[Funland] Nhập khẩu hà nội

taplaibonbanh

Xe tải
e ở dịch vọng chục năm , kt 3 cũng có mỗi tội ko có nhà mà hỏi các chú toàn 4-50 củ nên e thôi , bỏ cả kt3 luôn giờ e nhập khẩu đông anh hôm trc mất 5 củ dc cái ngoại thành cơ mà gỡ lại dc sang tên oto , xe máy vẫn hn và cccd cũng hn ạ

Bopmuoi

[Tịch thu bằng lái]
e ở dịch vọng chục năm , kt 3 cũng có mỗi tội ko có nhà mà hỏi các chú toàn 4-50 củ nên e thôi , bỏ cả kt3 luôn giờ e nhập khẩu đông anh hôm trc mất 5 củ dc cái ngoại thành cơ mà gỡ lại dc sang tên oto , xe máy vẫn hn và cccd cũng hn ạ
Nghe 40-50 củ em choáng váng. Giống cướp ngày quá!

taplaibonbanh

Xe tải
Nghe 40-50 củ em choáng váng. Giống cướp ngày quá!
tại e ko có nhà ở đó cụ ạ , e nhớ năm 2010 là tầm 8-10 củ , mấy năm nay căng hơn cụ ạ ,con nhà e đi học thì cứ ra phường làm cái tạm trú là xin ok nên e cũng kệ

kienbinh

Xe điện
Báo cáo các cụ. Giờ thủ tục đăng ký hộ khẩu rất đơn giản. Các cụ ngồi nhà cũng có thể tự làm được. Xxx họ còn sốt ruột hơn cả em.
dichvucong.dancuquocgia.gov.vn
Mời các cụ có nhu cầu đăng ký thường trú vào đường link trên để làm ạ.

shopnhimsoc

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 66 ngõ 445 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội
Website
nhadeplam.com
nói thật là em đổi 2 cái nhà, chuyển 2 lần khẩu rồi, 2 quận khác nhau, mà giấy tờ đầy đủ, đúng quy định vẫn phải cho tiền công an quận nó mới giải quyết cho, lần nào cũng 4-5 triệu. vì sao, vì không có thời gian chạy theo cách hạch sách của nó cụ ạ! nay lên làm bảo thiếu cái này, mai lên làm bảo sai cái kia, rồi chạy chỗ này xin xác nhận, rồi lại ghi thiếu cái này cái kia, rồi lại bảo xin lại...đúng là hành là chính, mà mình thì bận con cái, công việc, khách khứa, nó hành cho ra tiền thì thôi, không đủ ko đúng nó ko giải quyết, nên nói thật giờ nhìn thấy ai làm thủ tục này em ghét lắm, ghét cay ghét đắng ấy