Hội xa xứ Nhà xx off ở Đức

Catmatpat

Xe điện
Em vừa về tối hôm qua, định lên ảnh luôn nhưng nhiều quá, lại phải chọn lại nên để cả nhà chờ. Em sẽ tường thuật lại chi tiết buổi gặp mặt thân tình ấm áp của các OFERS XX khu vực châu Âu tại thị trấn có từ thời trung cổ ALSFELD tuyệt đẹp (sao đẹp mời cả nhà theo dõi phóng sự ảnh này, em đề mô vài tấm trước nhé) nằm ở phía Bắc Frankfurt Đức. Cả nhà cũng thông cảm cho anh em bọn em, vì rảnh ra là ngồi lại chém với nhau, thấy thân tình như người trong nhà nên câu chuyện cứ chiếm hết thời gian của bọn em. Cám ơn cụ Supersoi và gia đình đã cho anh em có dịp được gặp gỡ, tổ chức buổi gặp mặt đáng nhớ này. Mặc dù đợt này rất muốn nhưng vì lý do cá nhân và công việc, Chánh XX Laicanthan, cựu Chánh Ma xinh, Bó Mạ Tụt, Appie, Do Dinh Hau không tham gia được. Hy vọng tháng 4 năm sau tại Séc sẽ vui như thế, và mùa hè năm sau nữa tại Pháp (b) (b)

Chỉnh sửa cuối:

BALTIC

Xe container
Phố nhà Soi đẹp thật, mà hơi ít ảnh quá lão Cat

Catmatpat

Xe điện

maxinh84

Xe tăng
em hóng với :x

maxinh84

Xe tăng
tháng 4 năm tới ơ cz nha , em đăng kí trươc :P

Catmatpat

Xe điện
Buổi OFF này được quyết định sau một sự kiện hạnh phúc của gia đình cụ Supersoi đón chào F1 thành viên mới tháng trước. Xin chúc mừng cụ Supersoi, trong hai ngày ở nhà cụ, em thấy cụ xứng đáng nhận giải ông bố mẫu mực của năm khu vực châu Âu. Em từ Pháp phải đi máy bay sang, cách nhà cụ Soi hơn một giờ bay nhưng thời gian di chuyển tổng cộng đến cả 5 tiếng, cụ Tuấn Đạt thì chạy hơn 500 km để xuống đón em ở sân bay và đưa về nhà cụ Soi và cụ TDI thì già thế rồi mà vẫn lặn lội đạp xe mấy trăm cây số về gặp gỡ anh em. Thật là cảm động. Nhà cụ Soi nằm trong trung tâm phố cổ được bảo tồn, nhà cửa sat sát, và kiến trúc tuyệt đẹp kiểu nhà nông thôn vùng này cách đây mấy trăm năm xây bằng gỗ và tường đất. Em sẽ show ảnh phố xá cụ tỉ sau. Vào nhà cụ Soi rồi, cái cảm giác xa lạ biến đi đâu mất hẳn. Anh em ofer gặp nhau, cách quê mẹ cả vạn cây số mà cái tình cảm sao nó ấm áp thế. Cụ Soi và gia đình đã chuẩn bị cho anh em ngồi vào bàn ngay để buổi tiệc bắt đầu (b) (b)

giangsuki

Xe ngựa
Lão Soi đảm đang thế cơ à

maxinh84

Xe tăng
=)) " và cụ TDI thì già thế rồi mà vẫn lặn lội đạp xe mấy trăm cây số về gặp gỡ anh em..." anh Cat fun thế =)) =))