Nhật ký trong tù

Trạng thái
Thớt đang đóng

Orient Sea

Xe điện
Chúc mừng argentina, Bỉ đá quá đơn điệu, mong Hà lan sẽ thắng để có vòng bán kết trong mơ
Bỉ ko biết lượng sức mình, ảo tưởng nên thua rồi mà vẫn chưa hiểu, chưa phục Arg. Arg nó chỉ cần đá nhẹ nhàng thế thôi để giữ sức, giữ bài cho trận tiếp theo.

Van Gaal quá cáo già, trận Hà Lan - Arg sẽ là trận căng thẳng.

huybidv

Xe hơi
Arg đá hết sức rồi mà cụ. Nó đá chắt chiu thế thôi. Thắng chật vật. Bỉ mà hên tí là hòa rùi

Beck

Xe điện
Trái cây nhập khẩu Mỹ, Úc các cụ có nhu cầu ới em nhé :))

Báo cáo các cụ nhà em đang triển khai món này, các loại trái cây bao gồm Chery, táo, nho... Giá thì rẻ nhất thị trường do không phải qua nhiều cầu nhập hàng, đảm bảo thơm ngon chất lượng. Các cụ có nhu cầu ới em hoặc Gấu nhà em nhé: 0975585868. Các cụ giới thiệu giúp em luôn nhé. Tks các cụ.

Ps: giá cả hiện như sau:
- Chery: 450k/kg
- táo: 165k/kg

Giá cả có thể thay đổi theo từng đợt nhập hàng về tuy nhiên ko đáng kể đâu ạ. Loanh quanh thì e đạp xe ship còn nếu xa thì em xin hỗ trợ xăng xe ạ :)). Tks các cụ.

hieuhic

Xe điện
Báo cáo các cụ nhà em đang triển khai món này, các loại trái cây bao gồm Chery, táo, nho... Giá thì rẻ nhất thị trường do không phải qua nhiều cầu nhập hàng, đảm bảo thơm ngon chất lượng. Các cụ có nhu cầu ới em hoặc Gấu nhà em nhé: 0975585868. Các cụ giới thiệu giúp em luôn nhé. Tks các cụ.

Ps: giá cả hiện như sau:
- Chery: 450k/kg
- táo: 165k/kg

Giá cả có thể thay đổi theo từng đợt nhập hàng về tuy nhiên ko đáng kể đâu ạ. Loanh quanh thì e đạp xe ship còn nếu xa thì em xin hỗ trợ xăng xe ạ :)). Tks các cụ.
Muốn bán hàng trong quán này thì phải mang cho các cụ ăn thử 2, 3 cân nhé. Không thì ra vỉa hè mà ngồi bán nhá :D

ngocanhpdc

Xe tăng
Thời buổi kinh tế thị trường, có cái tầng 1 mặt đường, bị hàng quán chiếm sạch, không phải hàng quán cũng là "tầng lớp lãnh đạo"........haizzzzzz.......sao mà nó giống thực tế xã hội thế nhể!!!!
Em xin căn mặt tiền (em phải để chế độ 50 bài/1 trang để tăng số lượng nhà mặt tiền đới) :))

dunghud

Xe tăng
Thời buổi kinh tế thị trường, có cái tầng 1 mặt đường, bị hàng quán chiếm sạch, không phải hàng quán cũng là "tầng lớp lãnh đạo"........haizzzzzz.......sao mà nó giống thực tế xã hội thế nhể!!!!
Em xin căn mặt tiền (em phải để chế độ 50 bài/1 trang để tăng số lượng nhà mặt tiền đới) :))
Cán bộ ngân hàng có khác lúc nào dùng làm hội sở và cây ATM tầng 1, lưu ý để trên nóc kho bom tầng hầm của a nhé, lúc nào lỗ a xóa chứng từ cho ... bum..bum

ngocanhpdc

Xe tăng
Cụ hỏi thế em biết phải trả lời sao? Em chỉ là 1 người trong số cả vạn người thôi.
Tại em cũng ở BIDV, trước trong hội chỉ biết mỗi cụ Adonis, hơ hơ, chưa gặp cụ lần nào nên em hỏi xíu! Cụ ở HSC hay ở Chi nhánh nào thế ạ?

huybidv

Xe hơi
Tại em cũng ở BIDV, trước trong hội chỉ biết mỗi cụ Adonis, hơ hơ, chưa gặp cụ lần nào nên em hỏi xíu! Cụ ở HSC hay ở Chi nhánh nào thế ạ?
Cụ ơi, cái này nên Pí èM chứ nói lộ hết :D
Mà các Cụ cho hỏi đổi tên hiển thị như thế nào? Em thấy có cụ tên có dấu cách và có cả dấu đầy đủ là sao?

hieuhic

Xe điện
Mà các Cụ cho hỏi đổi tên hiển thị như thế nào? Em thấy có cụ tên có dấu cách và có cả dấu đầy đủ là sao?
Hai thèng này qua hội sở gặp anh nhé, biết phòng nào rồi chứ ? Làm việc không làm suốt ngày chỉ tính ăn cắp thời gian, buôn dưa lê bán dưa chuột với nhau trên này hả ?
Lần này anh đày 2 chú đi biệt xứ sang Căm Pu Chia luôn.

HoangTung76

Xe điện
Bọn BIDV vào đây đông thế nhể :)) :))

Linhthuynd

Xe buýt
Xăng lại tăng giá, vụ này có cụ vớ to.

ngocanhpdc

Xe tăng
Mình hoạt động công khai, cụ loa cái gì mà sợ lộ, he he!

Hai thèng này qua hội sở gặp anh nhé, biết phòng nào rồi chứ ? Làm việc không làm suốt ngày chỉ tính ăn cắp thời gian, buôn dưa lê bán dưa chuột với nhau trên này hả ?
Lần này anh đày 2 chú đi biệt xứ sang Căm Pu Chia luôn.
Híc, bác thương cho em về sớm đê!

Bọn BIDV vào đây đông thế nhể :)) :))
Hố hố, Ngân hàng giờ ít việc nên toàn làm anh hùng bàn phím cụ ợ! Ai nhiều việc như cụ..... thấy phượt suốt!

Trạng thái
Thớt đang đóng