lời câu hỏi trên của mợ, em bên này gần như lạnh quanh năm để bộ chăn da cho thằng ku em nó quấn quanh năm kể cũng ấm hơn là cắt bỏ đi. =))

wave-tau

Xe container
Em chẳng học được cái gì đẹp đẽ, thấy ớn tận nóc luôn rồi.

Dạo này em chuyển nhà có vẻ không hợp mệnh hoặc là sao đó. Đêm nào em cũng mơ ngủ chém giết, đến nỗi tinh thần cũng xuống rất nhiều.
Tâm trạng lúc nào cũng mệt mỏi khi ở nhà nữa. Bữa nay chăm đọc chú Thiên Địa Chân Ngôn với chú Vãng Sanh mà chỉ đơ đỡ hơn một tý thôi.
Đang không biết tính sao vì hơi khó khăn trong việc chuyển nhà, em cũng không muốn chuyển vì đã set-up xong cả rùi :(
Chịu khó ban ngày trước khi đi làm mở hé cửa sổ tối về hãy đóng, phòng bé hơn mà không quen chắc cũng bị hiện tượng trên.
Có lão nào xem bóng ko?
Em cũng đang tu bia, bàn bừa bộn quá nên không dám chụp. :))
Nhà em không lắp vtv4, trước hay xem tưởng vn hoá rồng đến nơi rồi nhưng về mấy lần thấy vẫn thế. :))

Bigmoto

Xe container
Chịu khó ban ngày trước khi đi làm mở hé cửa sổ tối về hãy đóng, phòng bé hơn mà không quen chắc cũng bị hiện tượng trên.
Em cũng đang tu bia, bàn bừa bộn quá nên không dám chụp. :))
Nhà em không lắp vtv4, trước hay xem tưởng vn hoá rồng đến nơi rồi nhưng về mấy lần thấy vẫn thế. :))
Phát trên vtv5 với 6 lão ei, dạo này các em đá hay mà :))

Byul

Xe buýt
Mợ hỏi câu này ngoài quán cafe of đảm bảo nhận inbox cháy hộp thư luôn. :D
Anh em trong này còn lành chán. :))
Trả lời câu hỏi trên của mợ, em bên này gần như lạnh quanh năm để bộ chăn da cho thằng ku em nó quấn quanh năm kể cũng ấm hơn là cắt bỏ đi. =))
Em cũng ko rảnh để đi chém gió, còn online trên này cũng vì còn muốn chơi vs mấy cậu thôi :)). Em chưa bao giờ đi lục mấy box khác xem có gì hay hay không.
Btw em hqua về đổi vài chi tiết nhỏ trong nhà theo lời cậu Durex gì đó tư vấn, chưa thấy gì đột phá :(
Nhưng đêm qua dại quá, lại theo thói quen không mặc gì đi ngủ cho nên có giấc mơ khá là rợn tóc gáy :))

wave-tau

Xe container
Em cũng ko rảnh để đi chém gió, còn online trên này cũng vì còn muốn chơi vs mấy cậu thôi :)). Em chưa bao giờ đi lục mấy box khác xem có gì hay hay không.
Btw em hqua về đổi vài chi tiết nhỏ trong nhà theo lời cậu Durex gì đó tư vấn, chưa thấy gì đột phá :(
Nhưng đêm qua dại quá, lại theo thói quen không mặc gì đi ngủ cho nên có giấc mơ khá là rợn tóc gáy :))
Lại mơ thấy thèng "icon" kia chứ rì, mà kể ra trông nó cũng rợn tóc gáy thật (vừa liếc qua). :)) :))
Bên Hàn quốc có bài trấn yểm gì không mợ ?

Byul

Xe buýt
Lại mơ thấy thèng "icon" kia chứ rì, mà kể ra trông nó cũng rợn tóc gáy thật (vừa liếc qua). :)) :))
Bên Hàn quốc có bài trấn yểm gì không mợ ?
:)) Chỉ mình cậu hiểu ý em thôi. Em không thấy có bài trấn yểm gì, em đọc mấy câu thần chú vs đọc kinh thôi cậu ạ. Hi vọng khá khẩm hơn.

Lâu rồi không gặp cậu Kicker ... thấy nhơ nhớ :D

Kicker

Xe điện
:)) Chỉ mình cậu hiểu ý em thôi. Em không thấy có bài trấn yểm gì, em đọc mấy câu thần chú vs đọc kinh thôi cậu ạ. Hi vọng khá khẩm hơn.

