[Funland] Nhận định thị trường bất động sản có thể đã đạt đỉnh, hôm nay em chính thức chốt

Trạng thái
Thớt đang đóng

BDS68

Xe cút kít
Người OF
Chắc tội bốc phét quá đà :))
Vớ vẩn mà cụ. Kể cả giá có thực sự cao ntn thì các bên mua - bán cũng chả ông nào ngáo đến mức làm cái hợp đồng công chứng cho cái nhà LK ngõ 4m với cái giá 310tr/m2 để chết tiền thuế cả.

Mà biết đâu ông chủ lại sâu ra cái hợp đồng viết tay run dế các kiểu thì bố nào tham kèo 50 củ bập vào là lãnh đủ:)):)):))

tit_va_mit

Xe hơi
Em trên răng dưới ...ái, có đồng méo nào đâu mà kèo với chẳng cọt. Còn bác thích thì em chơi với bác luôn, trưng ra đi, đừng có chém nữa.
Ý em là em với bác chung kèo với cụ bảo 310tr/m2 ở nhà 4m ngõ Thanh Xuân ý. Thơm thế mà bác ko chơi. Hihi

hdung87

Xe tải
Sorry cụ tay em nhanh hơn não. Em nghe vậy chứ tin thế méo nào được giá nhà lên như vậy, cứ như tiền là lá đa ý.
Khi 1 sự vật sự việc 1 con người hay 1 con vật đến lúc chết thường đều giãy giụa thế mà.
Giãy là giãy thế nào cụ. Các cụ ở đây còn đang ước giá nhà đất giảm đi để các cụ ấy mua thêm để tích sản mà (dù đọc bài của các cụ ấy thì chắc cụ nào cũng đang một bụng đất chưa sút đi được). :))

tit_va_mit

Xe hơi
Giãy là giãy thế nào cụ. Các cụ ở đây còn đang ước giá nhà đất giảm đi để các cụ ấy mua thêm để tích sản mà (dù đọc bài của các cụ ấy thì chắc cụ nào cũng đang một bụng đất chưa sút đi được). :))
Hihi. Vâng ạ. =)))

Trần Đoành.

Xe container
Em trên răng dưới ...ái, có đồng méo nào đâu mà kèo với chẳng cọt. Còn bác thích thì em chơi với bác luôn, trưng ra đi, đừng có chém nữa.
Ý em là em với bác chung kèo với cụ bảo 310tr/m2 ở nhà 4m ngõ Thanh Xuân ý. Thơm thế mà bác ko chơi. Hihi
May cho các cụ là cụ chủ kia đang bị cầm tù đấy :)) :)):))

Trần Đoành.

Xe container
Vớ vẩn mà cụ. Kể cả giá có thực sự cao ntn thì các bên mua - bán cũng chả ông nào ngáo đến mức làm cái hợp đồng công chứng cho cái nhà LK ngõ 4m với cái giá 310tr/m2 để chết tiền thuế cả.

Mà biết đâu ông chủ lại sâu ra cái hợp đồng viết tay run dế các kiểu thì bố nào tham kèo 50 củ bập vào là lãnh đủ:)):)):))
Tý thì em mất 500k quỹ đen yểm từ tết :))

0979461234

Xe máy
:)) chém gió online mà cụ, giá đấy có chó nó mua, cứ ông nào trên này mà đòi mở kèo với chụp hđ các thứ thì đến 99,9% là cò đất mà mồm tụi cò thì lúc nào bds giá chả tăng ;))
Nếu ngõ như này nhà đẹp ko quá 200 triệu 1 m2.các cụ cần thông tin thật cứ báo khu phố nào em khảo giá trong 1 tiếng.
Em bên thiên khôi nguồn hàng nội đô rất chi tiết

thanhtu7676

Xe tải
cứ gọi là đứt dừn đựt
giờ ôm đất ngang ôm bom, bán ko bán được, đau khổ , tuyệt vọng...

tự dưng lại nhớ đến bài ca bất động sản, nghe mà chết cười :))

thanhtu7676

Xe tải
Sự thật là 2 tháng nay thanh khoản teo tóp, giá chững và giảm, em chắc chắn là không tăng. Em chưa thấy có cơ sở gì để BĐS tăng trở lại ít nhất là đến cuối năm nay. Em còn vài lô muốn ra hàng mà thấy thanh khoản kém nên cũng không bán, lại vứt đấy vài năm chờ sóng mới.
bđs mới bắt đầu vào chu kỳ giảm giá dài hạn (10 năm) mà bảo tăng giá thì khác gì ga la cười, chương trình hài cuối năm =))
tăng lắm, có giảm đâu, còn tăng mạnh...tăng ở mồm cò vạc thôi vì cò ko bơm vá thì lấy gì sống?
các sales làm nghề buôn nước bọt nên nước bọt có mất giá tí nào đâu cơ chứ :))

BDS68

Xe cút kít
Người OF
bđs mới bắt đầu vào chu kỳ giảm giá dài hạn (10 năm) mà bảo tăng giá thì khác gì ga la cười, chương trình hài cuối năm =))
tăng lắm, có giảm đâu, còn tăng mạnh...tăng ở mồm cò vạc thôi vì cò ko bơm vá thì lấy gì sống?
Mệ, nghe cụ phán giảm giá dài hạn (10 năm) mà em vã mồ hôi hột. Cụ soi lại kỹ, bấm đốt ngón tay đếm lại lần nữa xem có nhầm lẫn gì không ạ :))

Alisoma

Xe buýt
Chu kỳ bđs giảm giá 10 năm là có từ khi nào đấy cụ :))), cụ làm em cười phọt cả rắm

Trạng thái
Thớt đang đóng