[TVMBX] Nhờ các cụ tư vấn chọn xe SUV 7 chỗ SA2.0 và Explore 2020

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Mợ tả thế này làm em liên tưởng đến nước nôi xyz... tràn trề :))

Em fun tí, em cũng mường tượng nhà mợ rò đường nước ngầm, phải xem kỹ rò đường nước gì: nước ngưng điều hòa, nước cấp, nước thoát, hoặc có thể nứt đầu cút ren trong, hoặc giả mợ khoan cắm cái đinh vít vào đường cấp/thoát nước... Ít nhất mợ phải chụp cái ảnh em nghía để còn "bói xem voi" :D Mợ PM vào Inbox em cái địa chỉ, tiện thợ qua đấy em cho vào nghía xem thế nào.
K có biểu hiện gì luôn cụ ạ, thợ điện nc của toà nhà lên bảo k thấy gì, k ngấm, nhà hàng xóm k bị. E đang cho đổi đồng hồ thử xem có phải do đông hồ k, hết tháng có gì e báo nhé. E cảm ơn cụ ạ

buicongchuc

Xì hơi lốp
K có biểu hiện gì luôn cụ ạ, thợ điện nc của toà nhà lên bảo k thấy gì, k ngấm, nhà hàng xóm k bị. E đang cho đổi đồng hồ thử xem có phải do đông hồ k, hết tháng có gì e báo nhé. E cảm ơn cụ ạ
OK với mợ. Mợ thử thay đồng hồ nước xem.

Sonduong.BMV

Xe container
Em hiện đang đi Cruze 2011.
Em đang xem xét lựa chọn giữa SUV SA2.0 và Explore.
Con Explore thì ngon quá rồi mỗi cái nó chênh so với con SA2.0 đến mấy trăm triệu đồng, trong khi em thấy con SA2.0 này nội ngoại thất đều khá đẹp không kém gì con Explore.
Về việc thay thế phụ tùng con Explore em cũng đã tìm hiểu qua, nó không cao so với phân khúc. Cái lăn tăn ở con SA2.0 vì em nghe đồn phụ tùng thay thế nó cao, và em thấy con A2.0 rất hay phải nằm đường gọi cứu hộ thì không biết con SA2.0 có bị thế bao giờ chưa? Dòng xe mới ra nên hay bị lăn tăn các cụ ạ!
Cụ nào đã sử dụng con SA2.0 hoặc được chạy cả hai con SA2.0 và Explore cho em xin đánh giá với ạ!
Cuối cùng, nếu không đủ tin cậy vào con SA2.0 em bấm bụng lấy con Explore (phải mượn người nhà thêm ít tiền).
Cảm ơn các cụ nhiều!

Cụ còn lăn tăn "con A2.0 rất hay phải nằm đường gọi cứu hộ thì không biết con SA2.0 có bị thế bao giờ chưa? Dòng xe mới ra nên hay bị lăn tăn các cụ ạ" thì mỗi khi lên xe cụ lại sợ nó "nằm đường" thì chắc đi cũng rón rén và tư tưởng ko được thoải mái.