[Đã bán] Nhà Đường Lò Đúc - HBT cần bán trước Tết

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
5,990,000,000 VNĐ
Diện tích
50㎡

roro

Xe tăng
Em mua nhà mất trả bn mà cụ còn nắm rõ hơn thế? sao em lại ko biết Nhỉ, hài vãi. Mà kể cả là có mua được giá đó thì cũng phải xem hiện trạng lúc mua với bây giờ chứ; các cụ ko thấy cả đống tiền đầu tư sửa chữa và giá trị tiền bỏ ra?

Còn có người phán sửa chữa 2-3 trăm; toàn mấy thánh bàn phím;

Mà mua đi bán lại thì có lời mới bán chứ chả nhẽ giao lõm để mấy ông khôn hết phần thiên hạ phi vào à :)))

với tầm loanh quanh 4 đồng cụ tìm cc 93 Lò Đúc mà ở, chắc được tầm 8-90m2 tha hồ mà vi vu nhé, em thật!

Dù sao, Cảm ơn cụ đã đẩy bài ạ vì cụ chắc cũng mua hụt của cụ Đức BSy :))

nhưng 1,8 tỷ so với 4,2 tỷ là ko phải một tý cụ êi =))

đúng là GATO là có thật

thongnv

Xe điện
Em mua nhà mất trả bn mà cụ còn nắm rõ hơn thế? sao em lại ko biết Nhỉ, hài vãi. Mà kể cả là có mua được giá đó thì cũng phải xem hiện trạng lúc mua với bây giờ chứ; các cụ ko thấy cả đống tiền đầu tư sửa chữa và giá trị tiền bỏ ra?

Còn có người phán sửa chữa 2-3 trăm; toàn mấy thánh bàn phím;

Mà mua đi bán lại thì có lời mới bán chứ chả nhẽ giao lõm để mấy ông khôn hết phần thiên hạ phi vào à :)))

với tầm loanh quanh 4 đồng cụ tìm cc 93 Lò Đúc mà ở, chắc được tầm 8-90m2 tha hồ mà vi vu nhé, em thật!

Dù sao, Cảm ơn cụ đã đẩy bài ạ vì cụ chắc cũng mua hụt của cụ Đức BSy :))

đúng là GATO là có thật
=))
em hỏi tí, sao nhà cụ ko lát sàn gỗ thế cụ?

roro

Xe tăng
=))
em hỏi tí, sao nhà cụ ko lát sàn gỗ thế cụ?
Dạ, sàn gỗ thì chi phí rẻ hơn sàn gạch khá nhiều (gần 1 nửa), nhưng sàn Gạch bền đẹp vĩnh cửu
Em chọn loại gạch sàn loại mác khá cao.

ví dụ tầng 2-3 loại 350k/m chưa kể công thợ, tầng 1 loại 500k/m gạch 80-80

gạch Tầng 1 ốp full để nhà đẹp và sáng vĩnh cửu gạch cũng hơn 350k/m

Nhà cũ sửa lại dùng gạch men để đảm bảo ko bị ẩm mốc!

Em thấy mua và bán lại là phải có lãi, lãi bao nhiêu thì kệ người ta, có ảnh hưởng đến nồi cơm của cụ khác ko mà phải sồn sồn lên thế nhỉ, khó hiểu thật. Giá thị trường quyết định, cụ ấy bán đc giá cao mà vẫn bán đc thì là tốt cho cụ chủ, người mua cảm thấy hài lòng là oke. Các cụ khác thấy ngon thì làm thử 1 căn xem có dễ ko :)) em dự căn cụ sẽ bán được trước Tết. Chúc cụ chủ mau gả em nó nhé.

Mợ Yến

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Nhiều ông bà moé mua mà vào hạnh hoẹ như bố đời mẹ thiên hạ. Đắt rẻ xấu đẹp như nào phụ thuộc vào khẩu vị của người mua. Mình đứng ngoài áp tiêu chí của mình vào vị trí nhà người khác phán như đúng rồi.

Cá nhân em các khu vực khác dù tiềm năng nhiều, giá rẻ em lại chả quan tâm, em săn 1 căn trong ngõ Hàng Bạc để làm xưởng theo nhu cầu của mình. Có căn bà hàng xóm mách người ta đang bán hơn 3đ đấy, em chạy vội sang thì họ bán rồi, xin được sdt chủ mới mua lại thì chủ mới lại vừa nhượng tiếp gần 4đ cho chủ khác. Bẵng đi một tg thấy bảo chủ khác cũng có ý bán, khi em tìm gặp được thì họ đã bán cho chủ hiện tại hơn 4đ. Chủ hiện tại mua đang cho sửa sang kỹ càng đẹp dẽ, em vào ngắm nhà ưng quá hỏi giá chủ hiện tại bảo... hơn 5đ. Nắn túi tiền mình không đủ em ngậm ngùi quay về.

Hàng người ta mua được sửa sang xong mình cần mua mình vào mặc cả, thiện chí họ bán, chưa đc giá thì họ cho mình lướt cũng phải chịu. Tiền bạc công sức mồ hôi nước mắt người ta bỏ ra, thắc mắc cái gì ???

roro

Xe tăng
Đúng là mợ am hiểu cuộc sống,

giá trị BĐS ở chỗ phải phù hợp với nhu cầu, tiện ích, khẩu vị, phong thuỷ và thêm nữa là độ hiếm;

Nhà ở KĐT thì giá thị trường khá rõ nhưng nhà trên khu HK, phố cổ thì lại càng hiếm;

chúc mợ tìm được nơi để làm xưởng hợp lý!

Nhiều ông bà moé mua mà vào hạnh hoẹ như bố đời mẹ thiên hạ. Đắt rẻ xấu đẹp như nào phụ thuộc vào khẩu vị của người mua. Mình đứng ngoài áp tiêu chí của mình vào vị trí nhà người khác phán như đúng rồi.

Cá nhân em các khu vực khác dù tiềm năng nhiều, giá rẻ em lại chả quan tâm, em săn 1 căn trong ngõ Hàng Bạc để làm xưởng theo nhu cầu của mình. Có căn bà hàng xóm mách người ta đang bán hơn 3đ đấy, em chạy vội sang thì họ bán rồi, xin được sdt chủ mới mua lại thì chủ mới lại vừa nhượng tiếp gần 4đ cho chủ khác. Bẵng đi một tg thấy bảo chủ khác cũng có ý bán, khi em tìm gặp được thì họ đã bán cho chủ hiện tại hơn 4đ. Chủ hiện tại mua đang cho sửa sang kỹ càng đẹp dẽ, em vào ngắm nhà ưng quá hỏi giá chủ hiện tại bảo... hơn 5đ. Nắn túi tiền mình không đủ em ngậm ngùi quay về.

Hàng người ta mua được sửa sang xong mình cần mua mình vào mặc cả, thiện chí họ bán, chưa đc giá thì họ cho mình lướt cũng phải chịu. Tiền bạc công sức mồ hôi nước mắt người ta bỏ ra, thắc mắc cái gì ???

Mũi tên bạc

Xe container

Cái đoạn bôi đậm này theo em thì mợ hay cụ nào đó đăng bán thì đăng kèm câu: không được vào hoạnh họe, đắt rẻ tùy thuộc người mua, ... thì chắc không ai như vậy đâu mợ. Tại không đăng thì cc cứ tưởng cho comment!

thichuongbia

Xe buýt
Những cụ mợ đăng bán thường ko thích ai chê sp của mình :D, nhưng mỗi người 1 quan điểm 1 góc nhìn 1 tâm thế, cm văn minh lịch sự là ok thôi. Cuối cùng vẫn là thuận mua vừa bán chứ có ai ép ai đc đâu :D

Những cụ mợ đăng bán thường ko thích ai chê sp của mình :D, nhưng mỗi người 1 quan điểm 1 góc nhìn 1 tâm thế, cm văn minh lịch sự là ok thôi. Cuối cùng vẫn là thuận mua vừa bán chứ có ai ép ai đc đâu :D
Cụ lướt 1 lượt chứ ai, khen chê để mua nhà mua đất là bình thường, nhưng kiểu Gato người khác thì nói thật tư duy đấy làm ăn khó khá lên được.

thichuongbia

Xe buýt
Cụ lướt 1 lượt chứ ai, khen chê để mua nhà mua đất là bình thường, nhưng kiểu Gato người khác thì nói thật tư duy đấy làm ăn khó khá lên được.
E lướt 1 lượt thì sao, ko phải cụ cũng đang thế à :D có vd gì ko? Cụ lo cho thân cụ đi còn người ta lãi hay lỗ, làm ăn có khá lên hay ko chả liên quan gì đến cụ, nhỉ

Q.T.A

Xe buýt
Em thấy hợp lý.

xeomxitlop

Xe tải
Các cụ như thế nào chứ cứ 5,5 là em quất nhé. cụ gửi thêm ảnh cho em qua 0962809888 nhé

kaicute

Xe tải
E thấy các cụ trên này lạ lắm. Mua bán nhà đất nó là cái duyên, đắt rẻ là do thị trường và chủ nhà. Cứ vào đây chê bai rồi nói xưa mua rẻ h bán đắt. Thời nào rồi còn tư tưởng như thế các cụ. Suy nghĩ người lớn lên chứ.

Trần Gia

Xe tăng
Mảnh đất này e ko nhầm thì Sổ đỏ cũ chỉ có tầm chưa đến 30m2 cùng mảnh đất phía trc, cụ chủ cũ hợp sổ lại mới đc như trên. e nhớ đâu tầm gần cuối năm ngoái e phi xe đạp vào đây ngắm nghía và quyết định ko mua. Giá cụ ấy đưa ra tương đối hợp lí, chỉ cái ngõ vào và hàng xóm ko như e hình dung nên e ko chốt .
Nhà mới này thì e phải có lời khen . Cụ chủ thật có nghề. Chúc cụ nhanh ra hàng

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Dạ, sàn gỗ thì chi phí rẻ hơn sàn gạch khá nhiều (gần 1 nửa), nhưng sàn Gạch bền đẹp vĩnh cửu
Em chọn loại gạch sàn loại mác khá cao.

ví dụ tầng 2-3 loại 350k/m chưa kể công thợ, tầng 1 loại 500k/m gạch 80-80

gạch Tầng 1 ốp full để nhà đẹp và sáng vĩnh cửu gạch cũng hơn 350k/m

Nhà cũ sửa lại dùng gạch men để đảm bảo ko bị ẩm mốc!
Cụ nổ vừa thôi! Nhìn qua chẳng có gạch nào của cụ quá 250k/m2! Cụ có thể pốt mã gạch e tra phút mốt là ra giá! Trên này nhiều cụ bán gạch, cụ đừng nêu giá ra để loè nữa! Làm j có gạch mác thấp với mác cao

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng