[Funland] Nhận tư vấn miễn phí mặt bằng công năng

leeagle75

Xe tải
Em có thể và đủ năng lực giúp cụ hơn thế này nhiều.
Vì thấy cụ viết cái đầu bài hời hợt nên em fun tí cho vui hy vọng cụ không giận. Vì thực tế kể cả là giúp trên tinh thần O.F thì em cũng luôn làm một cách cẩn thận và chăm chút, cũng như đau đầu suy nghĩ concept, ý tưởng hay nên em cũng yêu cầu ngược lại về đầu bài phải đầy đủ, chính xác cũng như các cụ cũng đặt tâm mình vảo việc đó hoặc chia sẻ câu chuyện càng tốt. Như hôm trước có cụ nhờ lô đất 80m2 x 3 tầng với tổng chi phí 1 tỷ 7. Em cũng hào hứng xây dựng 2 concept trả bài vì nghĩ sẽ rất choi khi hình thành nhưng nhận được sự phản hồi bảo không ổn vì phòng ngủ ko có toilet riêng mà chung 2 ngủ 1 toilet. Ửa trời, sao cụ đó ko nói luôn em cẩn toilet riêng cho mỗi phòng và chi được thêm vì sơ sơ mỗi toilet cũng ngốn 4-50tr trong đó kts đang cố nghĩ từng vật liệu để tiết kiệm. Từ đó em có cái nhìn không thiện cảm về các đầu bài và nhu cầu không đủ thông tin :)
Quay lại bài toán của cụ, em cần bản vẽ, hình ảnh hiện trạng cũng như nhu cầu, tầm tiền, đối tượng khách thuê cũng như hướng nhà và xung quanh mới có tư vấn chính xác được. Nếu cụ cần em tư vấn thì gửi giúp em những giữ liệu đó qua thớt cafe tư vấn của em. Cám ơn cụ.
Cám ơn cụ đã rất chi tiết yêu cầu cần có để tư vấn. Như cụ thấy tiêu đề của thớt của cụ fikcfikc là Tư vấn về mặt bằng công năng nên em cũng chỉ dám nhờ các cụ thế thôi ah. Cụ phê bình em hời hợt em cũng xin nhận cụ ah.

Akaymikata

Xe tải
Cám ơn cụ đã rất chi tiết yêu cầu cần có để tư vấn. Như cụ thấy tiêu đề của thớt của cụ fikcfikc là Tư vấn về mặt bằng công năng nên em cũng chỉ dám nhờ các cụ thế thôi ah. Cụ phê bình em hời hợt em cũng xin nhận cụ ah.
Ôi cụ cả nghĩ quá, em nhận xét trước lúc cụ sửa bài. Mà em chỉ thấy buồn thôi chứ không có ý phê bình gì cả. Thớt em đây mời cụ nếu có nhu câu https://www.otofun.net/threads/cafe-tu-van-trao-doi-chia-se-tu-van-thiet-ke-thi-cong.1861810/

leeagle75

Xe tải
Ôi cụ cả nghĩ quá, em nhận xét trước lúc cụ sửa bài. Mà em chỉ thấy buồn thôi chứ không có ý phê bình gì cả. Thớt em đây mời cụ nếu có nhu câu https://www.otofun.net/threads/cafe-tu-van-trao-doi-chia-se-tu-van-thiet-ke-thi-cong.1861810/
Cám ơn cụ. E ko dám phiền cụ nhiều quá.
Đơn giản như tiêu để của thớt, tư vấn về "Mặt bằng công năng". Cụ thấy chỗ nào chưa ổn cần điều chỉnh thì chỉ giúp, có thể trong quá trình em giải thích cụ sẽ có thêm thông tin. Về cơ bản là giảm tối đa chi phí và nâng cao sự tiện dụng. Hiện trạng, đang vận hành và có kín khách ở rồi.

hn2

Xe tải
Cụ chủ thớt hay Cụ Mợ nào (sinh viên)làm về tk nhà vườn cho em xin số đt để nhờ vả , trao đổi giải pháp nhà vườn em định ra tết khởi công với chi phí hạn hẹp ạ. Tks các cụ!

newdriver_2021

Xe hơi
Em chào CCCM, em chuẩn bị nhận nhà cc 58m có thiết kế sẵn nên nhưng em đang muốn thay đổi chút vì phòng master thấy nó bí quá, CCCM thông thái cho em xin tư vấn với ạ. Em cảm ơn ạ
truc 10.png
Chung-cu-30t1-nam-trung-yen- Chung-cu-30t2-nam-trung-yen-mat-bang.png