[Đã bán] Nhà Đường Lò Đúc - HBT cần bán trước Tết

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
5,990,000,000 VNĐ
Diện tích
50㎡

Xanh Chín

Xe hơi
Thấy bài cụ chủ lại nhớ hồi em post bài bán nhà trên này, các cụ vào chém, chê, dìm … cho chóng hết cả mặt.
Sau có 1 bà, dân sành sỏi BĐS vào hỏi mua, 30 phút bà ấy chốt, cọc luôn 2 lít, ko thèm xem sổ đỏ thật (chỉ xem qua zalo), nhà em gia lộc cho bên ấy 1 ít.
Nên cụ chủ rao trên này, chắc chỉ để cho vui là chính thôi, chứ nhiều ông tư tưởng hãm lắm, không cho người ta lãi nhiều, lãi nhiều là ghét, là dìm ngay!
Rồi lại phân tích cái lọ cái chai để tỏ ra mình am hiểu và nguy hiểm…
Nên giờ em toàn tầu ngầm, xem các cụ cãi nhau, cũng vui ra phết.

Chúc cụ nhanh chốt trước Tết nhé!

Thấy bài cụ chủ lại nhớ hồi em post bài bán nhà trên này, các cụ vào chém, chê, dìm … cho chóng hết cả mặt.
Sau có 1 bà, dân sành sỏi BĐS vào hỏi mua, 30 phút bà ấy chốt, cọc luôn 2 lít, ko thèm xem sổ đỏ thật (chỉ xem qua zalo), nhà em gia lộc cho bên ấy 1 ít.
Nên cụ chủ rao trên này, chắc chỉ để cho vui là chính thôi, chứ nhiều ông tư tưởng hãm lắm, không cho người ta lãi nhiều, lãi nhiều là ghét, là dìm ngay!
Rồi lại phân tích cái lọ cái chai để tỏ ra mình am hiểu và nguy hiểm…
Nên giờ em toàn tầu ngầm, xem các cụ cãi nhau, cũng vui ra phết.

Chúc cụ nhanh chốt trước Tết nhé!
Em đọc còm thấy cũng vui phết cụ ạ. Rao cho các cụ cãi nhau cho vui thôi cụ.

Xanh Chín

Xe hơi
Em đọc còm thấy cũng vui phết cụ ạ. Rao cho các cụ cãi nhau cho vui thôi cụ.
Hê hê chân lý thuộc về kẻ chiến thắng cụ ơi, kết quả cuối cùng mới là quan trọng, không ai sống thay hoặc làm thay cuộc đời người khác được.

Bản thân xung quanh mình: Họ hàng, bạn bè, người thân còn đầy kẻ gato, nói xấu ganh tị mình bỏ bu ra. Em thấy thế lại càng mừng …

Mặc kệ ….ó. …ủa…, đoàn người cứ đi thôi

Hê hê chân lý thuộc về kẻ chiến thắng cụ ơi, kết quả cuối cùng mới là quan trọng, không ai sống thay hoặc làm thay cuộc đời người khác được.

Bản thân xung quanh mình: Họ hàng, bạn bè, người thân còn đầy kẻ gato, nói xấu ganh tị mình bỏ bu ra. Em thấy thế lại càng mừng …

Mặc kệ ….ó. …ủa…, đoàn người cứ đi thôi
Chuẩn cụ.

Mợ Yến

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Bán cái nhà mảnh đất mà gặp nhiều chim lợn mệt lắm. Người bán mệt mà người mua cũng chẳng biết đâu mà lần lại bị nhiễu thông tin.
Em cuối năm cần tất toán tài chính bán mấy mảnh mà chỉ rao 1 mảnh trên này, mảnh em nắm rõ giá khu vực nhất vì nhà em ở ngay đó vậy mà nhiều thánh nhẩy vào phán như bố tướng. Mấy mảnh còn lại em gửi sale bán cho nhanh, sale nào cũng tranh thủ cộng vênh 5-3 giá. Mấy mảnh bị cộng vênh đó các thánh mua đc khéo vẫn hít hà giá ngon. Em ok cho cộng đỡ mất việc.

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Bán cái nhà mảnh đất mà gặp nhiều chim lợn mệt lắm. Người bán mệt mà người mua cũng chẳng biết đâu mà lần lại bị nhiễu thông tin.
Em cuối năm cần tất toán tài chính bán mấy mảnh mà chỉ rao 1 mảnh trên này, mảnh em nắm rõ giá khu vực nhất vì nhà em ở ngay đó vậy mà nhiều thánh nhẩy vào phán như bố tướng. Mấy mảnh còn lại em gửi sale bán cho nhanh, sale nào cũng tranh thủ cộng vênh 5-3 giá. Mấy mảnh bị cộng vênh đó các thánh mua đc khéo vẫn hít hà giá ngon. Em ok cho cộng đỡ mất việc.
Chẳng có ai là chim lợn ở đây cả! Mỗi ng một quan điểm 1 góc nhìn, đánh giá! Đừng có bốc phét chốn đông người, mà ở đây nhiều ng có chuyên môn về xd, bds! Còn nếu hợp lý đúng giá thị trường, thị trường đang nóng bỏng tay như này thì cũng 1,2 tháng là bán đc!

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Chẳng có ai là chim lợn ở đây cả! Mỗi ng một quan điểm 1 góc nhìn, đánh giá! Đừng có bốc phét chốn đông người, mà ở đây nhiều ng có chuyên môn về xd, bds! Còn nếu hợp lý đúng giá thị trường, thị trường đang nóng bỏng tay như này thì cũng 1,2 tháng là bán đc!
Giật mình à cụ?

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Giật mình j cụ?mình thẳng thắn thì sợ j đâu! Mình có buôn bán j đâu mà giật với chả mình! Chỗ chợ thì có kẻ khen ng chê thôi, chấp nhận mua bán trên này là phải vậy! Đa chiều!

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Giật mình j cụ?mình thẳng thắn thì sợ j đâu! Mình có buôn bán j đâu mà giật với chả mình! Chỗ chợ thì có kẻ khen ng chê thôi, chấp nhận mua bán trên này là phải vậy! Đa chiều!
À thì vô hưởng vô phạt mà.
Gọi là chim lợn cũng đúng.
Xưa em gặp mấy phát ngoài đời kiểu chim lợn này rồi, người ta chưa kịp mở hàng đã ra ám quẻ rồi bị vêu mỏ không trượt phát nào.
Em thì sợ đánh nhau, thấy thế thôi ka ra té cho nhanh, không phải đầu lại phải tai :))
Sợ nhắm í cụ ạ.

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Tôi không nói cụ, các cụ có hiểu biết, có chuyên môn về xây dựng, về bất động sản các cụ cứ vào mà thể hiện. Nhưng trên tinh thần có văn hoá, tôn trọng thớt người ta. Tài sản của người ta cũng giống như đứa con tinh thần, ai yêu thương lại chả nói hay nói tốt. Mình muốn cưới mình đến mà tìm hiểu hoặc hỏi han cho rõ ràng. Lâu nay trên OF tồn tại thứ văn hoá ném đá, người bán hàng vì công việc thường hay nể nang, ngại va chạm nên mới có đất cho chim lợn diễn. Có người chưa tìm hiểu đã phán như đúng rồi, ăn nói thì rất bố lái, những thể loại đó tôi gọi là chim lợn là còn may, tôi coi như lợn luôn ấy chứ.

Chaien Nguyen

Xe tăng
Nhà cụ sửa đẹp đấy, em quất được mấy lô đất em sẽ tìm cụ. Lên phố ở cho vui vậy

hoanganh1985

Xe hơi
Các cụ không mua thì để cụ chủ bán hàng. Thuận mua vừa bán, kể cả cụ chủ mua 3 tỷ xong bán 10 tỷ. Nó cũng là lẽ đương nhiên. Cũng đâu cần các cụ tính lãi cho cụ chủ. Theo em các cụ cụ lên bỏ cái văn hoá ném đá như này đi. Đây là cụ chủ bán hàng thật việc thật.
Em cũng đăng bán cái nhà trên này nhưng thấy khó vđ em xoá luôn. Em giao cho bên văn phòng thu về đủ tiền không thiếu một xu. Các cụ cứ ném đá hoài làm cho mọi người muốn bán trên này chán không muốn đăng bán nữa. người muốn mua chính chủ lại không mua được.
👉 đấy là ý kiến của em khi em đã đăng bán nhà trên này. Còn mấy cái đồ linh tinh em cũng không bàn nhiều.

