[Funland] Nhân viên làm ca.

BMV_ND

Xe hơi
Gần tết nhiều nơi tuyển nên cứ chỗ nào ngon hơn là sv nhảy lung tung.

Đạt bệt

Xe tải
Gần tết nhiều nơi tuyển nên cứ chỗ nào ngon hơn là sv nhảy lung tung.
Trời nhà em biết gần tết trả lương part time theo lương làm chính thức mà còn nghỉ kiểu ko thèm báo đâu ạ.

blackhole1

Xe tăng
Thị trường lao động của mình lôn xộn ý thức kém nên nhân công rẻ không có sức cạnh tranh cũng là do vậy đó cụ. Cụ không có lầm sau nhưng DN khác sẽ là lần sau, còn cụ cũng có thể sẽ là lần sau của loại công nhân như vậy.
Cũng bực chứ cụ vì lỡ kế hoạch của mình nhưng em vẫn trả vì là công sức của họ còn thưởng và các khoản phụ cấp thì cắt thôi ,sau vài lần lọc thì cũng ra một đội hình thiện chiến

butchikim

Xe ba gác
Các em nó giờ toàn làm theo đam mê, các cụ cứ lôi tiền ra đo là sao ;))

G810

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chịu khó, do dân số mình giờ nó già nhanh quá nên mới có hiện tượng này. Các ld đang lo sốt vó lên đấy, em cũng lo độ hai năm nữa mà tình trạng dân số mình như Nhật thì đau đầu lắm-vì điều kiện xã hội mình với xã hội Nhật cũng tiệm cận giống nhau rồi.

Cụ chịu khó chờ dân họ đẻ nhiều một tý, khi các cháu nó lớn lên thì mọi thứ lại bình thường thôi.;))

Chứ giờ xu thế các cháu nó hướng tới các nghề dùng lưỡi là nhiều, dư nghề Sít ý được chuộng dù phun-tham hay bát-tham. :))

Rx365

Xe buýt
Em tuyển người cũng phải chắt lọc những người ý thức tốt, ko cần quá giỏi. Mình có thể đào tạo dần được, chứ ý thức kém cho next luôn, kể cả thiếu người. Như vậy mới mạnh được, chứ nuôi quân ô hợp mệt người lắm:(:(

Đạt bệt

Xe tải
Em tuyển người cũng phải chắt lọc những người ý thức tốt, ko cần quá giỏi. Mình có thể đào tạo dần được, chứ ý thức kém cho next luôn, kể cả thiếu người. Như vậy mới mạnh được, chứ nuôi quân ô hợp mệt người lắm:(:(
Cụ chịu khó, do dân số mình giờ nó già nhanh quá nên mới có hiện tượng này. Các ld đang lo sốt vó lên đấy, em cũng lo độ hai năm nữa mà tình trạng dân số mình như Nhật thì đau đầu lắm-vì điều kiện xã hội mình với xã hội Nhật cũng tiệm cận giống nhau rồi.

Cụ chịu khó chờ dân họ đẻ nhiều một tý, khi các cháu nó lớn lên thì mọi thứ lại bình thường thôi.;))

Chứ giờ xu thế các cháu nó hướng tới các nghề dùng lưỡi là nhiều, dư nghề Sít ý được chuộng dù phun-tham hay bát-tham. :))
Các em nó giờ toàn làm theo đam mê, các cụ cứ lôi tiền ra đo là sao ;))
Cũng bực chứ cụ vì lỡ kế hoạch của mình nhưng em vẫn trả vì là công sức của họ còn thưởng và các khoản phụ cấp thì cắt thôi ,sau vài lần lọc thì cũng ra một đội hình thiện chiến
Các cụ nói đều đúng ạ. Em thực ra bực mình cái kiểu các bạn ý đăng lên fb thôi. Còn em làm việc có nguyên tắc em tuyển trực tiếp thì phải xin nghỉ trực tiếp từ em và ra gặp em để nhận lương. Còn thật sự là em chỉ cần nv trung thành và thật thà còn lương Và thưởng luôn đúng với năng lực và luôn công khai minh bạch. Để các bạn còn có tính phấn đấu.

zolahn

Xe điện
Tìm đc người làm giờ khó ngang lên trời,nhất là các cháu sv giờ ko bằng 1/10 ngày trước,giờ ko hiểu nổi lớp trẻ.
Công nhận, bọn nó vừa lười vừa láo, ko chịu tiếp thu, chỉ thích ngồi mát ăn bát vàng

Đạt bệt

Xe tải
Công nhận, bọn nó vừa lười vừa láo, ko chịu tiếp thu, chỉ thích ngồi mát ăn bát vàng
Dạ đúng cụ ạ. Nó nghỉ đột hẳn ko thèm xin phép, ko thèm xin lỗi ko thèm gặp mình. Đến khi đòi lương thì như dân chợ búa. Thật sự ko hiểu nổi cụ ạ.

zonda82

Xe container
Thế lúc phỏng vấn cụ có cho em ý ký vào cam kết j đó k>

Đạt bệt

Xe tải
Thế lúc phỏng vấn cụ có cho em ý ký vào cam kết j đó k>
Thật ra tuyển mấy bạn này bên em thường ít kí cám kết. Thôi rút kn lần tới kí cam kết vậy. Nói chung là tuỳ từng bạn thôi ạ