[Funland] Người yêu hai lần nạo phá thai với người yêu cũ

Yêu thì thằng *** nào cũng đòi ***, xong chuyển đứa khác lại đòi zin. Nó yêu đến 5 năm thì cũng ko phải chơi bời gì rồi, lấy thì lấy còn lăn tăn thì lượn

Dungha2

[Tịch thu bằng lái]
đừng lấy gái từng nạo thai cụ, bất kể tốt ntn

vì vong đứa trẻ bị mẹ giết chết non sẽ đi theo mẹ nó cả đời, ông nào dính vào mẹ nó đều bị nó ám theo, sẽ làm ăn kém và thường hay gặp vận rủi liên quan đến tai nạn, bệnh hiểm nghèo

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net

xuanhieu282

Xe điện
Website
xuanhieu.com.vn
Chấp nhận được thì không nghĩ mà đã không chấp nhận được thì bỏ cho thoải mái
Chuẩn cụ a, yên tâm hơn la nêu chấp nhận cứ sống 1 tg xem thế nào rồi tính chửa đẻ xong rồi cưới ạ

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Yêu thì thằng *** nào cũng đòi ***, xong chuyển đứa khác lại đòi zin. Nó yêu đến 5 năm thì cũng ko phải chơi bời gì rồi, lấy thì lấy còn lăn tăn thì lượn
ĐÚng cụ nhở, yêu toàn la liếm cho bằng sạch từ đầu tới chân, lấy vợ đòi còn zin. Nhưng mà mợ ấy 2 lần muốn có con với ông kia thật hay sao ấy chứ.
Đời không có cái gì khổ bằng cái khổ yêu nhầm người.
Ông anh em kể có đôi kia yêu nhau, tay này thả rông nện khỏe, nện mà giường tre chuyển vị trí luôn ấy, vậy mà không chửa được. Đành phải chia tay trong nước mắt :(

Cá Tráp

[Tịch thu bằng lái]
Cụ có thật sự rộng lượng và yêu người ta hết lòng không ạ?
Nếu được thì cứ tiếp tục thôi nhưng cần đủ bản lĩnh để vượt qua.

duy277

Xe tăng
Số 38 ngõ 860 Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội.
Cụ lên đây hỏi thì nghĩa là còn lăn tăn, tất cả là ở cụ thôi. Cụ thấy nó có vde thì rõ là có vấn đề, còn đã ko thấy có vde gì thì cũng chả có j cả.

BDS68

Xe cút kít
Người OF
Chào các cụ. Giả sử trong trường hợp của em:
Người yêu hiện tại mới yêu đc 6 tháng mà đi cùng nhau biết bao nhiêu chuyện. Từ chuyện cô ấy trước yêu sâu đậm một cụ đã có gia đình( yêu trong vòng 5 năm) bất chấp lời dị nghị tai tiếng từ thiên hạ. Cụ kia cũng yêu gái và có hai con, sống ly thân với vợ và hứa hẹn bỏ vợ nhưng không làm được cho đến tận bây giờ. Theo suy nghĩ của em gái trước kia có hai lý do để yêu một người đàn ông đã có gia đình. Một là yêu sâu đậm, hai là cụ kia có tài và điều kiện ( trước mở công ty làm ăn được, hai lần bị phá sản)
Gái không giấu em một điều gì về quá khứ với ông kia. Duy chỉ có một điều là hai lần nạo phá thai với người cũ. Điều này là do cụ kia nói với em và gái đã thừa nhận, và cho em thời gian suy nghĩ. Gái còn trẻ và học hết lớp 12 đi làm sớm, gia cảnh khó khăn. Lúc yêu thì ông kia hai lần vỡ nợ, gái bảo đi làm để giúp ông kia trả nợ. Giờ ông kia làm ăn vỡ nợ đang biệt xứ. Trước gặp em và khuyên chia tay vì hai người trước yêu sâm đậm và hai lần có con nhưng vì hoàn cảnh phải bỏ. Em từ chối và khẳng định yêu cô ấy, đến với ai là do gái lựa chọn. Cụ có tài và khoản nợ vỡ nợ vài tỷ em nghĩ sẽ trả hết trong vài năm tới.... Giờ không ăn được nên đạp đổ lúc mềm lúc doạ dẫm gái, còn tung ảnh kỷ niệm, nói xấu gái trên mạng xã hội....
Trong hoàn cảnh đó các cụ có ý định nghiêm túc tiến đến hôn nhân như em không. Em chỉ lăn tăn về khả năng có con của gái. Về tính nết đạo đức nhanh nhẹn, tháo vát, là dân bán hàng nên nhiều lúc hơi sỗ sàng, sống dứt khoát không bi luỵ, đến với em vì đã hết yêu cụ kia và cảm thấy lãng phí thanh xuân khi cụ kia hứa hẹn bỏ vợ và đến với cô ấy
Về bản thân em không phải ngoan ngoãn gì có một công việc, có nhà Hn và thuộc tầng lớp bình dân, không giàu không nghèo. Gái ở ngoại thành
Đọc dài và thấy cụ nan man quá. Có mỗi cái việc cụ lăn tăn là gái liệu có đẻ được không mà còn phải hỏi thì các cụ of tư véo thía nào được :))

vnvodoi

Xe điện
E già rôì, nên k hiểu đc các cụ trẻ :).
Như e thì dí bòi vào :D.
Phũ vãi!:))

Nhưng em cũng nghĩ cụ thớt thả được nghé thì hãy lấy. Không như người quen của em lấy nhau 6 ,7 năm không đẻ được, bị áp lực nên vợ chồng bỏ nhau rồi.

thichkhognthich

[Tịch thu bằng lái]
Rất mong cụ cưới và có hạnh phúc vs cô ấy.

katenguyen

Xe điện
Thì nước này rồi cụ vẫn lên hỏi chứng tỏ cun vẫn quyến luyến gái, bằng ko cụ đã bỏ rồi.
Quyến luyến quá thì chấp nhận, cứ yêu và quan hệ thả cửa, bác sỹ bảo có sản phẩm thì cưới.
À mà có khi phải đợi sp ra xét nghiệm adn đầy đủ rồi hẵng đăng ký kết hôn.
Nói chung ca này vừa dễ vừa khó, dễ là sẽ xxx thoải mái có bầu mới tính, khó là làm sao để gái dứt hẳn thằng kia, cụ có tự tin ko? Em thật

URAL CCCP

Xe ba gác
Các cụ bảu “ lấy đĩ về làm vợ, đừng lấy vợ về làm đĩ”. Nên nếu thực sự yêu thì cụ chủ cứ nhích thoai:))

SkyBay

Xe tải
Chào các cụ. Giả sử trong trường hợp của em:
Người yêu hiện tại mới yêu đc 6 tháng mà đi cùng nhau biết bao nhiêu chuyện. Từ chuyện cô ấy trước yêu sâu đậm một cụ đã có gia đình( yêu trong vòng 5 năm) bất chấp lời dị nghị tai tiếng từ thiên hạ. Cụ kia cũng yêu gái và có hai con, sống ly thân với vợ và hứa hẹn bỏ vợ nhưng không làm được cho đến tận bây giờ. Theo suy nghĩ của em gái trước kia có hai lý do để yêu một người đàn ông đã có gia đình. Một là yêu sâu đậm, hai là cụ kia có tài và điều kiện ( trước mở công ty làm ăn được, hai lần bị phá sản)
Gái không giấu em một điều gì về quá khứ với ông kia. Duy chỉ có một điều là hai lần nạo phá thai với người cũ. Điều này là do cụ kia nói với em và gái đã thừa nhận, và cho em thời gian suy nghĩ. Gái còn trẻ và học hết lớp 12 đi làm sớm, gia cảnh khó khăn. Lúc yêu thì ông kia hai lần vỡ nợ, gái bảo đi làm để giúp ông kia trả nợ. Giờ ông kia làm ăn vỡ nợ đang biệt xứ. Trước gặp em và khuyên chia tay vì hai người trước yêu sâm đậm và hai lần có con nhưng vì hoàn cảnh phải bỏ. Em từ chối và khẳng định yêu cô ấy, đến với ai là do gái lựa chọn. Cụ có tài và khoản nợ vỡ nợ vài tỷ em nghĩ sẽ trả hết trong vài năm tới.... Giờ không ăn được nên đạp đổ lúc mềm lúc doạ dẫm gái, còn tung ảnh kỷ niệm, nói xấu gái trên mạng xã hội....
Trong hoàn cảnh đó các cụ có ý định nghiêm túc tiến đến hôn nhân như em không. Em chỉ lăn tăn về khả năng có con của gái. Về tính nết đạo đức nhanh nhẹn, tháo vát, là dân bán hàng nên nhiều lúc hơi sỗ sàng, sống dứt khoát không bi luỵ, đến với em vì đã hết yêu cụ kia và cảm thấy lãng phí thanh xuân khi cụ kia hứa hẹn bỏ vợ và đến với cô ấy
Về bản thân em không phải ngoan ngoãn gì có một công việc, có nhà Hn và thuộc tầng lớp bình dân, không giàu không nghèo. Gái ở ngoại thành
quan trọng là gái giờ có thật lòng với mình kg. Còn những chuyện cũ thì cũng là phù du thôi, mình càng mở lòng với ngta thì tình nghĩa của họ với mnhf càng sâu đậm. Còn hơn là mang 1 em trong sạch về nhưng sau này có lại âm thầm đi ngủ với ng khác.