[Funland] Nhà Vin khu Times City lên giá chóng mặt

Rebel Melb

Xe tải
Giá nhà ở tận Phạm Văn Bạch, Golden Park, The Park Home căn xấu còn 50 - 55, Golden Park bán căn 105m2 còn 6 tỉ thì Time với vị trí đó hạ tầng đó, chất lượng đó, giá thế lại thành hợp lý.
Gần công viên, đsq Mỹ, Fpt..đường rộng nhiều trường học có chỗ đỗ xe. Năm nay giá thế thôi sang năm lại không có giá đó đâu.

alceste

Xe điện
Gần công viên, đsq Mỹ, Fpt..đường rộng nhiều trường học có chỗ đỗ xe. Năm nay giá thế thôi sang năm lại không có giá đó đâu.
Đại sứ quán Mỹ thực ra là điểm trừ, tự nhiên quanh năm hứng sóng điện từ của hàng trăm nghìn thiet bi cho cái ổ tình báo Dong Năm A, công viên thì OK, chứ ai làm FPT thì mới quan tâm ở gần FPT thôi.

7usd

Xe điện
Các chung cư mặc định mua nhà có chỗ để oto hả các cụ?

KeanuR

Xe tăng
Đại sứ quán Mỹ thực ra là điểm trừ, tự nhiên quanh năm hứng sóng điện từ của hàng trăm nghìn thiet bi cho cái ổ tình báo Dong Năm A, công viên thì OK, chứ ai làm FPT thì mới quan tâm ở gần FPT thôi.
Quanh đây thì theo e dsq Mỹ k phải điểm trừ
Điểm trừ với nhà ở ở đây theo e là viện huyết học, viện ks tối cao, tòa án cấp cao, nghe đã thấy âm khí nồng nặc rồi, đâu thì đâu chứ có sự lựa chọn chả ai lao vào chỗ xử án kết tội, nơi chữa bệnh ở cả

Ladyfirst

Xe hơi
cơ quan em ngay cạnh đại sứ quán Mỹ ở Láng Hạ đây, biểu tình liên tục.

Website
casamia.vn
Tăng nhiều ạ, không chỉ khu times. B em mua căn 120m2 bên gelexima lúc dịch có hơn 2 tỏi, làm nội thất vào 500 củ nữa là 2 tỏi 5. Vừa bán 3 tỏi 8 :) - dịch dã kiếm nhẹ tỏi 3

ncs

Xe buýt
Quanh đây thì theo e dsq Mỹ k phải điểm trừ
Điểm trừ với nhà ở ở đây theo e là viện huyết học, viện ks tối cao, tòa án cấp cao, nghe đã thấy âm khí nồng nặc rồi, đâu thì đâu chứ có sự lựa chọn chả ai lao vào chỗ xử án kết tội, nơi chữa bệnh ở cả
Nhiều người háo danh gần đại sứ quán Mỹ không hiểu để làm gì khi Mỹ nó được đặc quyền về an ninh. Nó sẽ không cho bén mảng lại gần, hay bị cấm đường mỗi khi có quan chức cấp cao đến. Ở gần chỉ tổ phiền toái

Rebel Melb

Xe tải
Nhiều người háo danh gần đại sứ quán Mỹ không hiểu để làm gì khi Mỹ nó được đặc quyền về an ninh. Nó sẽ không cho bén mảng lại gần, hay bị cấm đường mỗi khi có quan chức cấp cao đến. Ở gần chỉ tổ phiền toái
Khi người ta chọn địa điểm để xây Đại sứ quán thì họ quan tâm nhất là chất lượng không khí, sự ô nhiễm kết hợp với giao thông thuận tiện không bị tắc đường….nên nhớ Đại sứ quán Mỹ tại Cầu giấy là Đại sứ quán có chi phí “đắt “ nhất thế giới đến thời điểm hiện tại.

veno

Xe tải
vụ đó em ko rõ lắm, em nghe sale nói có 2 chỗ kia gửi xe cụ ạ
Vâng, hoặc bên T thì cụ kiếm căn nào có quy định rõ slot xe trong hợp đồng gốc, là sẽ tự động được xếp luôn chỗ đỗ xe trong hầm ngay khi nhận nhà nhé cụ.

DCCHA

Xe tải
Em ở khu này từ năm 2003 và nếu có ai bảo đổi căn nhỏ hơn, về Time em cũng về luôn. Đg thì tắc, ăn uống thì kém, dân cư dân trí ko có gì. Toàn văn phòng ko có khu dân cư đến ăn bát phở cũng khó kiếm hàng ngon.

Ladyfirst

Xe hơi
Vâng, hoặc bên T thì cụ kiếm căn nào có quy định rõ slot xe trong hợp đồng gốc, là sẽ tự động được xếp luôn chỗ đỗ xe trong hầm ngay khi nhận nhà nhé cụ.
em cảm ơn cụ

Rebel Melb

Xe tải
Em ở khu này từ năm 2003 và nếu có ai bảo đổi căn nhỏ hơn, về Time em cũng về luôn. Đg thì tắc, ăn uống thì kém, dân cư dân trí ko có gì. Toàn văn phòng ko có khu dân cư đến ăn bát phở cũng khó kiếm hàng ngon.
Em không hiểu cụ dựa vào đâu để đánh giá “dân cư dân trí “¿ Đường tắc so với khu nào thế cụ¿ tóm lại nơi ở lý tưởng thì nó phù hợp cho mỗi cá nhân. Ví dụ như nơi làm việc, trường học, gần người thân……