[TNGT] Nhân viên coi xe đi trộm xe của khách và gây tai nạn !

Ingo Le

Xe đạp
Chẹp chẹp, không đưa khóa cũng dở, đưa khóa cũng dở, làm sao giờ các cụ ~X(.

liuy_max

Xe máy
Nguy hiểm nguy hiểm, các cụ gửi xe nhớ chú ý nhé :-s

blackcivic 2.0

Xe tăng
Gấn =chuyện của em .cuối năm ngoái thằng cu bảo vệ cty em còn đâm nát đầu xe nissan ni... 7c chưa biển .Làm bảo hiểm 154t (em ma nói cụ thể sợ các cụ bảo em dài dòng nhưng nếu có yêu cầu em sẵn sàng kể vi em nghĩ thế còn là may

ducanh131986

Xe đạp
tốt nhất là ko giao vợ cho thằng nào cầm tay hết bác ạ :| ... nó mà thấy vợ xinh..alehu...1 nhát là xong cả đám >"<

binhcoi

Đi bộ
Gấn =chuyện của em .cuối năm ngoái thằng cu bảo vệ cty em còn đâm nát đầu xe nissan ni... 7c chưa biển .Làm bảo hiểm 154t (em ma nói cụ thể sợ các cụ bảo em dài dòng nhưng nếu có yêu cầu em sẵn sàng kể vi em nghĩ thế còn là may
Cụ cứ kể lên cho Ae cùng nghiền.

blackcivic 2.0

Xe tăng
Cụ cứ kể lên cho Ae cùng nghiền.
Cty em có cu bảo vệ là em họ thằng bạn .Nó quá hiền ít nói <hơi bị đơ đơ>.hôm đó gần tối rồi ,bọn LX mang xe nissan từ kho ra sân xếp để chuyển lên xe lồng . KO hiểu sao nó lừ lừ trèo lên một con nísan nivira trong khi bọn lx đang cho xe lên lồng do vậy ko biết. Đen cho em là nó lên đúng con số AT ,chứ MTthif may quá vì nó đã bao giờ lái đâu cho nổ máy vào số thoải con gà mái cũng ko sao. Nó đề nổ máy thì xe trôi bọn lx quay lại thấy quát nó xuống chắc lúc đó cu cậu sợ rí hết ga luôn, xe vọt đi đâm thẳng vào cái đầu kéo rúc đầu vào gầm đầu kéo .Nó càng sợ lại càng đạp ga xe cứ dũi gầm bánh xe rít ầm ầm xe rung chồm lên chồm xuống như con nghé con tìm vú mẹ.< cho nó sinh động>Một thằng LXchay ra giật cửa phi vào xe mà ko lôi nổi nó ra phải thêm 1 LX nữa mới lôi được nó ra .Thì ra nó sợ quá người cứng đơ phải khênh vào trong nhà .Xe nissan 7c coi như vứt bộ đầu từ gương, kính hắt về trước máy thì ko phải thay hêt .Nó dũi thế cong cả trục đầu kéo kinh thật :: THEO kụ em phải xử lý ntn??/???????? nghĩ cũng còn may nó mà phi ra đường với kiểu đấy thì ....có khi các bác lại biết vì thể nào báo chả đăng <nó phải đâm cả chục là ít > xe điên ,LX điên rồi thêm em cũng là một thằng điên theo nó ,nên em nghĩ lại cũng còn may chứ......em dính vụ natf ko điên mới lạ...

Chỉnh sửa cuối: