[Funland] Người yêu hai lần nạo phá thai với người yêu cũ

AKan

[Tịch thu bằng lái]
Cụ yêu rồi xoạc thoải mái xem có bầu ko rồi cưới

hauyenhd

Xe container
Cụ nên đưa ra viện thử chứ thả vào cũng chưa nói lên điều gì. Thằng e cùng cơ quan trước ở với e cũng vớ phải cô bé bỏ chồng kêu thả cả năm còn k ăn rồi nó cũng lần mò chạy chữa lấy nhau giờ cũng con cái đầy đủ;))

Xa luan chien

Xe buýt
Bây h KHKT phát triển, đi Thái thụ tinh đẻ sinh đôi đầy mà cụ chủ, nghe đâu mất hơn tỏi thôi, đừng lo lắng quá :))

Recycle

Xe tải
ĐÚng cụ nhở, yêu toàn la liếm cho bằng sạch từ đầu tới chân, lấy vợ đòi còn zin. Nhưng mà mợ ấy 2 lần muốn có con với ông kia thật hay sao ấy chứ. Đời không có cái gì khổ bằng cái khổ yêu nhầm người.
Ông anh em kể có đôi kia yêu nhau, tay này thả rông nện khỏe, nện mà giường tre chuyển vị trí luôn ấy, vậy mà không chửa được. Đành phải chia tay trong nước mắt :(
Nện giống e thế =)))

Em không khuyên gì bác, nhưng nếu là em thì không bác ạ.
Vì em đã từng như bác gì có gia đình kia kìa chỉ khác là không vỡ nợ và không nói gì trên mạng sau khi chia tay.
Nói thẳng là không thể dứt bỏ hẳn được đâu bác ạ.
Lấy nhau rồi chỉ cần một lần giận chồng là lại ào đến với tình cũ ngay. Mà cũng chẳng cần giận nhau, đôi khi chỉ là bác và bác cũ là 2 cá thể khác nhau mang lại 2 thứ cảm xúc khác nhau...
Mong bác vẫn đội được mũ. Có gì sai em xin lỗi các mợ.
Sợ nhất cái này, có ch gì nó lại tâm sự/quay lại với ông kia thì lại mệt, yêu những 5 năm cơ mà. Quá sâu đậm nên khó đỡ lắm

newland2909

Xe tải
Bác đến gặp cậu Emmanuel Macron.
Cậu ấy lấy vợ hơn tuổi, đếch đẻ được.

Và được cho là vẫn sống hạnh phúc, thậm chí nghe đồn là khá thành đạt.
Đâu cần đi xa làm gì cụ, lên ngay Cao Bằng hỏi chị (à cô mới đúng) Thu Sao và cậu nhóc Hoa Cương ấy ;)

Ớt xanh

Xe điện
Nện giống e thế =)))

Sợ nhất cái này, có ch gì nó lại tâm sự/quay lại với ông kia thì lại mệt, yêu những 5 năm cơ mà. Quá sâu đậm nên khó đỡ lắm
Đúng là vậy. Một bên là hôn nhân một bên là tình yêu.
Tình yêu thi lúc nào chả đẹp, hôn nhân thì tránh sao được lúc xung đột.
Người yêu cũ lấy chồng hơn 20 ngày đã gọi điện cho em khóc tutu.
Giả sử lấy em chắc gì hơn được anh chồng hiện tại. Chẳng muốn nói ra nhưng em qua rồi em thấm.

letrungdungcz

Xe tăng
Chào các cụ. Giả sử trong trường hợp của em:
Người yêu hiện tại mới yêu đc 6 tháng mà đi cùng nhau biết bao nhiêu chuyện. Từ chuyện cô ấy trước yêu sâu đậm một cụ đã có gia đình( yêu trong vòng 5 năm) bất chấp lời dị nghị tai tiếng từ thiên hạ. Cụ kia cũng yêu gái và có hai con, sống ly thân với vợ và hứa hẹn bỏ vợ nhưng không làm được cho đến tận bây giờ. Theo suy nghĩ của em gái trước kia có hai lý do để yêu một người đàn ông đã có gia đình. Một là yêu sâu đậm, hai là cụ kia có tài và điều kiện ( trước mở công ty làm ăn được, hai lần bị phá sản)
Gái không giấu em một điều gì về quá khứ với ông kia. Duy chỉ có một điều là hai lần nạo phá thai với người cũ. Điều này là do cụ kia nói với em và gái đã thừa nhận, và cho em thời gian suy nghĩ. Gái còn trẻ và học hết lớp 12 đi làm sớm, gia cảnh khó khăn. Lúc yêu thì ông kia hai lần vỡ nợ, gái bảo đi làm để giúp ông kia trả nợ. Giờ ông kia làm ăn vỡ nợ đang biệt xứ. Trước gặp em và khuyên chia tay vì hai người trước yêu sâm đậm và hai lần có con nhưng vì hoàn cảnh phải bỏ. Em từ chối và khẳng định yêu cô ấy, đến với ai là do gái lựa chọn. Cụ có tài và khoản nợ vỡ nợ vài tỷ em nghĩ sẽ trả hết trong vài năm tới.... Giờ không ăn được nên đạp đổ lúc mềm lúc doạ dẫm gái, còn tung ảnh kỷ niệm, nói xấu gái trên mạng xã hội....
Trong hoàn cảnh đó các cụ có ý định nghiêm túc tiến đến hôn nhân như em không. Em chỉ lăn tăn về khả năng có con của gái. Về tính nết đạo đức nhanh nhẹn, tháo vát, là dân bán hàng nên nhiều lúc hơi sỗ sàng, sống dứt khoát không bi luỵ, đến với em vì đã hết yêu cụ kia và cảm thấy lãng phí thanh xuân khi cụ kia hứa hẹn bỏ vợ và đến với cô ấy
Về bản thân em không phải ngoan ngoãn gì có một công việc, có nhà Hn và thuộc tầng lớp bình dân, không giàu không nghèo. Gái ở ngoại thành

Nếu cả thế giới này chỉ còn lại duy nhất mình bạn cụ là nữ thì cụ cưới cũng đc hehe.

Em nói cụ đừng tự ái nhé. Éo hay ho gì khi nhặt lại thứ mà kẻ khác đã vứt đi.

VietCK

Xe tăng
Chuyện kiểu này e thấy trên phim nhiều rồi, chỉ cần một lí do là 2 ng ấy lại sẵn sàng bất chấp tất cả đến với nhau ngay,

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Mình cũng có 1 mối tình 5 năm sau đó chia tay.mình cũng trải qua thêm 2 mối tình nữa nhưng cũng chóng vánh qua đi.em nyc 5 năm cũng có ny rồi nhưng mà dạo gần đây e ấy hay chủ động nt nói chuyện linh tinh vs mình,còn xin ảnh cũ thời còn yêu nhau nữa..E ấy còn than với mình là buồn và muốn có người đi nhậu cùng. Con gái khi đã yêu sâu đậm thì k thể quên dc đâu. May là tính mình dứt khoát,dù e ấy giờ xinh đẹp hơn xưa nhiều nhưng mình ko đớp lại nữa.
Ko cụ nào nhảy vào xin info ah, ko con ng iu cũ nào nó lưu luyến e mới cú chứ, đệch, chứng tỏ mình nhạt như nc ốc!

