Nhận xét đánh giá về siêu xe Toyota VIOS 2014

jumonttee

Xe đạp
Các cụ nói chuyện thiếu nhân văn bỏ mẹ. Thế sau 3 năm sử dụng, các cụ bán cho chó à? Quan điểm mỗi người 1 khác, người có điều kiện thì dùng xe mới, người chưa có điều kiện thì 10-20tr cũng phải chắt bóp. Hay sau 3 năm chạy xe, các cụ vứt thẳng xe mình ra bãi rác? Khinh người vừa thôi! Đời có lúc này lúc kia, mát mặt lúc nào hay lúc ấy, đừng có vội tinh tướng

PS: sorry các cụ, trời nắng, em bức xúc quá!
Trời nắng cụ hoa mắt à, người ta bảo thế này:

Quan điểm khi mua e mua xe là không chạy quá 3 năm nếu xe cũ rẻ hơn xe mới 150 triệu thì không tội gì mua xe cũ.còn cá nhân e biết tự lượng sức ít tiền không bàn những việc vượt quá sức mình.chưa ai nói mua xe cũ là những người khôn chỉ hiểu một điều là không đủ đủ tiền,kinh tế hạn hẹp trừ thợ. !
Nghĩa là họ cũng vì kinh tế hạn hẹp mà phải mua xe cũ, nhưng chỉ là những xe có 2 điều kiện: 1/ lăn bánh kể từ khi mới chưa quá 3 năm; và 2/ rẻ hơn xe mới 150tr.

Họ chia sẻ vậy, quan điểm thấy cũng hợp lý. Chứ có bảo mua xe mới về đi 3 năm rồi vứt đi đâu.
Chả hiểu cụ chê trách người ta điểm gì mà bảo nhân văn với chả không nhân văn. Mà họ còn chưa văng nọ văng kia, cụ đã văng ra hết cả rồi.

lenovox1

Xe tải
Trời nắng cụ hoa mắt à, người ta bảo thế này:

Nghĩa là họ cũng vì kinh tế hạn hẹp mà phải mua xe cũ, nhưng chỉ là những xe có 2 điều kiện: 1/ lăn bánh kể từ khi mới chưa quá 3 năm; và 2/ rẻ hơn xe mới 150tr.

Họ chia sẻ vậy, quan điểm thấy cũng hợp lý. Chứ có bảo mua xe mới về đi 3 năm rồi vứt đi đâu.
Chả hiểu cụ chê trách người ta điểm gì mà bảo nhân văn với chả không nhân văn. Mà họ còn chưa văng nọ văng kia, cụ đã văng ra hết cả rồi.
Cụ đọc lại đoạn tôi quote nhé. Tôi quote cái gì thì cụ tranh luận cái đó. Okie, chắc tôi nóng quá hóa nói nhiều, sorry các cụ, tôi edit xóa bài của tôi đi vậy

xuantruong3202

Đi bộ
Website
www.facebook.com
Chào các cụ. Nhà cháu ở Hải Dương, phụ huynh cháu muốn mua vios bản G. Không biết show nào ở HN bán gía mềm nhất ạ?
Cháu đang học trên HN nên cháu sẽ đi xem.xe và ok giá thì phụ huynh cháu sẽ lên.
Cụ nào làm show thì sms or alo cháu nhé: 0963.007.615

Kenz

Xe tải
Không biết cụ quê ở đâu, em thì nhà quê vải thiều vớ mỳ Chũ rồi, nhưng em cũng Thạc sĩ, Cao cấp LL chính trị, em cũng dân trí thấp nên mới mua 2 cái Toy để đi. Cụ coi thường mọi người quá.
Topic cũ rồi nhưng em vẫn phải quote và vodka cho cụ. Công nhận là nhiều cụ tay nhanh hơn não :)) Em cũng thấy tủi thân quá, học đại học Ngoại Thương ra trường chắc cũng là dân trí thấp nên mới dùng Toyota :))

phucdiep

Xe tăng
Ôi thần linh ơi yêu nước phải dùng hàng việt đó là vinaxuki .ăn chơi chưa đủ tầm thì hàn,Nhật.còn điều kiện thực sự thì đức,anh.tranh cãi làm gì

