[Camera] Nhất quyết không cho em vượt, cuối cùng cũng không nhanh hơn em các cụ ạ

But long c

Xe đạp
Website
www.inansangtaotre.com
Cụ này nhất quyết mấy lần không cho em vượt, ỷ thế xe hịn hơn xe em, mỗi lần e định vượt lại tăng tốc như trêu em, cuối cùng cũng không nhanh hơn em các cụ ạ.
[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=G6I7sbX8GF0[/YOUTUBE]
Cụ chủ thớt đừng tưởng bở, xe này gọi là chim mồi để nhử các bác phạm lỗi đấy

gocart

Xe cút kít
Ra đường em cứ kệ ai nhanh thì vượt, em cứ tà tà chạy đúng phần đường và tốc độ em diễn ạ
Cụ cứ bám làn trái chạy 10km/h cho nó máu. Vẫn trong dải tốc độ cho phép

Ndchung

Xe buýt
E thấy Kụ Chủ Không nên Vượt trong tình Huống Kẹp bi. Nếu Kụ cố đè vwowtk phải dể hút Mít xe khách trước.

anhtho

Xe ngựa
E thấy Kụ Chủ Không nên Vượt trong tình Huống Kẹp bi. Nếu Kụ cố đè vwowtk phải dể hút Mít xe khách trước.
Em cũng thấy tình huống đó kô nên vượt. Nhưng cũng ghét chú Suv kia không cho vượt thì cứ tăng tốc, đằng này lại kèm thêm tí ép vạch. Có vẻ như trêu ngươi nhau.
Đường cao tốc thì cũng không quá khó. Em còn bị 1 em Santafe đi tầm 60 ở quốc lộ 1 (hồi đường có 1 làn 1 bên). Em xin vượt, chắc liếc gương thấy xe em nhỏ thế là con Fe bứt tốc lên 80. Em cũng thoải mái vì em đâu cần vượt mà cần đi đúng tốc độ nên cứ đi sát đuôi chú ý với khoảng cách an toàn. Nhưng chỉ tầm một, hai km sau là anh chàng lại phải nhường vì đường lộ kiểu đi lẫn xe tải, xe máy, đi nhanh mà không quen cũng không phải dễ. Nhất là khi vượt mấy anh xe tải dài dài là rón rén thập thò ngay.

Anhtuan279

Xe tải
Website
www.mvtek.vn
không biết ông Fe bị bắt vì lỗi gì :D nhưng kể ra đi đường nên nhịn 1 tý, cứ ép nhau kiểu này ko hay

sangdc1989

Xe máy
Cho chừa em san ta fê cái tội đi ích kỷ các cụ nhỉ :)

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Cụ này nhất quyết mấy lần không cho em vượt, ỷ thế xe hịn hơn xe em, mỗi lần e định vượt lại tăng tốc như trêu em, cuối cùng cũng không nhanh hơn em các cụ ạ.
[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=G6I7sbX8GF0[/YOUTUBE]
Cho chừa, nhà em cũng dị ứng với mấy thể loại không biết nhường đường này lắm, đường 80 mà bò mệ 40, 50 đường thì thoáng xin nhẹ nhàng mãi không cho, đến còi bim bim cũng nhất quyết không cho vượt, đành vượt phải. May không phải chim lợn
Ông chủ thớt nhà ta cũng có đi nhanh hơn đâu.
Bác này bị 1 xe pick up + 1 xe khách vượt bên phải, trong khi bác chiếm làn trái và bên phải cũng như trước mặt chả có ma nào.
Tức là bác ấy có thể cũng chạy dưới 80kmh nhiều đấy.
Lẽ ra, bác nên đi vào làn bên phải, nhường làn trái cho thiên hạ mới phải. Như thế chả ai phải xin ai.

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Vạch đứt cũng phải đi đúng làn hả cụ?

Khú khú, em nghe được câu "cho mầy chít, ...". :D

Xe trước có ít nhất một cái lỗi là đi mỗi chân một làn :D.

À mà cụ chủ cho em xin biển số để ông em em kiếm cái quả phạt nguội cái. Cụ có ba lỗi :D.

- một là - chuyển làn không xi nhan.

- hai là - đi không đúng làn đường (đi vào làn dừng khẩn cấp).

- ba là - giống như xe bị vịn, mỗi chân một làn.

:D.

suzu37

Xe container
Vạch đứt cũng phải đi đúng làn hả cụ?
Vâng, khoản 1 điều 13 luật GTĐB quy định chi tiết này.

Em hỏi vui chút, có vạch đứt mà đi kiểu chân này làn này, chân kia làn kia thế hóa ra cái vạch nó thừa phỏng cụ. Bỏ béng đi cho xong cụ nhỉ?

captivaltz

Xe điện
Ông chủ thớt nhà ta cũng có đi nhanh hơn đâu.
Bác này bị 1 xe pick up + 1 xe khách vượt bên phải, trong khi bác chiếm làn trái và bên phải cũng như trước mặt chả có ma nào.
Tức là bác ấy có thể cũng chạy dưới 80kmh nhiều đấy.
Lẽ ra, bác nên đi vào làn bên phải, nhường làn trái cho thiên hạ mới phải. Như thế chả ai phải xin ai.
Em thấy kụ xem khá kỹ và phân tích chuẩn
Cái thể loại đi như chủ thớt cũng chả giống ai, em gặp trường hợp đi thế này cũng thấy nọng trong người khú khú

Thu HY

Xe máy
Oh hay... hóa ra là Kụ bẫy nó hử ???

Mac Xuan Ha

Đi bộ
Rất ghét với thể loại trẻ trâu như thế,e cũng gặp nhiều trường hợp như thế rồi

tientaninfotech

Xe tăng
Xe trước có vẻ cố tình trêu tức Bác rồi. Chẳng may gặp ngay xxx. Đen phải biết ;))

NMT220879

Xe tải
Ra đường em cứ kệ ai nhanh thì vượt, em cứ tà tà chạy đúng phần đường và tốc độ em diễn ạ
Đi như cụ nhiều khi chưa chắc đã an toàn cho bản thân và cho người khác. Mình nên nhìn trước ngó sau xem tình hình và giải quyết. Chẳng may xe người ta gặp vấn đề abc..... khi đó cụ cứ đương ta ta đi thì e là sẽ xảy nhiều chuyện .... đấy.