[SNOF] Nhanh tay đăng ký đồng phục ngành SN OF 9... Số lượng có hạn các cụ/mợ ơi

chienkda

Xe tải
E đăng ký 1 áo XL.

diepnv

Xe buýt
Em đăng ký 1 áo size M + 1 mũ mợ Haiaulady nhé! Em sẽ ck vào stk cụ Thắng, mà có hàng thì qua văn phòng lấy hay ship hả mợ? Em bên Long Biên :)

inhalong

Xe đạp
Không biết hôm đấy có biến gì nữa không, máu đi sinh nhật OF quá mà chưa lần nào đi được. Nếu đi được e đến tận nơi chọn áo được không ạ? nhà e 4 thành viên. mà bên mình nhận chuyển khoản có ship tỉnh không ạ?

Haiaulady

Xe buýt
Em đăng ký 1 áo size M + 1 mũ mợ Haiaulady nhé! Em sẽ ck vào stk cụ Thắng, mà có hàng thì qua văn phòng lấy hay ship hả mợ? Em bên Long Biên :)
Bác có thể qua văn phòng lấy hoặc trả phí ship, bên em sẽ ship hàng đến nhà cho bác.

Không biết hôm đấy có biến gì nữa không, máu đi sinh nhật OF quá mà chưa lần nào đi được. Nếu đi được e đến tận nơi chọn áo được không ạ? nhà e 4 thành viên. mà bên mình nhận chuyển khoản có ship tỉnh không ạ?
Bên em có ship tỉnh bác.
Khi bác chuyển tiền+ tiền phí ship nữa là em sẽ chuyển về đến nhà bác ah.

Em đăng ký 1 áo nam size L nhé
Ok bác.

haphan

Xe tải
Bác ơi em nhiều năm quá, không thể nhớ nổi được, bác có thể nhắc lại giúp em hok :((

.
Thì năm nào chả thế cháu đều đăng kí như vậy mà. Thôi đến khi nào hàng về mợ thông báo để cháu đến OTV đăng kí rồi nhận luôn nhé.

xe hoa

Xe buýt
Ôi zồi ôi, lâu lắm zồi mới nhìn thấy nick cụ.
Tại lâu không thấy cụ hô hào anh em Chelsea ăn thịt rùa mà. :))

Hic, vậy em lại được thu tiền 1c thành 2c ah :))
Thế có size đó ko để em biết bán nhà nào. :))
Em thấy OF cũng nhiều cụ béo mà, sao mợ ko làm thêm size 3XL, thậm chí 4XL cho những người tốt bụng như bọn em. :D

give-up

Xe hơi
Ngõ 93- Hoàng Văn Thái- Thanh Xuân- Hà Nội
Website
www.otofun.net
Chúc mừng Diễn đàn sinh nhật lần thứ 9, chúc cho Of mỗi ngày một văn hóa tốt hơn, cập nhật, chia sẻ tốt hơn. Chúc cho Min/ Mod sức khỏe, hạnh phúc và thành công.

Haiaulady

Xe buýt
Thế cho em đăng kí 1 áo sz M + 1 ô nhé mợ. Em qua VP lấy ạ
Ok bác.

Thì năm nào chả thế cháu đều đăng kí như vậy mà. Thôi đến khi nào hàng về mợ thông báo để cháu đến OTV đăng kí rồi nhận luôn nhé.
Hại não quá cụ ah

Tại lâu không thấy cụ hô hào anh em Chelsea ăn thịt rùa mà. :))

Thế có size đó ko để em biết bán nhà nào. :))
Em thấy OF cũng nhiều cụ béo mà, sao mợ ko làm thêm size 3XL, thậm chí 4XL cho những người tốt bụng như bọn em. :D
XXL là to lắm rồi đấy bác ơi, cơ mà bác same same như em ngotatto thì chắc XXXL thật, mà size đó em không có bác ah :((

Em đã chuyển rồi mợ nhé :)
Em nhận được tiền của bác em sẽ báo lại ah, tks bác.

Chúc mừng Diễn đàn sinh nhật lần thứ 9, chúc cho Of mỗi ngày một văn hóa tốt hơn, cập nhật, chia sẻ tốt hơn. Chúc cho Min/ Mod sức khỏe, hạnh phúc và thành công.
Dạ cảm ơn bác nhiều :x