[Funland] Người yêu hai lần nạo phá thai với người yêu cũ

kiemthe

Xe hơi
Đã đậm sâu đến mức ấy cụ lấy về chỉ là tạm bợ! Gái của cụ cả đời ko quên được tay kia! Trai thích L lạ, gái thích B quen.. Đấy là tâm sinh lý! Lấy như thế cũng chỉ khổ cụ thôi!

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Chào các cụ. Giả sử trong trường hợp của em:
Người yêu hiện tại mới yêu đc 6 tháng mà đi cùng nhau biết bao nhiêu chuyện. Từ chuyện cô ấy trước yêu sâu đậm một cụ đã có gia đình( yêu trong vòng 5 năm) bất chấp lời dị nghị tai tiếng từ thiên hạ. Cụ kia cũng yêu gái và có hai con, sống ly thân với vợ và hứa hẹn bỏ vợ nhưng không làm được cho đến tận bây giờ. Theo suy nghĩ của em gái trước kia có hai lý do để yêu một người đàn ông đã có gia đình. Một là yêu sâu đậm, hai là cụ kia có tài và điều kiện ( trước mở công ty làm ăn được, hai lần bị phá sản)
Gái không giấu em một điều gì về quá khứ với ông kia. Duy chỉ có một điều là hai lần nạo phá thai với người cũ. Điều này là do cụ kia nói với em và gái đã thừa nhận, và cho em thời gian suy nghĩ. Gái còn trẻ và học hết lớp 12 đi làm sớm, gia cảnh khó khăn. Lúc yêu thì ông kia hai lần vỡ nợ, gái bảo đi làm để giúp ông kia trả nợ. Giờ ông kia làm ăn vỡ nợ đang biệt xứ. Trước gặp em và khuyên chia tay vì hai người trước yêu sâm đậm và hai lần có con nhưng vì hoàn cảnh phải bỏ. Em từ chối và khẳng định yêu cô ấy, đến với ai là do gái lựa chọn. Cụ có tài và khoản nợ vỡ nợ vài tỷ em nghĩ sẽ trả hết trong vài năm tới.... Giờ không ăn được nên đạp đổ lúc mềm lúc doạ dẫm gái, còn tung ảnh kỷ niệm, nói xấu gái trên mạng xã hội....
Trong hoàn cảnh đó các cụ có ý định nghiêm túc tiến đến hôn nhân như em không. Em chỉ lăn tăn về khả năng có con của gái. Về tính nết đạo đức nhanh nhẹn, tháo vát, là dân bán hàng nên nhiều lúc hơi sỗ sàng, sống dứt khoát không bi luỵ, đến với em vì đã hết yêu cụ kia và cảm thấy lãng phí thanh xuân khi cụ kia hứa hẹn bỏ vợ và đến với cô ấy
Về bản thân em không phải ngoan ngoãn gì có một công việc, có nhà Hn và thuộc tầng lớp bình dân, không giàu không nghèo. Gái ở ngoại thành
Lão ny trước nói xấu có nghĩa là mợ ấy dứt khoát rồi (điểm +), nếu yêu và thấy chấp nhận được thì tiến tới thôi cụ. Phá thai rồi vẫn có con tốt chả sao cả :))

mega_fun

Xe điện
Oh, chắc em đã già, tình iu nó khác thời mới. Yêu thật lòng tức là rất muốn sống chung với người kia. Từng có những đôi yêu nhau mà bị cấm cản đã tự tử đó cụ.
Chỗ em có ba cặp vợ chồng.
- Cặp 1. Chồng bị lãnh tinh, cho vợ đi cải thiện, 2 lần được 2 cô con gái.
- Cặp 2: Chồng vô sinh, ko cho vợ cải thiện, nay đã già, ck chết, vợ bán nhà về quê cách hơn 300km. Ngày xưa cũng vì yêu nhau mà họ vượt khoảng cách để đến với nhau.
- Cặp 3: ck vô sinh, vợ li hôn và nay đã lấy ck mới (họ cũng rất iu nhau)
Mọi người đều đánh giá cao cặp thứ nhất, và cũng ít người biết chuyện cải thiện kia. :))
Chỗ mợ xung quanh 3 cặp kinh nhỉ, em chỉ quan tâm ông nào cải thiện cho các cặp kia thôi hay là ;)) em đếch dám hỏi.

