Chi hội Nhờ các cụ tư vấn giá mua em Kia Cerato

Gà bốn bánh

Xe hơi
Xe em mua đăng ký tháng 10 năm 2011 giờ mới đi có 2 vạn nè bác có sao đâu
Xe mua về nhiều khi cả tháng khôg đụng tới nên đi ít là đúng rồi
Nhưng đi ít cũng không phải là tốt bác nhé
Đi ít thì sao mà ko tốt hả cụ :-?

KhoaiTay

Xe máy
Đi ít rỉ mốc, chuột bọ các kiểu :(

Seloken

Xe hơi

Seloken

Xe hơi
Thanks cụ ah. Kể ra xe chạy 2v e cũng hơi nghi nghi :-?, chỉ thấy ông bán xe bảo mua xe năm ngoái 1.1 vạn, 1 năm gần đây đi thêm đc 0.9 vạn nữa...
Chỉ biết tin thôi, ko check đc @_@
1 năm đi đc có 9000 thôi ạ. Ít hơn em đi xe máy sao? Chả tin lắm cụ ạ :-s sao em thấy các cụ khác bảo cho xe vào hãng, nó cắm máy check choác cái j ấy là ra mà cụ ;)

Rickyman

Xe điện
Mấy ông ở gara họ bảo xe nhập Trung Đông cũng chỉ ngang nhỉnh hơn xe a Hải tý và cũng thiếu một số thứ VD sấy ghế, k kết nối đàm thoại trên vô lăng xe cụ trợ lực lái dầu như xe a Hải thì kém hẳn so với bản Châu Âu... giá cả còn tùy vào chất xe và xem thái độ người bán ra sao nhưng với e giá 530 cho bản TD là hợp lý.
Xe em cũng có chữ giun dế trên gương, cụ cho em hỏi đây có phải là đàm thoại trên vô lăng ko ah :D

Cụ chủ đã ra hãng check thì yên tâm rồi còn gì, em thấy xe thế là ổn, duy nhất cái thước lái ra ngoài gara khắc phục ngon lành, mấy ông hãng động tý là thay mới. Tại sao đã mất công check không bảo nó check luôn ODO đã tua chưa?

Chỉnh sửa cuối:

Dungautocar

Xe máy
Con này 530 là hợp lý,về còn trau truốt thêm cụ ạ

Mr.pilo

Xe tải
Hỏi sales Kia

Xe em mua đăng ký tháng 10 năm 2011 giờ mới đi có 2 vạn nè bác có sao đâu
Xe mua về nhiều khi cả tháng khôg đụng tới nên đi ít là đúng rồi
Nhưng đi ít cũng không phải là tốt bác nhé
Bác làm sales, có mối nào bán Kia K3 hoặc Forte cũ ới em 1 tiếng. Em đang muốn mua nhưng mua xe lướt hoặc cũ đỡ phải ghánh khấu hao. Cảm ơn và hậu tạ bác.

mazda929

Xe tăng
Xe em cũng có chữ giun dế trên gương, cụ cho em hỏi đây có phải là đàm thoại trên vô lăng ko ah :D

Cụ chủ đã ra hãng check thì yên tâm rồi còn gì, em thấy xe thế là ổn, duy nhất cái thước lái ra ngoài gara khắc phục ngon lành, mấy ông hãng động tý là thay mới. Tại sao đã mất công check không bảo nó check luôn ODO đã tua chưa?
Chuẩn đó là chức năng đàm thoại, cụ cài đặt với điện thoại của cụ qua bluetooth sau đo khi có điện thoại đến chỉ việc nghe và nói qua loa xe thoi...