Nhờ các bác bắt bệnh - smartkey không cho khởi động xe

white_verna

Xe tải
Em chỉ muốn độ nổ máy từ xa thì có nên ko các cụ? Mùa hè rồi em thấy cũng cần, nhưng thấy nhiều cụ bảo độ hay bị lỗi.

ceo_hd

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
125Chùa Láng, Hn -sualaptoplayngay.vn-suaiphone.vn
Website
sualaptoplayngay.vn

dudu08

Xe tải
Trước em đi con Venza chạy Cao Bằng, lên Bản Guốc. Tự nhiên sáng hôm sau chuẩn bị về HN thì xe bấm nút đề thì ko đề được nữa. Loay hoay tháo lắp kiểm tra ắc quy đều ko được. Rồi tự nhiên lại đề được để chạy về HN. May vãi, vì hôm sau lại bấm nút đề lại chết.
Rồi phát hiện là bấm nút đề thì ko đề được, nhưng bấm nút khởi động trên chìa lại nổ. Hỏi ra hóa là là thằng chủ cũ độ smart key. Hú hồn vụ đó, tưởng nằm lại Bản Guốc thì vỡ mồm!

cuonglx

Đi bộ
Xin lỗi các cụ em bỏ thớt lâu quá vì đợt rồi đi công tác.
Em tìm ra bệnh của em rồi. Loay hoay 1 hồi thì hóa ra bị hỏng công tắc chân phanh. Em thay mất 300k, giờ lại đi ngon rồi ạ, chưa thấy bị lại. Hy vọng ổn áp các cụ ạ. Mỗi lần lôi xe ra không nổ được bực mình quá

cuonglx

Đi bộ
À còn cái vụ đề nổ từ xa. Có 2 lần em để chìa trong túi, lúc lúi húi ngồi xuống không hiểu đè vào nút nào mà xe tự nổ máy. Có cụ nào biết bấm tổ hợp nút nào không. Chìa em có 3 nút: mở khóa, khóa và mở cốp.

bridge

Xe điện
À còn cái vụ đề nổ từ xa. Có 2 lần em để chìa trong túi, lúc lúi húi ngồi xuống không hiểu đè vào nút nào mà xe tự nổ máy. Có cụ nào biết bấm tổ hợp nút nào không. Chìa em có 3 nút: mở khóa, khóa và mở cốp.
Đấy là cụ đè nào nút mở cốp khoảng 5s thì xe nổ máy thôi =D>

Nep

Xe hơi
Hết hồn ! em cũng đang định đú đởn đi làm smk đây cụ ạ, xe em i20 đời 11 giống hệt xe nhà cụ luôn nhưng đọc một hồi comment của các cụ em thấy ghê quá, tự dưng phân vân không biết nên làm không đây. 1 chìa sơ cua của em bị ngâm máy giặt định đi làm lại mất tầm 1 củ nhưng có 1 cụ bạn cùng chí hướng bảo lên smk luôn hơn 3 tỏi, đầy đủ tính năng tiện lợi. Em thấy rất ổn và cũng rất máu, nhưng lên smk kiểu hết hồn này thì có khi cứ dùng stupid key các cụ nhỉ ?
Có cụ nào tư vấn hộ em đ/c làm smk uy tín đảm bảo với, em vẫn máu vụ này lắm :(

VietrocK

Xe máy
Website
facebook.com
Hết hồn ! em cũng đang định đú đởn đi làm smk đây cụ ạ, xe em i20 đời 11 giống hệt xe nhà cụ luôn nhưng đọc một hồi comment của các cụ em thấy ghê quá, tự dưng phân vân không biết nên làm không đây. 1 chìa sơ cua của em bị ngâm máy giặt định đi làm lại mất tầm 1 củ nhưng có 1 cụ bạn cùng chí hướng bảo lên smk luôn hơn 3 tỏi, đầy đủ tính năng tiện lợi. Em thấy rất ổn và cũng rất máu, nhưng lên smk kiểu hết hồn này thì có khi cứ dùng stupid key các cụ nhỉ ?
Có cụ nào tư vấn hộ em đ/c làm smk uy tín đảm bảo với, em vẫn máu vụ này lắm :(
Em lót dép hóng :D