[Funland] Nhật ký cai thuốc lá

hitlerphung

Xe máy
Website
maxbuy.com.vn
Em đến nay là hơn 1 năm bỏ rồi, thỉnh thoảng vẫn mơ thấy hút thuốc.
Giờ thì không thèm, không thấy thơm khi người bên cạnh hút.
mà bàn nhau cái này là lại nghĩ đến nhiều đấy, trước đi họp lớp nhiều ông cứ dí mình hút lại nhưng mình nhất quyết từ chối thì dần họ sẽ không mời mình nữa.

itime

Xì hơi lốp
Website
www.vattunoithat.com.vn
đến năm thứ 3 vẫn mơ thấy hút thuốc, nên em nghĩ qua năm thứ 4 mới bỏ được, chứ 1,2,3 năm chưa ăn t hua đâu. Lúc nào ngửi thấy mùi thuốc thấy khó chịu mới bỏ được

Mytv

Xe điện
Cách đây khoảng 2 tuần em cũng bỏ được cỡ chục ngày, mấy hôm bận quá căng thẳng, tự nhủ bảo hút mấy hơi, giờ thì..........ngày lại 1 bao như cũ, chắc đợi cv đỡ chút lại bỏ, chắc đến cả chục lần bỏ rồi, lâu nhất là được gần 2 năm, E cũng hút từ năm 2 ĐH đến giờ (năm 97), giờ thấy sức khỏe kém đi cũng muốn bỏ quá mà phòng em có 3 ông hút cả 3, khó bó thực sự.
Môi trường ảnh hưởng nhiều phết cụ ạ. E sv chỉ hút chơi chơi. Chính thức nghiện từ lúc đi làm. Nghiện nặng nhất giai đoạn ở tập thể. Có 1 thời gian ở nhà làm osin e gần như bỏ, ngày hút 2 3 điếu. 3 năm rồi đi làm lại mới tái nghiện. Khổ chỗ làm e bh thành phận nghiện ngập nhiều quá. Hút luôn cả trong phòng, mà nào có trẻ trung j đâu. Toàn 5x 6x, có cả 2 cụ 7x cũng hút.

Mytv

Xe điện
Cụ giống hệt em, từ số lượng thuốc hút đến phong cách hút thuốc. Em năm nay 40 rồi mà tuyệt không dám hút thuốc trước mặt bố mẹ, họ hàng, vợ con.
Hễ thèm thuốc là phải lựa thời điểm, kiếm lý do trốn ra xó xỉnh nào không có người để hút.
Đôi khi em thấy hơi bất tiện chút nhưng không sao, mình ít gây ảnh hưởng tới người khác nhất là được.
Ông bà già, 2 f1 chưa bao h nhìn thấy e hút thuốc. Vk thì 26 năm quen nhau thấy e cầm điếu thuốc trên tay chắc đc dăm lần. Bạn nhà e tất nhiên ko vui vẻ j chuyện e hút thuốc nhưng cũng ko cấm hay cằn nhằn j cả. Chỉ bẩu lớn rồi thì tự biết cái j tốt cái j ko tốt thôi:D

vieteuro

Xe container
Môi trường ảnh hưởng nhiều phết cụ ạ. E sv chỉ hút chơi chơi. Chính thức nghiện từ lúc đi làm. Nghiện nặng nhất giai đoạn ở tập thể. Có 1 thời gian ở nhà làm osin e gần như bỏ, ngày hút 2 3 điếu. 3 năm rồi đi làm lại mới tái nghiện. Khổ chỗ làm e bh thành phận nghiện ngập nhiều quá. Hút luôn cả trong phòng, mà nào có trẻ trung j đâu. Toàn 5x 6x, có cả 2 cụ 7x cũng hút.
làm gì có cả 7x thế cụ

itime

Xì hơi lốp
Website
www.vattunoithat.com.vn
Ông bà già, 2 f1 chưa bao h nhìn thấy e hút thuốc. Vk thì 26 năm quen nhau thấy e cầm điếu thuốc trên tay chắc đc dăm lần. Bạn nhà e tất nhiên ko vui vẻ j chuyện e hút thuốc nhưng cũng ko cấm hay cằn nhằn j cả. Chỉ bẩu lớn rồi thì tự biết cái j tốt cái j ko tốt thôi:D
THế hôn vợ mà không bị phát hiện ra à cụ? oánh răng vẫn bị hôi