Nhờ các anh (cụ) tư vấn mua xe giúp em ạ! Em xin chân thành cám ơn!

Fastkiss

Xe hơi
Shmode cao, và ngồi dáng thẳng lưng đẹp và thoải mái chứ ko tù như lead.
Sh125 thì mợ đi giày cao chút sẽ OK, mình nam 1m73 mà chống nhiều lúc cũng hơi vất, nữ chắc sẽ vất hơn, nhất là lúc người khác trèo lên yên sau, mợ cứ ra hàng ngồi thử là biết thôi
a cao 1m73 mà thấy cao e có 1m65 thì tính sao :((

Fastkiss

Xe hơi
A vừa mua sh 125 đi cực thích nhẹ hơn vepsa mặc dù con gái ngồi vespa đẹp hơn, nhưng ngồi sh trông oách hơn, bảo dưỡng sửa chưa đơn giản, xăng tốn ít, nó có bộ phận tự động mgawst máy khi dừng đèn đỏ, muốn biết kỹ thì gặp riêng nhé
a mùa màu gì thế? e 1m65 đi có sợ to cao quá ko ạ

a1a1a1a

Xe hơi
SH nhé. con gái nữ tính sẵn rồi, phải mua SH, đi đường cái sự tương phản mới dc nhiều ng chú ý.
đấy là nói thật là thế. còn riêng về máy móc thì SH > vespa là cái chắc.
còn nhược điểm là mua sh thì ... bảo vệ em nó kỹ vào. hở ra là bị nhảy mất đó :)) vespa nó có khóa từ và giá bán lại rẻ như bèo nên ít trộm nào nó ngó

thangngo

Xe tăng
Ra hàng họ chỉ cho ngồi thử thui chứ hem đc phóng thử ạ :(
Bạn bè người quen của mợ thể nào chả có người có mà đi thử, thử sh đời cũ nếu thấy chống thoải mái là ổn, nếu không có nữa thì chắc nhiều cụ xếp hàng cho mợ đi thử lắm, trong đó có mình :3 (riêng mình phải được mời cafe nhá )

Chỉnh sửa cuối:

Fastkiss

Xe hơi
Bạn bè người quen của mợ thể nào chả có người có mà đi thử, thử sh đời cũ nếu thấy chống thoải mái là ổn, nếu không có nữa thì chắc nhiều cụ xếp hàng cho mợ đi thử lắm, trong đó có mình :3 (riêng mình phải được mời cafe nhá )
Hì :-D để em xem có ai đi thử cái coi, tự nhiên hỏi đi thử, ngại phết :))

Fastkiss

Xe hơi
SH nhé. con gái nữ tính sẵn rồi, phải mua SH, đi đường cái sự tương phản mới dc nhiều ng chú ý.
đấy là nói thật là thế. còn riêng về máy móc thì SH > vespa là cái chắc.
còn nhược điểm là mua sh thì ... bảo vệ em nó kỹ vào. hở ra là bị nhảy mất đó :)) vespa nó có khóa từ và giá bán lại rẻ như bèo nên ít trộm nào nó ngó
bác nói làm e cứ camarun ý :(

a1a1a1a

Xe hơi
klq nhưng hình avt là lọ dạ hương của thái :v

lungtung

Xe hơi
Em chào các anh chị!
Em nghe danh diễn đàn Otofun lâu rồi. Đại khái là có nhiều cao thủ công nghệ, hiểu biết, nhiệt tình...và cả các chương trình từ thiện nữa.
Hôm nay e mượn nick of bạn em, hỏi các anh tư vấn mua xe giúp em.
Em đang băn khoăn lắm nên rất cần lời khuyên chính xác của các anh và cả các chị nữa.
Em nên chọn loại xe nào giữa các loại sau: vespa, sh mode, sh125, liberty.
Em nói qua về e chút: em girl, trẻ trung, xinh đẹp, cao 1m65, dáng người mảnh khảnh, :)))
Mong nhận được tư vấn nhanh,kỹ,chính xác of mọi người để e còn triển luôn ạ.
Em cảm ơn ạ! Qt
Làm em sprint đi, nó cải tiến rất nhiều so với Primavera ( máy móc), đề êm, máy nổ êm xăng tốn hơn honda 1 chút thôi, mất chìa không cần thay cả ic như ngày xưa. Làm con mầu trắng rất điệu đà cho chị em.

Chỉnh sửa cuối:

dunghud

Xe tăng
a mùa màu gì thế? e 1m65 đi có sợ to cao quá ko ạ
A mua màu đen, vì dễ độ mặc dù lúc mua màu đen rẻ hơn màu khác,nhưng vì nhiều người mua nên hết hàng và nó cũng tăng giá luôn, . Còn về chiều cao kg sợ ,nhìn sh cao thế thoi nhưng phía trước võng xuóng nên ngồi cũng chỉ bằng vespa thôi. còn đừng mua sh mode xấu trừ khi tài chính hạn hẹp. E mua sh 125 72,5 củ và 7,3 tr đăng ký và biển., e con gái chắc thích trắng, còn các màu khác sh việt đừng mua vì kg đẹp như xe nhập

Hoangdunggame

Xe hơi
Bố mẹ e cũng vote shmode
Tham khảo thì tham khảo vậy thôi, chứ có vẻ mợ thích sh125, suy nghĩ kĩ để lhi mua xe thấy thoải mái nhất mợ ạ, SH thì đc cái xác nặng, dắt xe sẽ hơi khó khăn, tắc đường chống chân hơi mệt, tuy nhiên sẽ tôn dáng hơn sh mode, đc cái lọ mất cái chai, mợ cân nhắc kỹ kẻo mua rồi lại thấy áy náy :)

Hoangdunggame

Xe hơi
A mua màu đen, vì dễ độ mặc dù lúc mua màu đen rẻ hơn màu khác,nhưng vì nhiều người mua nên hết hàng và nó cũng tăng giá luôn, . Còn về chiều cao kg sợ ,nhìn sh cao thế thoi nhưng phía trước võng xuóng nên ngồi cũng chỉ bằng vespa thôi. còn đừng mua sh mode xấu trừ khi tài chính hạn hẹp. E mua sh 125 72,5 củ và 7,3 tr đăng ký và biển., e con gái chắc thích trắng, còn các màu khác sh việt đừng mua vì kg đẹp như xe nhập
E mua 150i cách đây 1 tháng 83,5 màu đen, nó bảo a lấy màu xanh e để 82,5. Chắc biết mình kết màu đen nên nó chém :(, tham khảo 3,4 head toàn hết hàng với 84 :(

dunghud

Xe tăng
E mua xong ,còn độ thêm 5 củ