Nhờ các cụ cao thủ trợ giúp! Santafe 2014 Nhập

quybuom

Xe hơi
Chẳng là e mới lấy bản nhập full hàng nội địa Hàn, một số tính năng cơ bản e đã tìm hiểu qua qua, nhueng còn 1 số xin nhờ các cao thủ chỉ giúp:
E ko biết mấy cái chữ Hàn xẻng này là có nghĩa gì, cụ nào thông dịch giúp e với.

Blue Link, navi, voice tùm lum mấy cái này ko biết thuần hoá để dùng ở đất ta ko ah,

E xin cảm ơn và hậu tạ các cụ!

Chỉnh sửa cuối:
Xl.e không giúp được cụ.co cụ nào biết tiếng hàn vào giúp cụ ý ạ. Tiện e xin cụ ít ảnh xe cụ.ngam nghía có gì đẹp hơn xe việt không ạ !

USS G.Washingto

Xe hơi
Cái chữ tiếng Hàn thì bác tải các phần mềm translator trên mobile, vd google translate có chức năng dịch ngoại ngữ bằng cách chụp ảnh.
Demo giúp bác

Chỉnh sửa cuối:

hungphamgc

Đi bộ
Chẳng là e mới lấy bản nhập full hàng nội địa Hàn, một số tính năng cơ bản e đã tìm hiểu qua qua, nhueng còn 1 số xin nhờ các cao thủ chỉ giúp:
E ko biết mấy cái chữ Hàn xẻng này là có nghĩa gì, cụ nào thông dịch giúp e với.

Blue Link, navi, voice tùm lum mấy cái này ko biết thuần hoá để dùng ở đất ta ko ah,

E xin cảm ơn và hậu tạ các cụ!

Bác chủ cho em hỏi xe bác 1 cầu hay All thê
Các bác ơi xe nhập chỉ có FWD thôi phải không nhỉ

quybuom

Xe hơi
có cụ nào am hiểu về cái Bluelink không ah! mấy món này ở VN có dùng được gì ko? cụ nào biết bật chế độ xem video khi lái xe ko ạ?