Lâu rồi không gặp cậu Kicker ... thấy nhơ nhớ :D
Mợ tính nhờ em bắt ma hử? Hay muốn em làm ma? >-) Nghe mợ tả là em muốn làm quỷ luôn >:).

Thần chú và kinh mợ phải dịch sang tiếng Hàn Cuốc mới ăn thua :D.

Nói nghiêm túc là mợ thử bớt ăn và uống đồ có nhiều vitamin C vào chiều muộn và tối xem sao :-?.

Byul

Xe buýt
Mợ tính nhờ em bắt ma hử? Hay muốn em làm ma? >-) Nghe mợ tả là em muốn làm quỷ luôn >:).

Thần chú và kinh mợ phải dịch sang tiếng Hàn Cuốc mới ăn thua :D.

Nói nghiêm túc là mợ thử bớt ăn và uống đồ có nhiều vitamin C vào chiều muộn và tối xem sao :-?.
Nghe hợp lý nhất nè, em mới mua nhiều vitamin C về uống nhưng uống sáng. Để em đổi sang tối.
Không hiểu sao mấy nay không thấy cậu nhà vắng vắng thôi ;))

Kicker

Xe điện
Nghe hợp lý nhất nè, em mới mua nhiều vitamin C về uống nhưng uống sáng. Để em đổi sang tối.
Không hiểu sao mấy nay không thấy cậu nhà vắng vắng thôi ;))
Mợ vẫn bị mấy con Cắt cắt trên kia nó ám à? :D. Uống vitamin buổi tối, đêm quỷ nó vứt mợ ra đường luôn X_X.

Dạo này cuộc sống buồn tẻ, chẳng có gì mới để chém cả :(.

Byul

Xe buýt
Mợ vẫn bị mấy con Cắt cắt trên kia nó ám à? :D. Uống vitamin buổi tối, đêm quỷ nó vứt mợ ra đường luôn X_X.

Em cũng thế :(
Con cắt cắt là con gì vậy cậu?
Mấy chú chim dễ thương đó hả?
Em bị ám cái khác chứ mấy nhóc đó ám thế nào được em :)).
Em mới chuẩn bị đăng ký học nghề Chef và Barista trước để học kỹ trước khi qua bển đây :D

kimma

Xe điện
Em cũng thế :(
Con cắt cắt là con gì vậy cậu?
Mấy chú chim dễ thương đó hả?
Em bị ám cái khác chứ mấy nhóc đó ám thế nào được em :)).
Em mới chuẩn bị đăng ký học nghề Chef và Barista trước để học kỹ trước khi qua bển đây :D
Họoc họoc , họoc nữa họoc mãi :)). Mợ có ý trí vươn lên thì nên tiếp tục. Còn trẻ mà. Chịu khó 5,7 năm nữa là ổn định toàn phần.

Byul

Xe buýt
Họoc họoc , họoc nữa họoc mãi :)). Mợ có ý trí vươn lên thì nên tiếp tục. Còn trẻ mà. Chịu khó 5,7 năm nữa là ổn định toàn phần.
Trẻ so với cậu thôi, chẳng mấy 3 năm nữa sang đầu 3. Chưa bao giờ em sợ tuổi tác thế này :(
Sợ không làm gì đó nhanh thì không kịp =_=

wave-tau

Xe container
Trẻ so với cậu thôi, chẳng mấy 3 năm nữa sang đầu 3. Chưa bao giờ em sợ tuổi tác thế này :(
Mợ cần kinh nghiệm hoặc thông tin gì cứ inbox mà add số đt các lão trên này, có thể không nhiều thông tin nhưng chắc chắn rất chính xác.
Trên này chém gió cho vui thôi chứ công việc cứ viber hay zalo gì đó cho ok, thông tin người thật việc thật vẫn hơn thông tin trên mạng qua google.

Bigmoto

Xe container
Xong sớm nghỉ sớm, xong muộn nghỉ đúng giờ mợ nhá :))

kimma

Xe điện
Còn trẻ chán. Mục tiêu cho tương lai . Trc là công danh. Sau là gia đình nhỏ . 30 bắt đầu thì chín chắn trong suy nghĩ. Những bất đồng dễ cảm thông cho nhau hơn.

kimma

Xe điện

Lão tings bh bắt đầu cho con đường mới vậy ?. Người đa năng như lão. Lo gì buồn tẻ.

Trạng thái
Thớt đang đóng