[Funland] Nhận định thị trường bất động sản có thể đã đạt đỉnh, hôm nay em chính thức chốt

Trạng thái
Thớt đang đóng

ruou_nep_17

Xe tải

dongnd3

Xe buýt
10 tỏi nhiều lựa chọn rồi,nhưng tầm này gửi bank vẫn thiết thực,có bank lên 13% rồi đấy cụ.
Ng ta hỏi bds nào ông lại đi tư vấn gửi bank. Kiểu hỏi quán thịt chó ngon lại trả lời ăn nhiều bị gút, ăn làm dell j =)))

Tuệ Châu

Xe hơi
Ng ta hỏi bds nào ông lại đi tư vấn gửi bank. Kiểu hỏi quán thịt chó ngon lại trả lời ăn nhiều bị gút, ăn làm dell j =)))
ông bị có vấn đề về đọc hiểu à,ko nhìn thấy vế đầu tôi bảo 10 tỏi nhiều lựa chọn à,khi ng khác hỏi nên nêu ra những phương án thiết thực với tình hình hiện tại chứ,còn họ mua bds hay gửi là do họ.chứ ko như ông,kẹp vài lô đất đi thớt nào cũng thấy gào thét hô hào kiểu tự thẩm du an ủi bản thân mình.tội nghiệp vcd..... =))

Chỉnh sửa cuối:

dongnd3

Xe buýt
ông bị có vấn đề về đọc hiểu à,ko nhìn thấy vế đầu tôi bảo 10 tỏi nhiều lựa chọn à,khi ng khác hỏi nên nêu ra những phương án thiết thực với tình hình hiện tại chứ,còn họ mua bds hay gửi là do họ.chứ ko như ông,kẹp vài lô đất đi thớt nào cũng thấy gào thét hô hào kiểu tự thẩm du an ủi bản thân mình.tội nghiệp vcd..... =))
Ông chui gầm giường nhà tôi à mà biết kẹp vài lô đất vs thẩm du =)) thế lại giống con minu nhà tôi quá =))
tôi nói sai j? Trả lời ko đúng câu hỏi ng ta muốn ra vẻ khuyên bảo rồi mua hay ko do họ, rồi vế đầu vs chả vế sau lấp liếm =))
Ng ta cần mua nhà là dự án nào bjo chứ cần ông khuyên mua lúc nào hay đầu tư j chắc =))

Chỉnh sửa cuối:

Tuệ Châu

Xe hơi
Ông chui gầm giường nhà tôi à mà biết kẹp vài lô đất vs thẩm du =)) thế lại giống con minu nhà tôi quá =))
tôi nói sai j? Trả lời ko đúng câu hỏi ng ta muốn ra vẻ khuyên bảo rồi mua hay ko do họ, rồi vế đầu vs chả vế sau lấp liếm =))
Ng ta cần mua nhà là dự án nào bjo chứ cần ông khuyên mua lúc nào hay đầu tư j chắc =))
người ta hỏi là hỏi chung mọi người,quan điểm tôi như nào tôi góp ý thế,chột dạ ấm ức à :))
chỉ cần quan sát thấy ông ngày nào cũng vào đây hô hào,là biết ngay mà,nghe giọng thì đầy phẫn uất,bất đắc chí,biết méo gì về kinh tế đâu mà cứ bảo làm bank nọ bank kia,nghe chán vcd.mà tôi ko biết milu là gì đâu,milu là loại đẻ ra ông à =))

Chỉnh sửa cuối:

Trần Trường Hưng

Xì hơi lốp
Thằng Ngân hàng nào mà tăng lãi thì chết với thầy cụ nhỉ, ;))

Anh em ôm đất mong chờ tin này quá, share khắp nơi ;))
share nhanh còn tranh thủ ra hàng chứ cụ.đây là hạ nhiệt ls an lòng dân đợt tết thôi,ra giêng ls phi mã mấy ae vay bank lại cong đít lên mà gồng thôi

Đạt 196

Xe tải
người ta hỏi là hỏi chung mọi người,quan điểm tôi như nào tôi góp ý thế,chột dạ ấm ức à :))
chỉ cần quan sát thấy ông ngày nào cũng vào đây hô hào,là biết ngay mà,nghe giọng thì đầy phẫn uất,bất đắc chí,biết méo gì về kinh tế đâu mà cứ bảo làm bank nọ bank kia,nghe chán vcd.mà tôi ko biết milu là gì đâu,milu là thứ đẻ ra ông à =))
Chuẩn, còn nick mưa nắng gì gì đó, toàn cò phẫn uất 😂

Trần Trường Hưng

Xì hơi lốp
Thông tin ra tết tăng lãi từ đâu vậy cụ. Em lo lắm.
ngay chiều em vừa ngồi với cậu em bên tín dụng vpbank,thấy cậu ý bảo dự sang năm 17-20% chưa kể 2% bảo hiểm và phí dịch vụ khác,tin hay ko tùy cc.em nghe sao nói lại y chang vậy.Tech giờ cho vay 14,9% chưa kể kèm bao hiểm và dịch vụ khác nữa nhé.

Lyquangdieu1

Xe tăng
ngay chiều em vừa ngồi với cậu em bên tín dụng vpbank,thấy cậu ý bảo dự sang năm 17-20% chưa kể 2% bảo hiểm và phí dịch vụ khác,tin hay ko tùy cc.em nghe sao nói lại y chang vậy.Tech giờ cho vay 14,9% chưa kể kèm bao hiểm và dịch vụ khác nữa nhé.
Lãi thế, mức đầu tư công năm sau nhiều hơn.
Có khi nào NH đón đầu k cụ

Namdinh6119

Xe máy
Chắc sang năm đến 2026 thị trường đi ngang thôi.

Trạng thái
Thớt đang đóng