[VHGT] Nhờ các cụ phán hộ!

wagon865.46

Xe tăng
Cá nhân em thấy 2 xe có biển cũng khá lâu rồi, nhưng đi như thế này nhất là xe Ỉn thì không ổn chút nào.

Emhamchoi

Xe buýt
Em đek hiểu ý cụ là gì, chỗ này rẽ phải ra Láng đc leo vỉa mà.

wagon865.46

Xe tăng
Em đek hiểu ý cụ là gì, chỗ này rẽ phải ra Láng đc leo vỉa mà.
Xin lỗi các cụ em không nói rõ tuyến đường Lê Văn Lương rẽ phải sang Đường Láng rồi rẽ trái vào Thái Thịnh
Ở clip1 hai xe đỗ đè vào phần đường rẽ phải (phần sơn vạch mắt cáo màu trắng) , clip sau thì Ỉn rẽ trái vào Thái Thịnh nhưng không xếp hàng vào khu vực rẽ trái mà đi thẳng rồi tạt vào khu vực ngã tư đứng đợi đèn xanh thì rẽ trái đầu tiên.

pnew

Xe điện
Xin lỗi các cụ em không nói rõ tuyến đường Lê Văn Lương rẽ phải sang Đường Láng rồi rẽ trái vào Thái Thịnh
Ở clip1 hai xe đỗ đè vào phần đường rẽ phải (phần sơn vạch mắt cáo màu trắng) , clip sau thì Ỉn rẽ trái vào Thái Thịnh nhưng không xếp hàng vào khu vực rẽ trái mà đi thẳng rồi tạt vào khu vực ngã tư đứng đợi đèn xanh thì rẽ trái đầu tiên.
clip 1: phần đó không phải phần đường dành cho xe rẽ phải. Nó chỉ là phần đường cấm dừng, trong tình huống 2 xe đó muốn đi cũng không được khi cả đống 2b đỗ đằng trước.

wagon865.46

Xe tăng
clip 1: phần đó không phải phần đường dành cho xe rẽ phải. Nó chỉ là phần đường cấm dừng, trong tình huống 2 xe đó muốn đi cũng không được khi cả đống 2b đỗ đằng trước.
Câu nói của cụ đã trả lời hộ cụ, cả 2 xe dừng đỗ ở phần đường "nhạy cảm" đấy cụ ạ (Chỗ đó em chưa kt lại nhưng hình như có biển cho rẽ phải cụ ạ)
Clip 2 thì xe Ỉn muốn rẽ trái thì vào xếp hàng sau xe 30P chứ ai cũng phi lên đầu hàng để lợi cho mình thì gọi gì VHGT, tối hôm đó xxx đứng ở quán bia gần đấy có mà trình bày vội được không?

ngungo thien ly

Xe container
Chả hiểu sao rất nhiều lái xe chả bao giờ chịu xếp hàng, cứ phải bon chen để lên làm số 1 nên đường mới hay ùn tắc các cụ à

Hoaimong

Xe buýt
Tiến lên ta quyết tiến lên.
Tiến lên ta quyết tiến lên hàng đầu.
Hàng đầu không biết đi đâu.
Đi đâu không biết, hàng đầu cứ đi.
VHGT của mình đã được truyền lại từ lâu rồi, các cụ băn khoăn làm gì nữa.

pnew

Xe điện
Câu nói của cụ đã trả lời hộ cụ, cả 2 xe dừng đỗ ở phần đường "nhạy cảm" đấy cụ ạ (Chỗ đó em chưa kt lại nhưng hình như có biển cho rẽ phải cụ ạ)
Clip 2 thì xe Ỉn muốn rẽ trái thì vào xếp hàng sau xe 30P chứ ai cũng phi lên đầu hàng để lợi cho mình thì gọi gì VHGT, tối hôm đó xxx đứng ở quán bia gần đấy có mà trình bày vội được không?
Kể cả có biển đèn đỏ được rẽ phải thì phần đường đó cũng không phải phần đường chỉ dành cho xe rẽ phải. Hai xe dùng thì phạm lỗi nhưng không thể phạt được vì là trường hợp bất khả kháng. Không thể đè lên 2b dừng đằng trước mà đi được

wagon865.46

Xe tăng
Tiến lên ta quyết tiến lên.
Tiến lên ta quyết tiến lên hàng đầu.
Hàng đầu không biết đi đâu.
Đi đâu không biết, hàng đầu cứ đi.
VHGT của mình đã được truyền lại từ lâu rồi, các cụ băn khoăn làm gì nữa.
Cảm ơn cụ bài thơ vui và rất thực

Cụ Hoaimong làm thơ về bon chen hay nhỉ
Kính cụ! Cụ chọn tiêu đề quá chuẩn, đúng là lúc nào ở bất kỳ đâu cũng có người bon chen mà luôn cho mình đúng.