datnt1107

Xe điện
Mỗi lần hành lại nghĩ thằng kia nó chịch bết nhè cũ ghê ghê. Em ko làm dc vc này nhường cụ dưới.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Đã đậm sâu đến mức ấy cụ lấy về chỉ là tạm bợ! Gái của cụ cả đời ko quên được tay kia! Trai thích L lạ, gái thích B quen.. Đấy là tâm sinh lý! Lấy như thế cũng chỉ khổ cụ thôi!
Cụ nói như vậy thì mợ nào mối tình đầu mà không thành vợ thành chồng thì ở vậy hết à? Nếu như vậy thì khối ông ế theo :))

kiemthe

Xe hơi
Cụ nói như vậy thì mợ nào mối tình đầu mà không thành vợ thành chồng thì ở vậy hết à? Nếu như vậy thì khối ông ế theo :))
Đây đậm sâu,5 năm! Còn yêu bất chấp thì lấy cái xác về làm gì cụ!

duytrong

Xe lăn
Vợ là món đồ càng để lâu,lỗ càng to,em sợ món hàng của cụ còn mới mà lỗ đã to ợ.nếu cụ không ngại thì yêu là quyết thôi.

huongsac80

Xe container
Em là em đếch tin kiểu ng như lão kia bỏ đi biệt xứ rồi lại quay về trả hết nợ :))
Đàn ông thì nên ra chuẩn đàn ông, kiểu đàn ông chỉ biết chịch chịch thì trời nên ban cho cái khả năng mang thai rồi sinh con, để chém bớt bớt lại cho người khác đỡ nhếch mép :))
Mà cô gái kia chắc cũng bị cảm động bởi sự bao bọc của ông kia nên mới dại vậy :)) để lỡ 1 lần còn đỡ lại những 2 lần
Em nghĩ cũng không nên mang chuyện tc cá nhân của mình đến quán cafe off để hỏi làm gì cụ ạ :D Còn nhiều cái cân nhắc quá thì nên dừng cho xong ợ :D

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em là em đếch tin kiểu ng như lão kia bỏ đi biệt xứ rồi lại quay về trả hết nợ :))
Đàn ông thì nên ra chuẩn đàn ông, kiểu đàn ông chỉ biết chịch chịch thì trời nên ban cho cái khả năng mang thai rồi sinh con, để chém bớt bớt lại cho người khác đỡ nhếch mép :))
Mà cô gái kia chắc cũng bị cảm động bởi sự bao bọc của ông kia nên mới dại vậy :)) để lỡ 1 lần còn đỡ lại những 2 lần
Em nghĩ cũng không nên mang chuyện tc cá nhân của mình đến quán cafe off để hỏi làm gì cụ ạ :D Còn nhiều cái cân nhắc quá thì nên dừng cho xong ợ :D
Tồn tại 5 năm thì không thể giả và chỉ chịch chịch được đâu H, còn việc không thành vc chưa chắc đã là lỗi của 1 bên :))

huongsac80

Xe container
Tồn tại 5 năm thì không thể giả và chỉ chịch chịch được đâu H, còn việc không thành vc chưa chắc đã là lỗi của 1 bên :))
Cái đoạn ịch ịch đấy không hẳn là cho ông kia sư ợ :))
Mà thôi kệ chuyện nhà người ta; sư về thớt tháng 7 canh đi :))

