Nhờ tư vấn xe đạp đi làm

h2bike

Xe tăng
K5, Khu đô thị Việt Hưng, Giang Biên, Long Biên
Website
0392711734.chatnhanh.com
Cú đêm là bệnh của dân IT rồi, cụ học fpt thế có làm cho fpt không? Code ở mảng nào thế cụ?
À, xe đạp chỗ e dễ bị hack lắm, cụ có biết loại khóa nào yên tâm một chút không? Hay cứ vác lên phòng tầng 5 cụ nhỉ?
Dạ, em không, học xong kỳ 1 năm nhất em ra vừa đi làm vừa đi học cho một công ty về truyền thông, lúc đầu là code Website, còn bây giờ em code C, phần mềm ứng dụng cho game cụ ah.

Đã hack thì kể cả khóa cũng hack được cụ ah, em dính 1 chiếc xe máy mới mua, nên nhà được 5 phút sau mất (xe đã khóa cổ, càng, từ,côcngj khóa chữ U :()
Nếu cụ thấy tiện thì cứ cho nên nhà, cụ cứ vác bộ cầu thang cho khỏe người, thể dục luôn. :))

rysh

Xe hơi
Dạ, em không, học xong kỳ 1 năm nhất em ra vừa đi làm vừa đi học cho một công ty về truyền thông, lúc đầu là code Website, còn bây giờ em code C, phần mềm ứng dụng cho game cụ ah.

Đã hack thì kể cả khóa cũng hack được cụ ah, em dính 1 chiếc xe máy mới mua, nên nhà được 5 phút sau mất (xe đã khóa cổ, càng, từ,côcngj khóa chữ U :()
Nếu cụ thấy tiện thì cứ cho nên nhà, cụ cứ vác bộ cầu thang cho khỏe người, thể dục luôn. :))
Thế này thì đạp xe kiêm luôn tập tạ, quả là nhất cử lưỡng tiện :D:D

h2bike

Xe tăng
Website
0392711734.chatnhanh.com

Đức Duy889

Xe đạp
Em đang thanh lý xe đạp trợ lực của Nhật, còn mới và chưa thay thế phụ tùng nào cả. Nếu các cụ muốn cải thiện sk thì cứ đạp bthg ( không bị nặng như xe đạp điện) còn lúc mệt thì nhờ trợ lực là xong ạ cụ nào quan tâm thì inbox em với nhé

rysh

Xe hơi
Em đang thanh lý xe đạp trợ lực của Nhật, còn mới và chưa thay thế phụ tùng nào cả. Nếu các cụ muốn cải thiện sk thì cứ đạp bthg ( không bị nặng như xe đạp điện) còn lúc mệt thì nhờ trợ lực là xong ạ cụ nào quan tâm thì inbox em với nhé
Con này trọng lượng bao nhiêu kg thế cụ? Inbox e cái giá.

taptoe_hd

Xe hơi
ủn cho cụ có form người giống em, đạp được mấy hôm đau hết mít :), em ngồi nhiều quá nên cũng phải mua một cái để đạp cho máu lưu thông.

phuvuong41

Xe hơi
Nghe bảo trên đời này chỉ có hai mẫu người, thứ nhất là ăn gì cũng k béo, loại thứ hai là chỉ hít khí trời cũng mập. E thì thuộc loại thứ nhất, tìm đủ mọi cách mà k lên. Nhưng ăn đêm thì chưa thử!
Còn vụ đi làm trời mưa thì nghe ra cũng ngại, trước giờ toàn ngồi bốn bánh to :D
Cảm ơn mợ tư vấn.
em lại thuộc dạng thứ 2 :( dân IT cũng như cụ tư vấn kia, học và làm cho F luôn. Em mua con Single Speed cũng đạp đến cty 4km ~ 20km mà 1 tháng đạp có mấy lần vì em toàn dậy muộn sát giờ làm.

Các cụ cho e hỏi giờ em 8x kg muốn giảm thì đạp xe có ăn thua không, IT thì ăn uống thất thường + bia bọt các cụ cũng biết đấy ạ :(

h2bike

Xe tăng
Website
0392711734.chatnhanh.com
em lại thuộc dạng thứ 2 :( dân IT cũng như cụ tư vấn kia, học và làm cho F luôn. Em mua con Single Speed cũng đạp đến cty 4km ~ 20km mà 1 tháng đạp có mấy lần vì em toàn dậy muộn sát giờ làm.

Các cụ cho e hỏi giờ em 8x kg muốn giảm thì đạp xe có ăn thua không, IT thì ăn uống thất thường + bia bọt các cụ cũng biết đấy ạ :(
Cụ cứ nghe em, chịu khó đi tập gym xem co tiến triển gì không đã. Mỗi người một kiểu, em đi tập gym thì muốn tăng kg. :)

lenn

Xe buýt
Các cụ cứ lo gầy :))
Cụ nào bày em cách giảm cân đi với, đạp xe mãi mà vẫn quá cân :))

Cụ có tậm gym hay vận động bằng trời mà không kết hợp với các chế độ ăn uống khoa học thì không bao giờ giảm được cân đâu ạ. Mà cháu thấy cụ có hít khí trời đâu? Cụ hít rượu bia và ăn uống thất thường đấy chứ!!!

rysh

Xe hơi

Làm F hôm nào OT thì thôi, còn không thì về sớm kiểu gì cũng họp tý, làm đôi ba cốc mới về. Đi làm buổi sáng thời gian cũng thoải mái, gần 9h tới cty còn đi ăn sáng đã rồi mới vào làm. Không biết giờ có thắt chặt kỷ luật hơn k.
Cụ lười đạp xe cứ đổ cho giờ giấc công ty :D:D

phuvuong41

Xe hơi
Làm F hôm nào OT thì thôi, còn không thì về sớm kiểu gì cũng họp tý, làm đôi ba cốc mới về. Đi làm buổi sáng thời gian cũng thoải mái, gần 9h tới cty còn đi ăn sáng đã rồi mới vào làm. Không biết giờ có thắt chặt kỷ luật hơn k.
Cụ lười đạp xe cứ đổ cho giờ giấc công ty :D:D
dạ giờ quẹt thẻ tính đi muộn đó cụ, em làm vs khách hàng Mỹ nên đêm support lệch giờ :( bia bọt thì tuần em 1-2 bữa thôi, có tuần còn k đi cụ ạ...

congacon22

Xe hơi
Tầm 4,5 km thì mất tầm 20 đi nếu ở tỉnh. Đi làm thế này rèn luyện sức khoẻ luôn, chứ nhiều người đi vài bước cũng phải dắt xe máy ra. Chỉ ngại nhất là trời nắng thì mồ hôi và lúc nào cũng phải mang theo bộ áo mưa hoặc cái bơm mini.

h2bike

Xe tăng
Website
0392711734.chatnhanh.com
ủn cho cụ có form người giống em, đạp được mấy hôm đau hết mít :), em ngồi nhiều quá nên cũng phải mua một cái để đạp cho máu lưu thông.
cụ có nhu cầu mua xe, cụ cứ đưa thông tin về độ tuổi, chiều cao, cân nặng, mục đích sử dụng để mọi người tư vấn cho cụ nhé :)

bubichu

Xe đạp
Cá nhân cháu thấy đi làm, đứng đăn, chững chạc thì làm mấy con Touring. Trước cháu đi làm bằng MTB thấy hơi trẩu tre :))

Tuấn cùi bắp

Xe đạp
Do mới chuyển chỗ làm ở xa và bận nên không còn thời gian độp nữa. Do vậy em qđ nhượng lại con Bianchi Cielo của em với giá 8,2tr xe em còn mới lắm vì em cũng ít khi đi, Group Shimano Acera 3 đĩa 7 líp kèm tay đề bấm xả Shimano.Đùi FSA. Vành Alexrims. Thụt trước êm ái.

rysh

Xe hơi
Tầm 4,5 km thì mất tầm 20 đi nếu ở tỉnh. Đi làm thế này rèn luyện sức khoẻ luôn, chứ nhiều người đi vài bước cũng phải dắt xe máy ra. Chỉ ngại nhất là trời nắng thì mồ hôi và lúc nào cũng phải mang theo bộ áo mưa hoặc cái bơm mini.
Không đến 20 phút đâu, đường rất đẹp cụ nhé. Đi bộ mất đúng 40 phút.

rysh

Xe hơi
Do mới chuyển chỗ làm ở xa và bận nên không còn thời gian độp nữa. Do vậy em qđ nhượng lại con Bianchi Cielo của em với giá 8,2tr xe em còn mới lắm vì em cũng ít khi đi, Group Shimano Acera 3 đĩa 7 líp kèm tay đề bấm xả Shimano.Đùi FSA. Vành Alexrims. Thụt trước êm ái.
Xe cụ mua được bao lâu rồi? Cụ k ưu ái em nó hay sao mà để xước xát hết cả thế kia? ;))