[Funland] Nhất vợ nhì giời

Nợ đời 2

[Tịch thu bằng lái]
tiếp theo :
- chị vợ chờ anh chồng vào đến giữa nhà, khóa cửa lại và bật nốt 2 bóng đèn tuýp ở 2 bên tường lên cho sáng rực rỡ cả căn nhà và bắt đầu đi vòng quanh ngắm nghía xem có xước sát gì không rồi cúi xuống gầm ghế với tay lấy cái chậu nhựa xinh xinh ra để trên ghế. rồi vói tác phong dứt khoát cô vợ quài tay cầm phích nước sôi đổ 1/2 nước trong phích vào cái chậu.....
tiện tay trái cầm cái ấm nhôm đựng nước lọc đổ nước nguội vào cho giảm bớt độ nóng của nước phích rồi nhoẻn miệng cười với một nụ cười thâm u và bí hiểm, rồi vén đôi môi không được đánh son thẽ thọt nói : Anh ngâm c,,him vào đây em xem nào ;) ;) :))
Trí tưởng tượng thật là phong cmn phú:D

xuanmanhnguyen

Xe điện
Vợ cụ là mơ ước của tất cả đàn ông trên cõi of nay đấy ah!!

BinhLee

Xe tăng
Trí tưởng tượng thật là phong cmn phú:D
tiếp theo :
- chị vợ chờ anh chồng vào đến giữa nhà, khóa cửa lại và bật nốt 2 bóng đèn tuýp ở 2 bên tường lên cho sáng rực rỡ cả căn nhà và bắt đầu đi vòng quanh ngắm nghía xem có xước sát gì không rồi cúi xuống gầm ghế với tay lấy cái chậu nhựa xinh xinh ra để trên ghế. rồi vói tác phong dứt khoát cô vợ quài tay cầm phích nước sôi đổ 1/2 nước trong phích vào cái chậu.....
tiện tay trái cầm cái ấm nhôm đựng nước lọc đổ nước nguội vào cho giảm bớt độ nóng của nước phích rồi nhoẻn miệng cười với một nụ cười thâm u và bí hiểm, rồi vén đôi môi không được đánh son thẽ thọt nói : Anh ngâm c,,him vào đây em xem nào ;) ;) :))
Vợ em nó làm y đấy, mấy cái nghiệp vụ này nó còn giỏi hơn các cụ tưởng tượng ý :D

duongbinh07

Xe điện

BinhLee

Xe tăng
Vợ cụ là mơ ước của tất cả đàn ông trên cõi of nay đấy ah!!
Đọc còm các cụ vui vãi, chúc mừng cụ thớt lấy vk tâm lý. Phải vk em nó bẩu có méo gì đâu mà đi.
Cảm ơn cụ đã kể chuyện cổ tích năm 2019 ;))
Nói các cụ không tin, chứ vợ em lúc nào cũng bắt em phải có ba con sói trong ví cơ vì vợ em làm bên y

danang194

Xe tăng
3h30 sáng mà cụ để vợ chạy xe 1 mình 18km được ah? Nếu có lần sau nữa thì e nghĩ cụ nên tự chạy xe ra bến gửi để vợ khỏi phải chạy 1 mình xa nữa.

binhsu7273

Xe cút kít

BinhLee

Xe tăng
3h30 sáng mà cụ để vợ chạy xe 1 mình 18km được ah? Nếu có lần sau nữa thì e nghĩ cụ nên tự chạy xe ra bến gửi để vợ khỏi phải chạy 1 mình xa nữa.
Dạ 3h30 dậy em còn đánh răng rửa mặt...Đến chỗ đón xe cũng 5h lúc vợ em về đã là hơn 5h sáng rồi cụ ạ lúc đó trời sáng chưng rồi mà cụ. Dẫu sao cũng cảm ơn cụ quan tâm

Roman

Xe điện
Bọn em ngày xưa có nghe câu trai trường lái, gái trường y. Nghe mà ko hiểu mấy.

Chắc cổ tích, em đi ra

TamAn7810

Xe tăng
Đàn bà như thế đàn ông mới bị chết mê chết mệt các cụ nhỉ.

Thanghe

Xe buýt
Người yêu cũ tận Lạng Sơn điện mời cưới . Em ở Hà Nam nên sắp xếp kế hoạch tối thứ 7 lên Hà Nội ngủ nhà em gái rồi sáng hôm sau có xe nhà cô dâu đón lên ăn cưới. Vậy mà Trời không chiều lòng người đúng hôm đó công ty lại có sự cố về điện mà đơn hàng lại gấp nên bọn em phải ở lại xử lý sự cố gấp . Xong xuôi mò về đến nhà đã gần 11 giờ đêm em bảo vợ

Em: Mai anh không đi ăn cưới đâu, giờ này đáng lẽ phải trên Hà Nội rồi mới kịp xe lúc 6 giờ ăn cưới

Vợ: Mai anh gọi xe đi sớm đi rồi lên đó cũng kịp mà

Em (cũng mệt bàn lùi): Thôi cách rách lắm, mà giờ anh cũng mệt lắm mai đi sao được

Vợ: Anh hay nhỉ ! mệt tí có sao đâu cả đời chị ý mới có 1 lần cưới. Anh không lên chị ý buồn lắm ý đấy, đã hứa với chị ý như thế rồi.

Nghe xong em chẳng nói gì mệt nên em thiếp đi lúc nào không biết…

………………

Vợ: Anh dậy dậy ! 3 rưỡi rồi dậy đánh răng rửa mặt đi em chở anh ra bến xe đi ăn cưới

Em: Em điên à ,Tầm này có kịp không mà đi mà làm gì có xe

Vợ: , anh cứ đi đi ra đó kiểu gì chẳng có xe sớm không có thì em lại chở anh về

Vậy là hai vợ chồng lạch cạch chở nhau ra chỗ bắt xe cách nhà 18 km. Ơn giời chẳng hiểu sao lúc đó có một xe khách đi chở hàng quay về xe không, nên đón thêm khách kiếm thêm tiền trên xe chỉ có em với 1 đôi vợ chồng nữa.
Xe đi nhanh lên em vẫn kịp đến chỗ xe đón lên ăn cưới , đưa cô dâu về nhà trai xong cả đoàn lại tranh thủ lên chùa Đồng Đăng và chợ Đông Kinh thăm quan nên đến đêm em mới về tới nhà. Vợ chờ cửa và đón em bằng nụ cười thật tươi cùng câu hỏi : “ Thế nào đi đám cưới người yêu cũ có sơ múi được gì không mà về muộn thế ?"
Em đoán cụ sáng tác chuyện này còn phần sau có lẽ là cực kì thảm khốc và đau buồn với cụ

ca_voi

Xe lăn
Người yêu cũ tận Lạng Sơn điện mời cưới . Em ở Hà Nam nên sắp xếp kế hoạch tối thứ 7 lên Hà Nội ngủ nhà em gái rồi sáng hôm sau có xe nhà cô dâu đón lên ăn cưới. Vậy mà Trời không chiều lòng người đúng hôm đó công ty lại có sự cố về điện mà đơn hàng lại gấp nên bọn em phải ở lại xử lý sự cố gấp . Xong xuôi mò về đến nhà đã gần 11 giờ đêm em bảo vợ

Em: Mai anh không đi ăn cưới đâu, giờ này đáng lẽ phải trên Hà Nội rồi mới kịp xe lúc 6 giờ ăn cưới

Vợ: Mai anh gọi xe đi sớm đi rồi lên đó cũng kịp mà

Em (cũng mệt bàn lùi): Thôi cách rách lắm, mà giờ anh cũng mệt lắm mai đi sao được

Vợ: Anh hay nhỉ ! mệt tí có sao đâu cả đời chị ý mới có 1 lần cưới. Anh không lên chị ý buồn lắm ý đấy, đã hứa với chị ý như thế rồi.

Nghe xong em chẳng nói gì mệt nên em thiếp đi lúc nào không biết…

………………

Vợ: Anh dậy dậy ! 3 rưỡi rồi dậy đánh răng rửa mặt đi em chở anh ra bến xe đi ăn cưới

Em: Em điên à ,Tầm này có kịp không mà đi mà làm gì có xe

Vợ: , anh cứ đi đi ra đó kiểu gì chẳng có xe sớm không có thì em lại chở anh về

Vậy là hai vợ chồng lạch cạch chở nhau ra chỗ bắt xe cách nhà 18 km. Ơn giời chẳng hiểu sao lúc đó có một xe khách đi chở hàng quay về xe không, nên đón thêm khách kiếm thêm tiền trên xe chỉ có em với 1 đôi vợ chồng nữa.
Xe đi nhanh lên em vẫn kịp đến chỗ xe đón lên ăn cưới , đưa cô dâu về nhà trai xong cả đoàn lại tranh thủ lên chùa Đồng Đăng và chợ Đông Kinh thăm quan nên đến đêm em mới về tới nhà. Vợ chờ cửa và đón em bằng nụ cười thật tươi cùng câu hỏi : “ Thế nào đi đám cưới người yêu cũ có sơ múi được gì không mà về muộn thế ?"
Không thể đơn giản thêa được

tienaka

Xe điện
Đi xong vợ tươi và hỏi câu cuối e thấy có gì cứ lấn cấn

BinhLee

Xe tăng
Em đoán cụ sáng tác chuyện này còn phần sau có lẽ là cực kì thảm khốc và đau buồn với cụ
Sao thớt nào cũng có 1 vài ông kêu sáng tác thế nhỉ, giải thích mệt người :-q

sirius6688

Xe điện
thương cụ chắc chả có giá trị j nên muốn tạo điệu kiện thanh lý sớm đây

linkkaka

Xe buýt
Vâng, câu truyện thật là cảm động. Thế rồi từ đấy về sau ngày nào nhân vật chính cũng được vợ mài sừng tê giác cho uống, uống đến nhuận tràng mà Vợ vẫn méo nói sừng lấy ở đâu ra =))