thằng nhà quê

Xe điện
Người yêu hiện tại mới yêu đc 6 tháng mà đi cùng nhau biết bao nhiêu chuyện. Từ chuyện cô ấy trước yêu sâu đậm một cụ đã có gia đình( yêu trong vòng 5 năm) bất chấp lời dị nghị tai tiếng từ thiên hạ. Cụ kia cũng yêu gái và có hai con, sống ly thân với vợ và hứa hẹn bỏ vợ nhưng không làm được cho đến tận bây giờ. Theo suy nghĩ của em gái trước kia có hai lý do để yêu một người đàn ông đã có gia đình. Một là yêu sâu đậm, hai là cụ kia có tài và điều kiện ( trước mở công ty làm ăn được, hai lần bị phá sản)
Gái không giấu em một điều gì về quá khứ với ông kia. Duy chỉ có một điều là hai lần nạo phá thai với người cũ. Điều này là do cụ kia nói với em và gái đã thừa nhận, và cho em thời gian suy nghĩ. Gái còn trẻ và học hết lớp 12 đi làm sớm, gia cảnh khó khăn. Lúc yêu thì ông kia hai lần vỡ nợ, gái bảo đi làm để giúp ông kia trả nợ. Giờ ông kia làm ăn vỡ nợ đang biệt xứ. Trước gặp em và khuyên chia tay vì hai người trước yêu sâm đậm và hai lần có con nhưng vì hoàn cảnh phải bỏ. Em từ chối và khẳng định yêu cô ấy, đến với ai là do gái lựa chọn. Cụ có tài và khoản nợ vỡ nợ vài tỷ em nghĩ sẽ trả hết trong vài năm tới.... Giờ không ăn được nên đạp đổ lúc mềm lúc doạ dẫm gái, còn tung ảnh kỷ niệm, nói xấu gái trên mạng xã hội....
Trong hoàn cảnh đó các cụ có ý định nghiêm túc tiến đến hôn nhân như em không. Em chỉ lăn tăn về khả năng có con của gái. Về tính nết đạo đức nhanh nhẹn, tháo vát, là dân bán hàng nên nhiều lúc hơi sỗ sàng, sống dứt khoát không bi luỵ, đến với em vì đã hết yêu cụ kia và cảm thấy lãng phí thanh xuân khi cụ kia hứa hẹn bỏ vợ và đến với cô ấy
Về bản thân em không phải ngoan ngoãn gì có một công việc, có nhà Hn và thuộc tầng lớp bình dân, không giàu không nghèo. Gái ở ngoại thành
Chú khó quá, mới PHÁ có 2 lần mà ầm với chả ỉ lên

quan trọng là gái giờ có thật lòng với mình kg. Còn những chuyện cũ thì cũng là phù du thôi, mình càng mở lòng với ngta thì tình nghĩa của họ với mnhf càng sâu đậm. Còn hơn là mang 1 em trong sạch về nhưng sau này có lại âm thầm đi ngủ với ng khác.
Thế bao nhiêu người phụ nữ đoan chính đâu bác không so mà toàn so sánh với đội vớ vẩn thế nhỉ?:-?

Phuluclo

Xe tăng
Hỏng bố máy móc rồi.

canhhoabatdiet

Xe container
Tại sao các chuyện như thế bày hoặc tương tự luôn luôn là các nick mới tinh? ;;);;);;);;);;)

Kuu

Xe lăn
Nạo phá thai gần như không ảnh hưởng gì đến chuyện sinh đẻ sau này đâu. Xác định luôn như thế này đi cho nó nhẹ đầu: Đã yêu là chịch, đã chịch thì khó tránh khỏi dính thai vài lần phải đi nạo bỏ, nhất là bé kia đã yêu 5 năm rồi cơ mà...

Ông người yêu cũ của bé kia nói với Cụ là bé í phá thai 2 lần với ông í rồi à, đàn ông \•/ gì mà hớt lẻo tiểu nhân thế nhỉ. Riêng em không bao giờ tiếp xúc gặp gỡ với nyc của bạn gái cả vì nói thật là nếu gặp mình sẽ ghen và suy nghĩ nên tốt nhất là khuất mắt trông coi, chấp nhận nhưng ko muốn khơi gợi quá khứ:|