Nhà em định mua đất trên Lạc Hồng Viên cho sau này, nhờ cccm tư vấn

Chim Teo Dần

Xe đạp
Cụ rải chỗ khác được hem, em hay chèo thuyền đoạn đó :(

bảo châu

Xe điện
Thiên Đức đẹp nhất, đắt nhưng xa và lối vào hơi bé. LHV vừa tiền, nhưng trơ trọi, giá mà nhiều cây xanh và có khu đón tiếp như TĐ thì tốt. Nhà e cũng làm 2 ô trên LHV đc mấy năm rồi.

Diệu Bảo

[Tịch thu bằng lái]
Thiên Đức em lên từ 4 năm trước mua hụt mất mảnh đường vào Chùa.
Em định đưa Mẹ em về đấy nhưng Bố em bắt về với Ông Bà nội.
Khu nhà em ở quê có sẵn 1 khu riêng, sạch sẽ lại nằm trong địa phận khu Nghĩa trang liệt sĩ.
Nhưng không có dịch vụ như ở Thiên Đức.
Ví dụ em muốn thắp hương vào ngày rằm và mồng 1 hàng tháng không được

Ở Thiên Đức có dịch vụ đầy đủ , cảnh quan đẹp ,cũng thuộc địa phận quê nội em.

Em ưng Thiên Đức hơn Lạc Hồng Viên.

Violong

Xe tăng
Thiên Đức ngon hơn, e đã đi thực địa cả 2 và đã mua Thiên Đức.

Lý do: xứng đáng đúng nghĩa với cái tên công viên nghĩa trang.

nghiatrangkyson

Đi bộ
Website
congviennghiatrang.com
Thiên Đức ngon hơn, e đã đi thực địa cả 2 và đã mua Thiên Đức.

Lý do: xứng đáng đúng nghĩa với cái tên công viên nghĩa trang.
Phong cách mỗi bên quy hoạch khác nhau bác ơi với lại còn tùy thuộc vào địa hình xây dựng nữa

Còi to 70

Xe buýt
Rổ rá thế nào các cụ cho em tham khảo với.

dungblhk

Xe buýt
Nhà em làm 60m2 đồi Chùa ở Thiên Đức, đến giờ thấy hợp lý. Về khoảng cách so với Hà Nội nghe có vẻ xa nhưng đi cao tốc HN-LC chỉ mất khoảng 1h30 cũng hợp lý. Dịch vụ đầy đủ, cảnh quan và qui hoạch đẹp

keomutvuive

Xe điện
Ui e ngó toàn 14 15tr 1m2, đất dự án kdt trong thành phố vy cũng tầm 8tr -14 tr, đất nghĩa trang mà đắt khiếp

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Kinh doanh nghĩa trang giờ kinh thật.

Vài chục năm nữa có khi lại 100 củ / m2 như nhà phố :(

mazda3_pro

Xe lăn
Hỏa thiêu cho văn minh các cụ à :D

Đau dạ dày

Xe hơi
Thiên đức đẹp hơn và bớt công nghiệp hơn lhv. Còn cụ nào muốn mua ở vĩnh hằng thì năm nay có mở bán khu mở rộng. Cụ nào cần thì ra phòng kinh doanh của nó mà đăng kí. Lúc nào mở bán se có alo cụ thể. Giá đâu đó tầm 9 triệu 1 mét. Tháng 8 âm năm ngoái em đi đăng kí thì cũng có vài nghìn đồng chí đăng kí thông tin trước rồi. Thiên đức thì dịch vụ rất tốt . Năm ngoái nhà em cần gấp nên ko đợi dc vĩnh hằng. Cụ nào thích xây hoành tráng 1 mình 1 kiểu thì cứ vĩnh hằng mà mua. Còn thiên đức có luật của nó phải xây theo qui chuẩn. Khuôn viên đất bao nhiêu mét dc làm những hạng mục như thế nào có qui định hết . Năm ngoái em chuyển mộ cho gia tiên trong nhà nên hầu hết mọi việc em đều biết . Cụ nào cần tư vấn gì em co thể trả lời thì em có thể giải đáp cụ thể. Cái gì em ko biết thì chịu. Ps. Em là dân đen chứ ko phải sale bên nào đâu nên em nói theo cảm nhận của mình nhé

