Nhờ các cao nhân chỉ giáo

HoaCuaPhat

Xe hơi
Chào cccm ạ, em có vấn đề thế này ko biết có nhỏ ko, chả là vợ 2 KMV2016 của em trước chở nhiều hàng quá nên có vẻ là bị lún gầm sau, cccm tư vấn giúp em xem sửa chữa hoặc nâng lên gì ko ạ, em xin chân thành cảm ơn!

BMW_X7

Xe điện
thế thì bệnh tương đối trọng rồi, cụ mua van thì thêm tý mua 5 chỗ cho lành, đi không lo, đăng kiểm dễ, đồ nhiều
giờ chắc phải thay bộ giảm sóc, còn núm đến cả gầm thì chủ cũ của nó chắc làm mỏ đá, khả năng thay cả cụm mông cho em nó mất, cụ chụp ảnh xem bệnh trọng đến mức nào ạ

HoaCuaPhat

Xe hơi
thế thì bệnh tương đối trọng rồi, cụ mua van thì thêm tý mua 5 chỗ cho lành, đi không lo, đăng kiểm dễ, đồ nhiều
giờ chắc phải thay bộ giảm sóc, còn núm đến cả gầm thì chủ cũ của nó chắc làm mỏ đá, khả năng thay cả cụm mông cho em nó mất, cụ chụp ảnh xem bệnh trọng đến mức nào ạ
Cảm ơn cụ nhiều nhưng xe của e thì vẫn bt, chỉ có điều là nếu so khoảng cách từ mặt trên của bánh xe đến khung thì nó thấp hơn so với xe mới.

BMW_X7

Xe điện
Cảm ơn cụ nhiều nhưng xe của e thì vẫn bt, chỉ có điều là nếu so khoảng cách từ mặt trên của bánh xe đến khung thì nó thấp hơn so với xe mới.
thì em có bảo xe cụ không bình thường đâu, ý em bào bệnh trọng là bộ giảm sóc của cụ ấy ạ, khả năng trước nang tải trọng nhiều, giở nó không hồi lại được ạ, nhưng chắc ăn cụ cứ mang ra mấy gara uy tín tý kiểm tra và cho hướng xử lý ạ