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Tôi có p xây nhà cho thuê như cụ đâu mà mua gạch rẻ tiền

cụ ko thấy tôi post HĐ với mã gạch lên à mắt có vấn đề à?
Cái mã thật ý, còn mấy cái mã tra trên mạng nói làm j! Còn nếu đúng cụ dùng gạch đấy thì ngang biệt thự rồi! Các Chung cư cao cấp, trung cấp cũng chỉ dùng Pocelcain 60*60~200k thôi, ốp ~170k: Mipec, dcap, Mandarin, vp...! E chơi với đội xây, sửa bán còn lạ j!

thangdaigia9x

Xe hơi
xin thông tin mấy mảnh của cụ xem có ổn ko :)

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
xin thông tin mấy mảnh của cụ xem có ổn ko :)
Em cảm ơn cụ, nếu thực sự cụ quan tâm cụ lưu zalo em sdt ở chữ ký. Hẹn cụ khoảng 15 ngày nữa xong việc công chứng xong em gửi định vị, giá, tt chi tiết để cụ thêm tham khảo. Nay đang cọc nên em ko muốn phiền khách cũng như ảnh hưởng đến cv của em.

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cứ khen cụ làm nhiều nhà và bán nhiều nhà chất lượng giá hợp lý
Cụ cứ show lên đây vài cái cho các cụ mợ trên này qua tham khảo
Chứ em thấy cụ cứ đi hết từ top nay sang top khác ném đá vô duyên Bm. Người bán hàng gặp phải cụ chắc hnao cũng đốt vía
Mình chẳng bao h khen nhà mình, chẳng bao h khoe cả, nhà mình làm cũng đầy lỗi! Mình chỉ thấy ngứa tai mấy ông bốc phét và ngáo giá thôi!

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Người ta rao bán thế nào kệ ng ta chứ, ảnh hưởng gì đến cụ mà cụ bảo phét và ngáo
Chung qui ông nào bán hàng mà chẳng tâng bốc và nói phét
Ti vi nó quảng cáo thật về Pond thì châu Phi biến mất lâu rồi. Cụ cứ thích làm chuyên gia thích thể hiện thì cụ nói một câu
Còn dân bán hàng bọn em thì dị ứng
Vâng cụ, bán cứ bảo dùng đồ tốt là đc, để ng mua tự phán, ko nhất thiết phải liệt kê giá cao vống như pọn e hay chọn gạch cho các BT, nhà đại gia, CC cao cấp..để loè mấy ng ko bit!

NoBored

Xe tải
Vâng cụ, bán cứ bảo dùng đồ tốt là đc, để ng mua tự phán, ko nhất thiết phải liệt kê giá cao vống như pọn e hay chọn gạch cho các BT, nhà đại gia, CC cao cấp..để loè mấy ng ko bit!
Quả gạch thì e công nhận chỉ tầm 2-300k/m2 thôi ko thể đắt hơn sàn gỗ đc

roro

Xe tăng
Đầu năm em đẩy lên để các cụ ngắm;

câu chuyện gạch 🧱 và sàn gỗ 🪵 em thấy tranh luận với mấy cụ xd theo gói khoán thì em ko í kiến gì nữa!

Trục

Xe ba gác
Người OF
Các cụ cứ gạch đá thoải mái, lúc cụ chủ bán giá thương lượng lại ngồi tiếc. ;))
Thường người mua thì âm thầm hỏi hàng rồi chốt bằng phone thôi à.

Trạng thái
Thớt đang đóng