[Funland] Người yêu hai lần nạo phá thai với người yêu cũ

Namtroc

Xe điện
haha vào đây mới thấy mức độ tự sướng của một số cụ ở mức độ ... thượng thừa (vk chắc toàn gái tờ rinh). Nếu so sánh 1 cô gái chung tình với người yêu 5 năm và 1 cô gái có n mối tình trong 5 năm thì nên chọn ai? Vấn đề là chủ thớt có tự tin vượt qua được quá khứ và cảm nhận được tc của cô kia dành cho mình là thật lòng hay không chứ việc có 1 hay vài người trước đó là quá bình thường ở XH hiện tại :))
Hơn nữa giờ làm lại có đó có mấy chai thôi hà

Kuu

Xe lăn
Đã đậm sâu đến mức ấy cụ lấy về chỉ là tạm bợ! Gái của cụ cả đời ko quên được tay kia! Trai thích L lạ, gái thích B quen.. Đấy là tâm sinh lý! Lấy như thế cũng chỉ khổ cụ thôi!
Đây đậm sâu,5 năm! Còn yêu bất chấp thì lấy cái xác về làm gì cụ!
Nếu thấy thích, thấy hợp, thấy chấp nhận được thì lấy thôi chứ thời buổi bây giờ yêu nhau 1 ngày có khi cũng sâu và đậm lắm rồi. Bây giờ yêu đương sớm, đa phần gái đến khi lấy chồng cũng đã vắt vai vài ba bốn mối tình rồi. Lấy vợ mà ngồi tính số năm gái yêu người khác, thống kê số lần gái chịch nyc để ước tính độ đậm sâu...thì chỉ có nước đau đầu mà chết:))
Cái này thì cũng tùy quan điểm cá nhân thôi nhưng em thấy suy nghĩ như Cụ e rằng khó:|

Đã yêu thì tình nào không đậm sâu, có khi 1 tháng hơn 1 năm đấy cụ :))
Em cũng nghĩ như Sư, đã chính thức yêu nhau là ...sâu đậm:))

Jamebonds

Xe container
Trước hết là nếu xác định thì ko được lăn tăn, gái yêu choén nhau rồi thì việc lỡ có bầu cũng ko khác lắm với việc chịch cả, chỉ khác nhau là ko biết giữ thôi. Còn cụ lo ko có con là đúng, thế nên sau khi xác định là lấy thì phải thử trước xem có con ko, có thì mới lấy

thichduthu2011

Máy Bay
Nếu thấy thích, thấy hợp, thấy chấp nhận được thì lấy thôi chứ thời buổi bây giờ yêu nhau 1 ngày có khi cũng sâu và đậm lắm rồi. Bây giờ yêu đương sớm, đa phần gái đến khi lấy chồng cũng đã vắt vai vài ba bốn mối tình rồi. Lấy vợ mà ngồi tính số năm gái yêu người khác, thống kê số lần gái chịch nyc để ước tính độ đậm sâu...thì chỉ có nước đau đầu mà chết:))
Cái này thì cũng tùy quan điểm cá nhân thôi nhưng em thấy suy nghĩ như Cụ e rằng khó:|

Em cũng nghĩ như Sư, đã chính thức yêu nhau là ...sâu đậm:))
Phải nhìn vào hướng tích cực, yêu thằng kia sâu đậm thế mà bỏ để yêu mình thì sẽ sâu đậm hơn còn không hơn thì do mình chứ éo phải do đối tác :))

Bachsima

Xe lăn
Thà ta phụ thiên hạ
Còn hơn để thiên hạ... phụ khoa ta.

Kuu

Xe lăn
Phải nhìn vào hướng tích cực, yêu thằng kia sâu đậm thế mà bỏ để yêu mình thì sẽ sâu đậm hơn còn không hơn thì do mình chứ éo phải do đối tác :))
Em nghĩ cái này còn phụ thuộc vào yếu tố xanh chín. Có khi gái nó yêu thằng khác dăm bảy năm rồi nhưng khi về với mình nó lại cắt đứt hết tình cũ; chung tình với mình, ngược lại có gái nó chỉ yêu thằng nào đó dăm bữa nửa tháng nhưng khi lấy mình rồi nó vẫn dập dờn tình cũ tình mới...
Khó nói lắm Sư ợ:|

thichduthu2011

Máy Bay
Em nghĩ cái này còn phụ thuộc vào yếu tố xanh chín. Có khi gái nó yêu thằng khác dăm bảy năm rồi nhưng khi về với mình nó lại cắt đứt hết tình cũ; chung tình với mình, ngược lại có gái nó chỉ yêu thằng nào đó dăm bữa nửa tháng nhưng khi lấy mình rồi nó vẫn dập dờn tình cũ tình mới...
Khó nói lắm Sư ợ:|
Thì em nói rồi, gái yêu 5 năm mà bỏ được (thằng ny cũ nói xấu chứng minh điều này) thì là điểm cộng. Ít nhất gái cũng có tính chung thuỷ trong máu còn kết quả ntn thì ... hên xui :))