phucdiep

Xe tăng
e mà gặp cỡ như cụ e đấm vỡ *** chó của cụ luôn.cụ về nhà lôi gia phả xem gốc của cụ ở đâu mà ra nhé.cụ đúng là thanh phần( nửa chó nông thôn, nửa cày thành thị)
Theo e gốc gác của người việt gần nhất là trung của.xa hơn là châu phi .còn gốc hẳn là phú thọ nói thế có khi chưa chắc bác hiểu

phucdiep

Xe tăng
Cụ tính nhầm thế nào chứ vios ra đường mà lắp thêm ít option cơ bản như dvd, cam lùi, dán kính ( k3 mua xe đc dán free) thì giá vios ko dưới 740-750t đâu cụ ạ. Ra biển không chưa có j cũng 720tr rồi.
Giá 2 con này có thể nói là tương đương.
Vios 214 em lái cũng vài lần rồi, ầm cực kỳ. Các cụ nên xem xét lại. Em thật!
Có ầm bằng morning không

Xe cỏ cũ

Xe điện
Em thì thấy vios, K3, Mec, Bim đi êm như nhau các cụ ah, tai em bị điếc í mờ, em fun tý. Nói thật, xe tầm ầm tiền mà cái gì cũng ngon thì đào đâu ra, được cái nọ thì mất cái kia thôi. Xe Hàn giờ cũng chả rẻ như xưa nữa đâu, xem giá K3, Rondo, Tucson, i20 thì rõ. Thích thằng nào thì khiêng thôi.

manhhagtvt

Xe tải
Website
otoplay.vn
Em thì thấy vios, K3, Mec, Bim đi êm như nhau các cụ ah, tai em bị điếc í mờ, em fun tý. Nói thật, xe tầm ầm tiền mà cái gì cũng ngon thì đào đâu ra, được cái nọ thì mất cái kia thôi. Xe Hàn giờ cũng chả rẻ như xưa nữa đâu, xem giá K3, Rondo, Tucson, i20 thì rõ. Thích thằng nào thì khiêng thôi.
Chuẩn cụ. Xe thì giờ nhiều loại lắm. Tầm tiền nào cũng có. Quan trọng là cụ thích xe gì thôi

bihero_114

[Tịch thu bằng lái]
Thầy me em cũng đang thích Vios mà chưa quyết. Tính tháng sau xem xét cụ thể. Có cụ sale Toy nào tư vấn cho e inbox với. Hoặc gửi cho e ít thông tin qua mail: bihero_114@yahoo.com.vn

thanhlk386

Xe máy
Cụ nào cũng bảo em này tiết kiệm nhưng không biết chạy phố hết bao lít nhỉ

Hoangtu_lee

Xe tải
Trước Em chạy Ford nay chuyển sang Vios G lý do chắc ít Cụ biết. Nếu ở Bển thì tội gì không tậu xe hịn, an toàn cho người ngồi trong. Nhưng tiền ít mà lại ở VN thì có lẽ Vios là lựa chọn "an toàn" về kinh tế

vũ thành trung

Đi bộ
Phải tính chứ 30tr ít chó gì đâu, hay kụ đem lên hãng bán rẻ lại cho nó 25tr, có khi cái mớ đó có 1-2tr nó chém mình 30tr nhỉ. Bọn hãng chó thật.
em đang rất băn khoăn về mấy cái nẹp nox này, bên ngoài em thấy bán rẻ lắm, chẳng hạn ốp sườn xe hãng bán 4,5tr, bên ngoài chỉ có 700k, các bác cho em hỏi có cùng 1 loại ko ???

cuong857777

Xe hơi
em đang rất băn khoăn về mấy cái nẹp nox này, bên ngoài em thấy bán rẻ lắm, chẳng hạn ốp sườn xe hãng bán 4,5tr, bên ngoài chỉ có 700k, các bác cho em hỏi có cùng 1 loại ko ???
E nghĩ lấy ở ngoài cung dc vi đắt gấp hơn 6 lần tiền, nếu chất lượng 8/10 thì dùng loại ở ngoài đi cụ