X0000

Xe tăng
Em thì quan điểm này thoải mái người em yêu đang có hai con với ... chồng cũ :)) :))
Cũng định cưới xin cho đoàng hoàng, mà chưa dám mở mồm xin vợ :)) :))

slaz8

Xe ba gác
Chào các cụ. Giả sử trong trường hợp của em:
Người yêu hiện tại mới yêu đc 6 tháng mà đi cùng nhau biết bao nhiêu chuyện. Từ chuyện cô ấy trước yêu sâu đậm một cụ đã có gia đình( yêu trong vòng 5 năm) bất chấp lời dị nghị tai tiếng từ thiên hạ. Cụ kia cũng yêu gái và có hai con, sống ly thân với vợ và hứa hẹn bỏ vợ nhưng không làm được cho đến tận bây giờ. Theo suy nghĩ của em gái trước kia có hai lý do để yêu một người đàn ông đã có gia đình. Một là yêu sâu đậm, hai là cụ kia có tài và điều kiện ( trước mở công ty làm ăn được, hai lần bị phá sản)
Gái không giấu em một điều gì về quá khứ với ông kia. Duy chỉ có một điều là hai lần nạo phá thai với người cũ. Điều này là do cụ kia nói với em và gái đã thừa nhận, và cho em thời gian suy nghĩ. Gái còn trẻ và học hết lớp 12 đi làm sớm, gia cảnh khó khăn. Lúc yêu thì ông kia hai lần vỡ nợ, gái bảo đi làm để giúp ông kia trả nợ. Giờ ông kia làm ăn vỡ nợ đang biệt xứ. Trước gặp em và khuyên chia tay vì hai người trước yêu sâm đậm và hai lần có con nhưng vì hoàn cảnh phải bỏ. Em từ chối và khẳng định yêu cô ấy, đến với ai là do gái lựa chọn. Cụ có tài và khoản nợ vỡ nợ vài tỷ em nghĩ sẽ trả hết trong vài năm tới.... Giờ không ăn được nên đạp đổ lúc mềm lúc doạ dẫm gái, còn tung ảnh kỷ niệm, nói xấu gái trên mạng xã hội....
Trong hoàn cảnh đó các cụ có ý định nghiêm túc tiến đến hôn nhân như em không. Em chỉ lăn tăn về khả năng có con của gái. Về tính nết đạo đức nhanh nhẹn, tháo vát, là dân bán hàng nên nhiều lúc hơi sỗ sàng, sống dứt khoát không bi luỵ, đến với em vì đã hết yêu cụ kia và cảm thấy lãng phí thanh xuân khi cụ kia hứa hẹn bỏ vợ và đến với cô ấy
Về bản thân em không phải ngoan ngoãn gì có một công việc, có nhà Hn và thuộc tầng lớp bình dân, không giàu không nghèo. Gái ở ngoại thành
lấp chỗ trống thui, chăc cụ cửa dưới ;)
vì khi yêu 1 ai đó họ sẽ quên cả bản thân họ, trừ khi..

minhhai985

Xe lăn
Ko biết thì kệ, biết thì cũng căng nhể.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
haha vào đây mới thấy mức độ tự sướng của một số cụ ở mức độ ... thượng thừa (vk chắc toàn gái tờ rinh). Nếu so sánh 1 cô gái chung tình với người yêu 5 năm và 1 cô gái có n mối tình trong 5 năm thì nên chọn ai? Vấn đề là chủ thớt có tự tin vượt qua được quá khứ và cảm nhận được tc của cô kia dành cho mình là thật lòng hay không chứ việc có 1 hay vài người trước đó là quá bình thường ở XH hiện tại :))

Thần Ăn Thánh Ngủ.

[Tịch thu bằng lái]
Nói luôn là gái đấy có thể lấy chủ thớt làm chồng nhưng chắc chắn vẫn sẽ ngủ với ông kia vô điều kiện.
Nhiều gái rất khó hiểu, nhưng thực tế không thay đổi.
Tình cũ không rủ mà tới.

Cứ nghĩ đến cảnh chúng nó phịch nhau nát bét tà giờ mình lao vào nhai bã.

Lạy ông chủ thớt nghìn lạy, cave gọi bằnh cụ