[CCCĐ] [Nhờ vả] Ăn ngon ở Hòn Gai

Just.kidding

Xe hơi
Chào các cụ,

Chả là cuối tuần sau em có 1 đoàn tầm 60 người đến Tp Hạ Long chơi. Chỗ ở thì em có rồi nhưng chỗ ăn thì chưa. CCCM giới thiệu cho em nhà hàng nào rộng rãi ăn được, giá cả phải chăng với ạ. Ưu tiên gần Bảo Tàng Quảng Ninh. Em cần gấp lắm rồi nhưng lại không có thời gian đi tiền trạm trước. :(

Em cảm ơn ạ!

tzzz

Xe hơi
Gần bảo tàng có quán Jumbo ngồi dưới thuyền đấy cu, cụ alo deal giá xem. Nhà em xuống đây hay ăn quán Hương 2 cũng ở đường bao biển, có điều quán này giống quán bình dân sợ không hợp khách đoàn. Ngoài ra trong khu Tuần Châu cũng có quán Cua Đỏ ăn cũng được, nhưng chắc giá khá chát vì nhà hàng đẹp và rộng.

Just.kidding

Xe hơi
Gần bảo tàng có quán Jumbo ngồi dưới thuyền đấy cu, cụ alo deal giá xem. Nhà em xuống đây hay ăn quán Hương 2 cũng ở đường bao biển, có điều quán này giống quán bình dân sợ không hợp khách đoàn. Ngoài ra trong khu Tuần Châu cũng có quán Cua Đỏ ăn cũng được, nhưng chắc giá khá chát vì nhà hàng đẹp và rộng.
Cảm ơn cụ nhé! Đoàn em lại đi thi chạy Marathon, không ăn được hải sản với cả thịt bò mà mấy nhà hàng lại toàn hải sản. Thế mới khó =(

tzzz

Xe hơi
Cảm ơn cụ nhé! Đoàn em lại đi thi chạy Marathon, không ăn được hải sản với cả thịt bò mà mấy nhà hàng lại toàn hải sản. Thế mới khó =(
Vâng thế chắc nhờ cụ khác tư vấn ạ, em xuống đó đi chơi là chính nên toàn đi ăn hải sản hoặc cơm bình dân ở phố ẩm thực. Hoặc kinh phí hòm hòm cụ thử đặt ăn trong khách sạn xem, nếu e nhớ không nhầm lần trước cty e đi nhận báo giá của Mường Thanh thì cũng same same Jumbo với Cua Đỏ thôi.

TNTuan

Xe điện
Em có ku em cũng xuống chạy đợt đấy . Ko biết có cùng đoàn cụ ko =D
Xuống QN ko ăn hải sản thì khả năng cụ phải ra ngoài cọc 5 mới kiếm đc nhà hàng

NghienVina8x

Xe hơi
Nếu không hải sản, thì nếu đi từ Hà Nội xuống trước khi đến Tuần Châu (qua trạm cân)-bên trái đường có 1 quán to to ăn cũng đc, gà qué thịt "rừng"... tạm ổn, giá cả không chát lắm.
Em thi thoảng mới đi xuống đây, ăn ở đó 2 lần nên không nhớ chính xác vị trí, tên nhà hàng =((.