Koichi

Xe hơi
Thiên đức đẹp hơn và bớt công nghiệp hơn lhv. Còn cụ nào muốn mua ở vĩnh hằng thì năm nay có mở bán khu mở rộng. Cụ nào cần thì ra phòng kinh doanh của nó mà đăng kí. Lúc nào mở bán se có alo cụ thể. Giá đâu đó tầm 9 triệu 1 mét. Tháng 8 âm năm ngoái em đi đăng kí thì cũng có vài nghìn đồng chí đăng kí thông tin trước rồi. Thiên đức thì dịch vụ rất tốt . Năm ngoái nhà em cần gấp nên ko đợi dc vĩnh hằng. Cụ nào thích xây hoành tráng 1 mình 1 kiểu thì cứ vĩnh hằng mà mua. Còn thiên đức có luật của nó phải xây theo qui chuẩn. Khuôn viên đất bao nhiêu mét dc làm những hạng mục như thế nào có qui định hết . Năm ngoái em chuyển mộ cho gia tiên trong nhà nên hầu hết mọi việc em đều biết . Cụ nào cần tư vấn gì em co thể trả lời thì em có thể giải đáp cụ thể. Cái gì em ko biết thì chịu. Ps. Em là dân đen chứ ko phải sale bên nào đâu nên em nói theo cảm nhận của mình nhé
Em cũng đang phải lo dần cho bố mẹ em. Mộ họ nội nhà em chủ yếu nằm tại Bất bạt, nên em muốn mua tại Vĩnh Hằng. Cụ có địa chỉ phòng kinh doanh để đăng ký là ở chỗ nào không? Cụ chỉ cho em với
Hoặc cụ nào có lô đất sạch tầm 15-20 m2 cần chuyển thì inbox cho em nhé

khanhnguyen09

Xe container
Cụ cho em hỏi khu mở rộng của Vĩnh hằng có đẹp bằng khu cũ ko?

Đau dạ dày

Xe hơi
Em cũng đang phải lo dần cho bố mẹ em. Mộ họ nội nhà em chủ yếu nằm tại Bất bạt, nên em muốn mua tại Vĩnh Hằng. Cụ có địa chỉ phòng kinh doanh để đăng ký là ở chỗ nào không? Cụ chỉ cho em với
Em cũng đang phải lo dần cho bố mẹ
em. Mộ họ nội nhà em chủ yếu nằm tại Bất bạt, nên em muốn mua tại Vĩnh Hằng. Cụ có địa chỉ phòng kinh doanh để đăng ký là ở chỗ nào không? Cụ chỉ cho em với
Phòng kinh doanh của nó nằm ngay cổng trong khuôn viên nghĩa trang ý cụ à

hackgirl

[Tịch thu bằng lái]
Chào các cụ, chả là em có đang tìm hiểu về mấy cái đất kiểu này, nó rơi vào tầm 11 triệu 1 m2 đất nghĩa địa view hồ nước

tưc là 1 mảnh 50m2 nó tầm 550 triệu ạ
vấn đề có 1 điểm dở là mất phí dịch vụ 2 triệu 1 năm , dù đã sử dụng hay chưa cũng đều vậy, tức là 50 năm thì mất thêm 100 triệu nữa , cứ 50 năm lại thu 1 phát như thế

em thấy cái này chi phí dịch vụ phi lý quá, cần các cụ giải đáp xem có chỗ nào ở HN mà đất nghĩa địa rẻ hơn tí đc không nhỉ , chứ như thế này em đóng 50 năm thì ok thôi nhưng chả biết đến đời con cháu gỉa sử nó không có tiền đóng thì toang à :))

cần lắm các cụ tư vấn thêm