Nhờ BDH giải thích vì sao em không lên bài toàn dưới 100 ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng

ngunhaxac

Xe hơi
Em tham gia OF từ 2009 đến giờ comment trong diễn đàn cũng ít, nhưng trước khi bị thế này cũng trên 500 bài, hơn tháng trước không hiểu tại sao bài bị tụt xuống 94 bài, vào các thớt khác bài cũng không lên mà em lại hay vào chợi giời với bán xế, em thì thấy chẳng phạm quy gì cả, mà cũng không có thông báo nào với em. Mod nào giải thích giúp em với, em xin cảm ơn.[-O<

Chắc có nhiều bác cố gắng đạt mục tiêu 100 bài để vào Chợ giời nên các Lãnh đạo khống chế đấy ạ ;))

aijin

Xe tăng
Bài của cụ cm trong những thớt đã bị xóa thì đương nhiên bài cũng bị mất thôi,những thớt chợ trời mà không vi phạm gì thì chỉ tồn tại có 10 ngày thôi cụ ạ.

ngunhaxac

Xe hơi
bài lưu của em chủ yếu là trong các chi hội, các thớt mua bán lâu lâu xóa đi mất bài là bình thường em cũng biết, còn của em là không lên bài mới đau chứ, mua bán gì trên chợ giời toàn phải gửi tin nhắn riêng :((

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em tham gia OF từ 2009 đến giờ comment trong diễn đàn cũng ít, nhưng trước khi bị thế này cũng trên 500 bài, hơn tháng trước không hiểu tại sao bài bị tụt xuống 94 bài, vào các thớt khác bài cũng không lên mà em lại hay vào chợi giời với bán xế, em thì thấy chẳng phạm quy gì cả, mà cũng không có thông báo nào với em. Mod nào giải thích giúp em với, em xin cảm ơn.[-O<
Một số box như TTTT-RV (Chợ giời, MX-BX), OF Plaza hay ngay cái box Góp ý này không tính số km, cho nên số bài của bác không tăng mà chỉ có giảm do các đợt dọn dẹp định kỳ.

Bác thử xem post bài trong box này nhưng số km có tăng đâu.

ngunhaxac

Xe hơi
GiaoThong
Một số box như TTTT-RV (Chợ giời, MX-BX), OF Plaza hay ngay cái box Góp ý này không tính số km, cho nên số bài của bác không tăng mà chỉ có giảm do các đợt dọn dẹp định kỳ.

Bác thử xem post bài trong box này nhưng số km có tăng đâu.
Em cảm ơn, em tìm ra nguyên nhân rồi ạ, ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng